US and German Governments Must Respond To These Serious Allegations

US and German Governments Must Respond To These Serious Allegations

Naona mnaharisha sasa.
Nasema jeuri na dharau kwa watanzania mlizo tuonyesha mtaisoma namba tu.

Watanzania hatutaki ujinga, mlifikiri mikwara yenu na matamko ya kijinga tutawavumilia???

Sasa mnahara wenyewe.
Usiseme watanzania taja ndugu zako sisi wengine tunaipenda sana serikali kwa mambo mengi mazuri wanayofanya ikiwemo kupambana na mafisadi na wezi wa rasilimali zetu. Kifupi naonga mkono yote aliyosema Musiba na hasa hiyo list kwani binafsi nayafahamu vizuri anayoongea. Uzalendo ni pamoja na kutetea nchi yako. Siwezi kufurahia au kuwapenda wanaotaka kuharibu amani ya nchi kwa uroho wa kujinufaisha na rasilimali za nchi hii. Watu wanataka kutuchagulia mpaka marafiki eti usiwe na urafiki na south korea ili iweje?? Tena mm ningekua ndio rais ningemwita Kim Jong Un aje kukaa hapa hapa Tanzania. Kama ww sio mgomvi unaogopa nyuklia za mtu kwann?? Na hao hiyo list ya Musiba ifanyiwe kazi kweli kama mwenyekiti wa saccos ile ya kaskazini huyo....niseseme mengi.
Naomba utakaesoma hii ikikukera usijibu au ukijibu ujibu kwa adabu zote otherwise......hahahaa utajuta
 
Huyu jamaa ivi hana familia? Yan anaongea upuuzi naona aibu kama mimi vile...

Hana anachokijua anatajataja tu nae aonekane yumo kwenye siasa [emoji1]
 
The guy has been supporting ccm in a social media for couple of years without being rewarded any appointment. He his now in insanity way decided to change the tactics. Mshenzi tu. Hajui hata anayosema. Lakini ccm inawapenda sana wehu kama hawa.
 
Cha kushangaza wote wanaohisi kua FBI wapo behind yanayoendelea wote hawajui kuandika. Inaonyesha wazi kabisa jinsi ambavyo wanaomtetea pombe ni watu wasio na elimu, wenye akili za mapokeo tu. Mtu yeyote anayeamini upumbavu aliousema yule jamaa inabidi apimwe vizuri huenda ni moja kati ya wale vichaa wanne out of ten.
 
Huyu mtu kasema wazi ni mtazamo wake
 
Waliotajwa wamburute mahakamani tu kwa kuwachafulia majina. Akakae ndani huko.
 
He has missed some obvious facts which is leading to him being questionable.
 
Kuna watu humu ndani eti wako wanaisifia marekani na kuiponda nchi yao wenyewe. Laiti wangekuwa wanamfahamu vizuri marekani naamini wasingesubiri yawakute.
Wewe unamfahamu vizuri marekani? Tuelezee alivyo
 
Jamani kwani mna haki ya kuongea na kusikilizwa nyie tu.

Mi naona jamaa ana haki hiyo pia. Ni kuvumiliana tu kinachotakiwa.

His utterances and expressions are fully protected by the Constitution and the laws of this country.

In USA vs Rosika Schwimmer 279, 1929 U.S

Holmes, CJ (judge) observed that;

"If there is a principle of the Constitution that imperatively calls for attachment, it is the principle of free thought - not free thought for those who agree with us but freedom of the thought that we hate"

Kwa hiyo mwacheni afurahie uhuru huo. Msipende kusikia mnayoyapenda tu bali pia muwe tayari kusikia msiyoyapenda. Na hili lipo kwa mujibu wa Katiba yetu ya mwaka 1977.
Ila mkisikia wanaowapinga mnawamwagia risasi 38 plus
 
Hivi kuna wilaya yoyote ambayo bado haijapata mkuu wake kweli?
 
Musiba, zero brain. Hata kujieleza hujui brother. Nakushauri urudi darasani ukaelimike.
 
Back
Top Bottom