Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Daah... inaoshesha rafiki yangu huijui falsafa ya ubepari, ubepari hauna hata chembe moja ya utu ndani yake hasa inapokuja suala la kumiliki mali, wanachojali wao ni maslahi tu, hawana adui wala rafiki wa kudumu kwenye maslahi nadhani angalau hilo unalijuwa kuwa wako tayari kushirikiana na mtawala dikteta, fisadi, au king'ang'anizi wa madaraka ilimradi tu maslahi yao hayaguswi. Wako tayari kumgeuka na hata kumuua rafiki yao wa zamani kama maslahi yao yakiwa hatarini kwasababu yake. Ukiona taifa lolote lina mali na hakuna migogoro ufahamu kuwa taifa hilo limekubali kunyonywa na hawa mabwana wakubwa, na wataendelea kulinyonya taifa hilo hadi mali hizo ziishe bila kujali hali ya maisha ya wananchi wa taifa hilo. Watachota mali hizo bila kujali kuwa kuna watoto wanakaa chini madarasani, vifo vya wazazi na watoto kwenye taifa hilo viko juu, bila kujali kunademokrasia au laa, wananchi wanakufa kwa njaa au la. Hiyo ndiyo maana ya falsafa yao ya anayekubali kunyonywa anyonywe hadi afe, usimbakishie kitu. Lakini sera hiyo wanaitekeleza hata nchini mwao, kule kwao kama huna hela huwezi kula, kutibiwa (labda emergency tu ya life saving), kusoma wala kupewa huduma yoyote ile, nenda ukaone ili uelimike kuhusu dhana ya anayekubali kunyonywa anyonywe hadi afe, kwasababu ya sera hiyo ndiyo sababu kule hakuna dialogue ni violence, risasi na migomo tu kwa walioshituka na wanaopinga kunyonywa hadi wafe na wengi wao wako magerezani kwa kupinga kunyonywa hadi kufa, wengine wamekubali kufanyakazi kwa masaa mengi bila kupunzika, wengine wamekubali kuwa mashoga ili wapate ahueni ya maisha, n.k. Kwahiyo bro usipromoshe matusi kama hujamuelewa mtu anamaanisha nini kwenye post yako. KUOMBA CLARIFICATION NI SEHEMU YA WELEDI badala ya matusi na diagnosis uchwura(schizophrenia) na kuhukumu kabla ya kumsikiliza mtoa mada (kanuni ya natural justice). No one is above the law let's respect each other, we are all passing by to heaven sooner.
Kauli yako sio ni ya uchochezi Bana,kubali tu umeteleza yaishe mkuu,imesome tena comment yako naomba
 
checks out comment yako pimbi wee alafu kama utajielewa ulicho andika and then come back to me,Unfortunately it is True ... the Unfortunate aspect is that "we as a global we" will more than likely suffer because U$ americans will not want to "Back down" as they in their eyes (not any one else's) are the "Exceptional Nation and rules, laws are for others „„ not them"!! imbecile
Umepanic brother
 
hiki kitu hiki ------ F22 Raptor

1. Super Cruise
2. Stealth
3. Radar Target Detection Range (Over 200km)
4. Thrust-vectoring super-maneuverability

st_bvr.jpg
acrg8c748nvtnifqg91s.jpg
150904-F-RN211-973.JPG
_V0I0038.jpg
images
images
1432799424540.jpg



Kakaaaaaa, achana na kitu kinachoitwa Elimu. Mzungu kasoma na kaelimika. Hivi vitu si mchezooooooo.
 
...USA is losing badly this war, they spoke with a big mouth but did nothing. Russia say nothing but is winning everything.
 
Comment yako hiyoo hapo unachokataa nini haswa??[emoji117] [emoji117] [emoji117] [emoji117] [emoji117] [emoji117] [emoji118] [emoji118] Ni taifa la watu waliokwenda kule kuchuma basi, msingi wao mkubwa ni kuchuma basi mengineyafuate, na kuchuma kuna tabia ya kujilimbikizia. Kwanini wasijilimbikizie? wakati uwezo wa kulimbikiza wanao? Anayekubali kunyonywa mnyonye hadi afe ndio moto wao
Imejibu swali lako la kwanini jamaa wako katikati ya kila sehemu yenye mgogoro hapa duniani?. Jibu lake nikakwambia wanatafuta kuzimiliki mali zilizoko kwenye nchi hizo. Hawa jamaa hawaendi sehemu isiyokuwa na kitu kabisa, ndio maana migogoro DRC (mbao na madini), Uarabuni (mafuta), Venezuela (mafuta), Libya (mafuta), Nigeria-jimbo la Delta (mafuta), Sudani Kusini (Mafuta), n.k. Mfano, Tanzania tuna rasilimali nyingi lakini tumekubali kuingia mikataba ya kinyonyaji na hao jamaa, maana yake tumekubali kunyonywa na kuachiwa mashimo, na hawa jamaa hawajali kitu pamoja na umaskini wetu uliokithiri wao wanabeba tu madini, wanyama pori na mbao hadi ikiwezekana tufe kwa umaskini na magonjwa. Kama siku tutakataa kudhulumiwa madini, mafuta, mbao na gesi yetu kwa kubadilisha mikataba au kulinda viwanda vyetu kwa kuzuia bidhaa zao zisiingia kwetu kiholela tutakiona cha mtema kuni kama walivyofanya Zimbabwe walivyotaka kuchukua ardhi yao kutoka kwa weupe. South Afrika siku wakiamua kuirudisha ardhi na mali zao mikoni mwa weusi watakiona cha mtema kuni pia. Hiki ndicho nilichokisema mimi kujibu swali lako, kosa langu ni lipi hapo hadi uniite nina schizophrenia (mental illness)? Humu ndani wako watu wenye taaluma, kazi, umri, dini, jinsia, madaraka na heshima tofauti wanaofuatilia mijadala yetu, tusivuke mipaka ya udugu na utanzania wetu eti kwasababu tu hatuonani na kufahamiana (anonymity). Matusi yasiwe sehemu ya mijadala, kama threshold yako ya kuvumilia maoni ya wengine iko chini ni heri ukaacha tu kuchangia.
 
Imejibu swali lako la kwanini jamaa wako katikati ya kila sehemu yenye mgogoro hapa duniani?. Jibu lake nikakwambia wanatafuta kuzimiliki mali zilizoko kwenye nchi hizo. Hawa jamaa hawaendi sehemu isiyokuwa na kitu kabisa, ndio maana migogoro DRC (mbao na madini), Uarabuni (mafuta), Venezuela (mafuta), Libya (mafuta), Nigeria-jimbo la Delta (mafuta), Sudani Kusini (Mafuta), n.k. Mfano, Tanzania tuna rasilimali nyingi lakini tumekubali kuingia mikataba ya kinyonyaji na hao jamaa, maana yake tumekubali kunyonywa na kuachiwa mashimo, na hawa jamaa hawajali kitu pamoja na umaskini wetu uliokithiri wao wanabeba tu madini, wanyama pori na mbao hadi ikiwezekana tufe kwa umaskini na magonjwa. Kama siku tutakataa kudhulumiwa madini, mafuta, mbao na gesi yetu kwa kubadilisha mikataba au kulinda viwanda vyetu kwa kuzuia bidhaa zao zisiingia kwetu kiholela tutakiona cha mtema kuni kama walivyofanya Zimbabwe walivyotaka kuchukua ardhi yao kutoka kwa weupe. South Afrika siku wakiamua kuirudisha ardhi na mali zao mikoni mwa weusi watakiona cha mtema kuni pia. Hiki ndicho nilichokisema mimi kujibu swali lako, kosa langu ni lipi hapo hadi uniite nina schizophrenia (mental illness)? Humu ndani wako watu wenye taaluma, kazi, umri, dini, jinsia, madaraka na heshima tofauti wanaofuatilia mijadala yetu, tusivuke mipaka ya udugu na utanzania wetu eti kwasababu tu hatuonani na kufahamiana (anonymity). Matusi yasiwe sehemu ya mijadala, kama threshold yako ya kuvumilia maoni ya wengine iko chini ni heri ukaacha tu kuchangia.
Levels mkuu [emoji109] [emoji109] [emoji109] [emoji111]
 
Hivi mkuu Elungata a.k.a chapombe ikipigika vita ya tatu ya dunia hivi kuna kitu kitakacho kuwepo kweli?
Na kama ikitokea basi ndio itakuwa mwisho wa dunia hakuna kitakachobaki
Man cannot destroy the earth, man can only destroy himself, these all mikwaraz and so, are there for scaring innocent people and those who are fighting for their rights, Whites like to demonstrate that are very superior; and are very desirous for the position of the Most High God, they would like to be WORSHIPED as well as God.

Urusi aliwahi kutandikwa kule Afghanstan, Marekani alichakazwa sana Vietnam ili kujiosha wakaanza kutuchezea sinema za uongo eti mmarekani mmoja anaua majeshi yote ya Wavietnam, Italia alipigwa hapo Ethiopia, hizo nyuklia haziwezi simama badala ya muumba eti zikaamua mwisho wa maisha, hata hapo Japani ilipopigwa kwa atomiki ni maeneo fulani tu yalidhurika na bado waliosavaivu walikuwepo. Si wakawamalize boko haram, IS IS, pia usisahau Marekani alikimbia hapo somalia mwaka 1992 kabla ya hawa Al Shabab na kushindwa vibaya.

Wakipigana hali itakuwa mbaya sana ila si mwisho wa maisha. Mkuu, yaani Mungu akiaamua hata leo mwisho unafika maana ana siraha nyingi zipitazo nyuklia, akishusha Mvua ya maana, akilipua Volkano, akiswich on Tetemeko la ardhi, akiwasha Kimbunga, akiamsha Tsunami, akifumua Radi, akazima Pumzi ya kila mwenye nayo anazima kelele za ulimwengu kwa dakika tu. Tena yeye aweza tumia chochote kati ya hayo, hapo nimeacha ukame, Magonjwa na tusiyoyafaham.

Binadamu wenzetu wengi wamepewa uwezo mkubwa sana wa kuiitiisha nchi lakini wasitudanganye kwamba eti kulala na kuamka wanaweza zimisha uhai, na wao wanafahamu hilo ila sisi tuliowapa umungu ndo tunafikiri uongo huo ni ukweli.

Kumbuka taifa mama kama marekani limekuwa na migogoro na uadui na mataifa mengi ambayo ingekuwa chini ya uwezo wake lingeyafuta kabisa, fikiri juu ya uadui wa miaka na korea ya Kaskazini, Cuba, Iran, Iraq, Vietnam, Lybia (uadui ulianza mwaka 1804 lybia ikiitwa tripolitania), nikaragua na China ya enzi hizo, kwa nini wasingewamaliza tuu kama wao na wazungu wenzao wameshika uhai wa dunia?
Kweli tukubali kazi za wazungu pale penye ukweli unaostahili tusikufuru tukawakabidhi mamlaka ya Mungu. Si wazuie kifo basi, mbona kinatutawala wote ili hali kwao kuna kila teknolojia.
 
hahahahaha jamani hizi pumba za mitandaoni Russia ndo taifa pekee ambalo linajua misuli ya USA ikoje hii vita ya tatu utaisubiri miaka mia nane
 
Marekani asipostand down,RIP Europe na america,yatabaki majivu tu,
yaani ni kazi tu
Kuna yule mkorea mtukutu pia kuna uwezekano kolabo ikawa kali zaid kwani nae alsema yupo tyr kwa loote na anaendlea na majaribo kadha wa kadha licha ya jarbio la hv majuzi kukwama kuna mkakati mkubwa marekan kuingilia pia kwahvo idadi ya maadui inazid kukuwa you wil never know anything might happen soon or later
 
Kuna yule mkorea mtukutu pia kuna uwezekano kolabo ikawa kali zaid kwani nae alsema yupo tyr kwa loote na anaendlea na majaribo kadha wa kadha licha ya jarbio la hv majuzi kukwama kuna mkakati mkubwa marekan kuingilia pia kwahvo idadi ya maadui inazid kukuwa you wil never know anything might happen soon or later
Watu wamechoka kuonewa xaxa,na anafanya kila timbwilii zile Korea mbili zisiungane kabisa kabisa at any prices cost......
 
Kuna yule mkorea mtukutu pia kuna uwezekano kolabo ikawa kali zaid kwani nae alsema yupo tyr kwa loote na anaendlea na majaribo kadha wa kadha licha ya jarbio la hv majuzi kukwama kuna mkakati mkubwa marekan kuingilia pia kwahvo idadi ya maadui inazid kukuwa you wil never know anything might happen soon or later
Na American's ndoo aliye dismentals hizo Korea
 
Back
Top Bottom