Usain Bolt alibaguliwa na mtangazaji wa runinga ya Marekani

Usain Bolt alibaguliwa na mtangazaji wa runinga ya Marekani

ngozi nyeusi tunapenda sana kuwa victims. ubaguzi ni kitu ambacho sisi tunatamani kiwepo ili tupate sababu ya kuendelea kuwalaumu wazungu kwa matatizo yetu. kwa fikra hizi bara la Africa litaendelea kuwa maskini kila siku.
Umeogea point moja muhimu sana! Ngoja kwenye kikao cha Umoja wa Africa tukienda kukaa hii point nitaiwakilisha
 
Natanguliza samahani kwa Mods na member wote watakaokwazika na sentensi hii ninayoenda kuiandika, asanteni.

Mweusi kwa Mzungu ana inferiority complex kama Muislam kwa Mkristo.
 
Inferiority complex ina wasumbua waafrika wengi. Mimi sijaona ubaguzi wowote hapo.
 
Kama kuna ujinga... basi ni kudai hii picha ina chembe yoyote ya ubaguzi

Huyo dada na bolt ni washikaji, jamaa mwenyewe kazungusha around the world baada ya kuipata hiyo picha

Hakuna kitu kinakera kama inferiority complex na tabia ya baadhi ya sisi weusi kutafuta kiki na kuplay a victim... probably we are more racists than hao wazungu

Probably we are more racist than hao wazungu.
Umemaliza.
 
Waamerika weusi wana-stereotype ya kuhisi kubaguliwa ya hali ya juu. Huyo maza alifanya mzaha tu kuchekesha lkn wao wametafsiri ubaguzi. Nadhani ndio maana wanaachwa nyuma kwasababu wana fikra hasi (mental block) kuwa wanabaguliwa hata pale ambapo sio hivyo. Nadhani weusi wa ulaya wapo huru zaidi kifikra.
 
Back
Top Bottom