URODA wa kuwa mtanzania!


Kwani

Kwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2016
Messages
460
Likes
560
Points
180
Age
20
Kwani

Kwani

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2016
460 560 180
Leo nakiri wazi wazi bila kificho sijutii kuwa mtanzania mweusi hata kidogo

Kwa uroda tunaopata Tanzania sina shaka ni wa pekee na una utamu adimu.
Ukikaa kidogo utaona maajabu ya Bulembo,hujakaa sawa mara raisi kashindana na waziri wa India kupiga ngoma,hujanywa hata maji utasikia huyu kijana wa kuitwa Dimpoz mara kakimbia OPARESHENI ya makonda na la ajabu nchini mwangu wakati wa kuisoma namba wote umefika wakati wimbo ulikuwa kwa ajili ya wale wa vidole viwili

Mzee mwinyi Tanzania ni uroda tupu anaebisha na abishe tu
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,396
Likes
2,200
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,396 2,200 280
Usifuate na ku quote maneno ya Mze Mwinyi utapotoka kwani yule alikuwa muimbaji wa taarab.
 

Forum statistics

Threads 1,235,453
Members 474,585
Posts 29,222,574