uranium | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uranium

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by stevoh, Dec 6, 2011.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi nashangaa hao viongoz wawil waliopita kutawala bush na clinton wamekuja fanya nn? Et clinton kaja kufungua kadispensar yan ni kadogo kuliko nyumba ya mzee wangu! Mi nahis uranium iliyoko ukanda wa kat dodoma is a reason for their ziara! Am i right
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    May be YES OR NO.
     
  3. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wao wamemaliza uongoz c akakae na familia yake uku panamuhusu nin? There must be a reason behind
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watanzania poleni! Madini yetu yanaporwa bila aibu! tena siku moja nilimsikia Mkapa akitamba kuwa Tz inafaidika na kukusanya kodi ya PAYE kwa wafanyakazi walioko kwenye madini! Watanzania tuna bahati mbaya ya kuchagua viongozi wasio na fikra! tena wanafanya haraka kuingia kwenye mikataba yenye maslahi kwa viongozi tu, tena wanasema ni siri!
     
  5. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 312
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama Uranium wachukue ila tuu sisi mikataba itakayowaruhusu kuchukua madini hayo iwe ya kutunufaisha wananchi!

    Kwa sis kutumia Uranium tunataka tuuane tuu hapa: What are we going to do with nuclear waste wakati household waste leo hii inatushinda kuishughulikia kikamilifu!!!????
     
  6. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapo umenena bro! I got u hw about kuuza yote bila kuweka akiba na unajua kua sayanc na technolojia inakua 2takuja kutumia baadae
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Wajinga ndio waliwao!!
     
  8. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umejisahau kuwa na wew u a involved direct or indirect way
     
  9. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Bush ana % ngapi kwenye kile kiwanda cha vyandarua pale arusha/Kisongo?
     
  10. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sio kiwandan sema kwenye uchumi wetu!
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,038
    Likes Received: 2,306
    Trophy Points: 280
    afadhali urenium wanunue wamarekani. kama wanakuja kufanya dili ili tuwauzie madini au waje kuchimba madini yetu kwa mikataba itakayotunufaisha na sisi kwani kuna tatizo gani hapo? shida yako ni wamarekani au ni urenium? sisi wengine tunawapenda wamarekani, sio wote wana mawazo kama yako.
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Alikuja kagua chaka lake Barrick Gold
     
  13. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,770
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Huyo jambazi aliyeuza NBC kwa bei ya peremende. Siku zake zinahesabika.
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Naambiwa benki hii ilijinunua kwa mtaji wake yenyewe! .......................pole Tanzania
     
  15. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mhhhh sijui kama kuna ukweli huo.
     
Loading...