Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Kuna yule mkorea mtukutu pia kuna uwezekano kolabo ikawa kali zaid kwani nae alsema yupo tyr kwa loote na anaendlea na majaribo kadha wa kadha licha ya jarbio la hv majuzi kukwama kuna mkakati mkubwa marekan kuingilia pia kwahvo idadi ya maadui inazid kukuwa you wil never know anything might happen soon or later
Dunia hasa ya wanyonge itakuwa salama zaidi kama kutakuwa na 1. balance of power duniani, 2. kutakuwa na muundo mpya wa UN 3. kutakuwa na chombo kipya kingine cha fedha (IMF na Word Bank). wakubwa wataacha kuwa polisi wa dunia. Kolabo ya Mrusi, Korea Kas, China, Cuba, Maduro, Iran na Syria inaweza kuifanya dunia iwe na tumaini jipya dhidi ya polisi mmoja
 
Let's count numbers of days...
Watalamu huwa wanasema history hujirudia katika kipind flan cha miaka kadha ila hii ita leta impact kubwa tofaut na historia iliyowekwa
Alafu U.S.A washenzi and very trickish yaani kamwe hawezi hata siku moja kusubutu kum attack mtu mwenye nuclear kabisa ,and dats da reasons why iran,Pakistan,India and Korea ya kaskazini wana survive hii leo
Bila nukes siku nyingi kushinei hao [emoji95] [emoji95] [emoji95]
 
Dunia hasa ya wanyonge itakuwa salama zaidi kama kutakuwa na 1. balance of power duniani, 2. kutakuwa na muundo mpya wa UN 3. kutakuwa na chombo kipya kingine cha fedha (IMF na Word Bank). wakubwa wataacha kuwa polisi wa dunia. Kolabo ya Mrusi, Korea Kas, China, Cuba, Maduro, Iran na Syria inaweza kuifanya dunia iwe na tumaini jipya dhidi ya polisi mmoja
Hilp litabaki kwenye makaratas ya UN kuna mfumo ulioko sasa kila mtu anataka kujipatia heshima kupitia manyanyaso kwa kundi flani ila tukiwa na hofu ya ubinadamu nakuheshimu utu wa mtu dunia itakuwa safe kwa kila mtu ila utu ukipotea ndipo baadh ya makund kujitokeza na kudai utu wao ndipo pale kila mtu kujihd kuonewa na hapo lazima ajipe self defence na sumu ikimjaa mwili wake huona anauwezo juu ya mwingine

Utu kwanza
 
Alafu U.S.A washenzi and very trickish yaani kamwe hawezi hata siku moja kusubutu kum attack mtu mwenye nuclear kabisa ,and dats da reasons why iran,Pakistan,India and Korea ya kaskazini wana survive hii leo
Bila nukes siku nyingi kushinei hao [emoji95] [emoji95] [emoji95]
Inatumia nguvu zake zote kuzuia nchi zenye utajiri fulani muhimu kwake zisiwe na silaha za kinuclear au kupata technologia ya nguvu za atomic
 
Dunia hasa ya wanyonge itakuwa salama zaidi kama kutakuwa na 1. balance of power duniani, 2. kutakuwa na muundo mpya wa UN 3. kutakuwa na chombo kipya kingine cha fedha (IMF na Word Bank). wakubwa wataacha kuwa polisi wa dunia. Kolabo ya Mrusi, Korea Kas, China, Cuba, Maduro, Iran na Syria inaweza kuifanya dunia iwe na tumaini jipya dhidi ya polisi mmoja
Ooh yeah and already they asked for referendum ktk kikao cha mwisho cha balaza la usalama la U.N. a big times change is underways
At least da world will be salama once again.
 
Wee check jinsi wanavyo ifiligisa congo kaka???
Wamekosana sana na kiongozi mzalendo anayeipenda sana nchi yake na watu wake. Wanapenda vurugu za kama Congo, Sudani, Libya, Uganda, Iraq, Misri, Nigeria, Afghan etc ili wavomoe bila kushikwa mkono. Hawataki nchi kuwa na kiongozi kama Magufuli anayewahimiza watu wake wafanye kazi na kulipa kodi ili wajitegemee wenyewe bila misaada yao yenye masharti lukuki. Nchi ikishakuwa na kiongozi aina ya Magufuli hainabudi kutumia rasilimali zake nyingi kumlinda sana dhidi yao, maana hawamtaki kabisa huyo. Nafahamu kuwa hairuhusiwi na katiba yetu na inaweza kusababisha nikatukanwa na kubezwa na watu humu, lakini ningesema huyu jamaa tumpe miaka 20 bila uchaguzi wowote ili atimize maono yake yake. Itatuchukua miaka mingi sana kupata kiongozi kama huyu Tanzania hii. Anayekuambia usikombe mboga anataka ushibe, huyu jamaa yetu anataka tushibe kwa kusimamia kuacha kukomba mboga bila mpangilio.
 
Watu kama hawq

Watu kama hawa wana shida sana..yeye ata kama ni pro US anajaribu kusifia yale mabaya na maovu marekani...kila mtu anapenda upande wake lakini sio kila kitu wewe unasifia tu...watu wanatafuta amani middle east US anavuruga amani anafurahi tu

Asante kwa kuongea facts.

Ni watu wachache sana wenye kutazama kwa mawazo hayo. Wengi wanataka ku prove someone is superior. Hasa katika kutaka kuitetea marekani. Even Americans wenyewe hawaungi mkono policies zake zilivyo.

Kinachotakiwa Middle East ni Amani. Hao ISIS, Al Qaeda na vikundi vinavyochafua amani kutolewa na amani iendelee. Sio kutaka vita vya tatu.

Lakini kutolewa kwao ni shida kwa sababu katika nyuma ya pazia marekani ndio imesababisha uwepo wao na ndio inawapa misaada ya kivita na power.

Same story with Libya
 
2Mambo ya Nyakati 7:14 ikiwa watu wangu, walioitwa kwa jina langu, watajinyenyekesha, na kuomba, na kunitafuta uso, na kuziacha njia zao mbaya; basi, nitasikia toka mbinguni, na kuwasamehe dhambi yao, na kuiponya nchi yao.
 
Asante kwa kuongea facts.

Ni watu wachache sana wenye kutazama kwa mawazo hayo. Wengi wanataka ku prove someone is superior. Hasa katika kutaka kuitetea marekani. Even Americans wenyewe hawaungi mkono policies zake zilivyo.

Kinachotakiwa Middle East ni Amani. Hao ISIS, Al Qaeda na vikundi vinavyochafua amani kutolewa na amani iendelee. Sio kutaka vita vya tatu.

Lakini kutolewa kwao ni shida kwa sababu katika nyuma ya pazia marekani ndio imesababisha uwepo wao na ndio inawapa misaada ya kivita na power.

Same story with Libya
Straight up...
 
walianza kujiandaa baada ya ile ya pili,na akishinda Trump mmmh
Kwani mkuu hujui dunia kwa sasa haina mbabe, na ili mbabe apatikane sharti vita. Hii vita ni inevitable, sisi tujiandae tu mkuu. Mimi nimeshajichimbia kahandaki kangu mahali fulani maana najua Trump huyooo white house...😉
 
Kwani mkuu hujui dunia kwa sasa haina mbabe, na ili mbabe apatikane sharti vita. Hii vita ni inevitable, sisi tujiandae tu mkuu. Mimi nimeshajichimbia kahandaki kangu mahali fulani maana najua Trump huyooo white house...😉
naomba nife kwenye vita,maana baada ya hapo dunia itakuwa si salama ten
 
Asante kwa kuongea facts.

Ni watu wachache sana wenye kutazama kwa mawazo hayo. Wengi wanataka ku prove someone is superior. Hasa katika kutaka kuitetea marekani. Even Americans wenyewe hawaungi mkono policies zake zilivyo.

Kinachotakiwa Middle East ni Amani. Hao ISIS, Al Qaeda na vikundi vinavyochafua amani kutolewa na amani iendelee. Sio kutaka vita vya tatu.

Lakini kutolewa kwao ni shida kwa sababu katika nyuma ya pazia marekani ndio imesababisha uwepo wao na ndio inawapa misaada ya kivita na power.

Same story with Libya
Big Up Mkuu....
 
vita zote tatu za dunia zilishatabiriwa na albert pike na akasema ya tatu wazungu watatumia uislam km nguzo ya vita zionist Vs non zionist..miaka km 150 iliyopita kwahiyo mtu anayesema haitatokea amepotea ya kwanza na ya pili zimetima kwa sababu zile zile pike alizosema bado ya tatu ambyo nayo inatimia kwa style ile ile.....watu walitabiri sept 11 wakina cooper naikatokea kweli wakauawa kwa kutoa siri ...matukio makubwa yote yanapangwa kwa sababu maalumu ni ngumu kupangua
 
PRESIDENT LUKASHENKO OF BELARUS, STRAIGHT TALK
President of Belarus loses his cool on a BBC journalist while talking about Bashar Al Assad...straight up [emoji40] [emoji40] [emoji40]
 
Back
Top Bottom