USAHIHI:Tiketi za Show ya MwanaFA bado zinapatikana.


Status
Not open for further replies.
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Tiketi za ile show kabambe ya 'The FINEST' ya mwanaFA bado zinapatikana kwa wingi maeneo mbalimbali ya jiji la Dar na zitaendelea kupatikana hadi mlangoni mwa ukumbi wa mahali ambapo show itafanyika. Mpaka sasa matangazo ya kuwahimiza watu wajitokeze kuja kwenye show au kununua tiketi yanaendelea kupitia Radio, Television na mitandao.

Wananchi wote Wapenzi wa bongo flavour msikubali kubabaishwa na watu wachache wenye nia mbaya ambao wanaeneza uvumi wa kudai tiketi hizo zimekwisha huku.lengo lao ni ili mkose show hiyo murua au muanze kutafuta tiketi kwa njia za panya na hapo mtalanguliwa tiketi kwa bei ya juu au mtauziwa tiketi bandia.

Aluta Continua, mapambano bado yanaendelea!!!
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,045
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,045 280
Tiketi za ile show kabambe ya 'The FINEST' ya mwanaFA bado zinapatikana kwa wingi maeneo mbalimbali ya jiji la Dar na zitaendelea kupatikana hadi mlangoni mwa ukumbi wa mahali ambapo show itafanyika. Mpaka sasa matangazo ya kuwahimiza watu wajitokeze kuja kwenye show au kununua tiketi yanaendelea kupitia Radio, Television na mitandao.

Wananchi wote Wapenzi wa bongo flavour msikubali kubabaishwa na watu wachache wenye nia mbaya ambao wanaeneza uvumi wa kudai tiketi hizo zimekwisha huku.lengo lao ni ili mkose show hiyo murua au muanze kutafuta tiketi kwa njia za panya na hapo mtalanguliwa tiketi kwa bei ya juu au mtauziwa tiketi bandia.

Aluta Continua, mapambano bado yanaendelea!!!
ahahaa wafu wakazikane
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Haya yote yataisha juma pili
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,373
Likes
10,062
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,373 10,062 280
Aaaah! Hip hop ya kuimba na bendi bila DJ hainogi!
Hiphop uwe na DJ mkali anayejua kusugua na kuback up bana kama mbele na sio anakuwa kama sanamu!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,218
Likes
9,464
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,218 9,464 280
....mnawalipa lakini JF..???.. maana saivi hili limekua kama lile BANGO la TBC
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,218
Likes
9,464
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,218 9,464 280
..........mapambano kati ya nani na nani.... mbona mwatumika ki K.... hiviiiiiii
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
Tiketi za ile show kabambe ya 'The FINEST' ya mwanaFA bado zinapatikana kwa wingi maeneo mbalimbali ya jiji la Dar na zitaendelea kupatikana hadi mlangoni mwa ukumbi wa mahali ambapo show itafanyika. Mpaka sasa matangazo ya kuwahimiza watu wajitokeze kuja kwenye show au kununua tiketi yanaendelea kupitia Radio, Television na mitandao.

Wananchi wote Wapenzi wa bongo flavour msikubali kubabaishwa na watu wachache wenye nia mbaya ambao wanaeneza uvumi wa kudai tiketi hizo zimekwisha huku.lengo lao ni ili mkose show hiyo murua au muanze kutafuta tiketi kwa njia za panya na hapo mtalanguliwa tiketi kwa bei ya juu au mtauziwa tiketi bandia.

Aluta Continua, mapambano bado yanaendelea!!!
ushalipia matangazo jf mkuu..
 
K

kiluvya

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,304
Likes
354
Points
180
K

kiluvya

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,304 354 180
Hahahahaaa....mwanahawa ooops sorry mwanafatuma unatapatapa!
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
Tiketi za ile show kabambe ya 'The FINEST' ya mwanaFA bado zinapatikana kwa wingi maeneo mbalimbali ya jiji la Dar na zitaendelea kupatikana hadi mlangoni mwa ukumbi wa mahali ambapo show itafanyika. Mpaka sasa matangazo ya kuwahimiza watu wajitokeze kuja kwenye show au kununua tiketi yanaendelea kupitia Radio, Television na mitandao.

Wananchi wote Wapenzi wa bongo flavour msikubali kubabaishwa na watu wachache wenye nia mbaya ambao wanaeneza uvumi wa kudai tiketi hizo zimekwisha huku.lengo lao ni ili mkose show hiyo murua au muanze kutafuta tiketi kwa njia za panya na hapo mtalanguliwa tiketi kwa bei ya juu au mtauziwa tiketi bandia.

Aluta Continua, mapambano bado yanaendelea!!!
Hahahaaaa zimebaki ngapi Mkuu?? Mtatafutana kwa tochi leo!!
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,373
Likes
10,062
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,373 10,062 280
Nasikia kuna tishio la ugaidi huko kwa MwanaFA sitakuja!
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
mbna kuna uzi unasema fa katangaza zimeisha
 
N

Napoleon 1

Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
79
Likes
1
Points
0
N

Napoleon 1

Member
Joined Apr 5, 2013
79 1 0
Mapambano gan? Men kushindana na She kwa maneno ni matokeo ya kushindwa kwa men so anajaribu kukwepa kuvaa sketi
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,083
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,083 16,612 280
akazane sana kufikia level ya jidee, aisee huyu dada anaimba mbaya. hili nyomi komesha.
 
Mkwanzania

Mkwanzania

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
201
Likes
169
Points
60
Mkwanzania

Mkwanzania

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
201 169 60
Si hao hao wakina Ruge ndio nilisikia wanatangaza zimeisha kwenye ile redio yao ya wafu? Au walikuwa tu wanataka kumrusha roho komando? Hawakujua kuwa itakula kwao.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,455
Likes
12,050
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,455 12,050 280
Wadau,
Nlikua narudi mjini nikitokea Kigamboni kupumzisha akili. Sasa nikapita pale opposite na iFM kucheki kama Mwana FAt..a kala shavu. Jamaa anatia sana huruma aisee. Yaani mlangoni wapo wanafunzi wachache wa IFM ambao walikua wakiingia bure. Jamaa wa mlangoni walikua wakiwabembeleza watu wachukue tickets japo kwa 10,000/= lakini madent wa IFM walikomaa mpaka kwa 5,000/- kwamba boom limekata!!


Sasa hata ule Uzi kua tickets bado zipo kumbezm zilidoda mpaka wakapunguza bei. Sikupoteza muda, nikawahi zangu Nyumbani Lounge ambapo Ukweli sikuijutia hela yangu.
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Pole yake MWANAFATUMA
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,045
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,045 280
Wadau,
Nlikua narudi mjini nikitokea Kigamboni kupumzisha akili. Sasa nikapita pale opposite na iFM kucheki kama Mwana FAt..a kala shavu. Jamaa anatia sana huruma aisee. Yaani mlangoni wapo wanafunzi wachache wa IFM ambao walikua wakiingia bure. Jamaa wa mlangoni walikua wakiwabembeleza watu wachukue tickets japo kwa 10,000/= lakini madent wa IFM walikomaa mpaka kwa 5,000/- kwamba boom limekata!!


Sasa hata ule Uzi kua tickets bado zipo kumbezm zilidoda mpaka wakapunguza bei. Sikupoteza muda, nikawahi zangu Nyumbani Lounge ambapo Ukweli sikuijutia hela yangu.
Nipo hapa Nyumbani Lounge namsikiliza Prof Jay sasa, nilichokibaini ni kuwa watanzania wameamka sana dhidi ya uonevu wa aina yeyote, ukiondoa vijana wengi walipo hapa , nimeona kuna watu wa umri wa makamo wengi sana hii inaashiria jambo kubwa sana katika muziki huu wa bongo fleva na hususan kwake yeye JIDE.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,015
Likes
18,246
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,015 18,246 280
Tiketi zikipatikana mpaka mlangoni maana yake show haina mvuto.

Otherwise utaambiwa hii ni "sold out concert".

Sijui ki bongobongo huko ma vagaranti yanaendaje, lakini muziki wa kimataifa ndo hivyo.

Huwezi kuniambia Beres Hammond anakuja Times Square kwa B.B King hapo halafu unataka kwenda mlangoni tu na demu wako mnunue tiketi hapo hapo.

Ndo habari za kununua tiketi @$500 kwa hipsters Beacon Hall halafu unaambiwa tiketi feki mlangoni. Unapigwa chini.

The NewYorker, on second thoughts that was the NYT, had an article about that last Sunday I believe.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,455
Likes
12,050
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,455 12,050 280
Tiketi za ile show kabambe ya 'The FINEST' ya mwanaFA bado zinapatikana kwa wingi maeneo mbalimbali ya jiji la Dar na zitaendelea kupatikana hadi mlangoni mwa ukumbi wa mahali ambapo show itafanyika. Mpaka sasa matangazo ya kuwahimiza watu wajitokeze kuja kwenye show au kununua tiketi yanaendelea kupitia Radio, Television na mitandao.

Wananchi wote Wapenzi wa bongo flavour msikubali kubabaishwa na watu wachache wenye nia mbaya ambao wanaeneza uvumi wa kudai tiketi hizo zimekwisha huku.lengo lao ni ili mkose show hiyo murua au muanze kutafuta tiketi kwa njia za panya na hapo mtalanguliwa tiketi kwa bei ya juu au mtauziwa tiketi bandia.

Aluta Continua, mapambano bado yanaendelea!!!
Zinapatikana kwa wingi sababu zilikosa wateja, madent wa IFM walikua wanabembelezwa wanunue hata kwa buku 10 ili picha zionyeshe palijaa.

""Mwana FA alikua zamani bana, sasa hivi analazimisha tu fani, siwezi kulipa alfu 10 kwa ajili yake"" alisikika dent mmoja.

Mwengine aladakia. "10 yote hiyo kwa kipi hawa?

Nilitaka niwachukue mpaka Nyumbani Lounge niwalipie but nikawaonea huruma wauza tickets kwa jinsi walivyokua wakibembeleza
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,275,230
Members 490,947
Posts 30,536,270