Upweke


SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
Habari za Jumapili ndugu zangu wapendwa, nimekuwa najiuliza hili swala,
kila mtu akiwa na upweke ana njia yake ya kuondoa upweke alionao
na mimi pia huwa nina njia zangu za kuondoa upweke nilio nao,lakini kwa
sasa nahisi nafeli, tangu juzi najiona mpweke sana,huwa wa kwanza kuwashauri
marafiki zangu wanapopatwa na hali hii, lakini inaonekana kwangu nimeshindwa
embu marafiki zangu niambieni ni njia gani rahisi ya kuondoa upweke na
kuwa na furaha kama siku nyingine???
 
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Likes
21
Points
35
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 21 35
  • Kumbuka hauko mpweke peke yako.. wako wengi sana..kwenye hali kama yako...
  • Upweke una mwisho labda kama mwenyewe wataka uwe hivyo.
  • Wakati unasubiri mwisho wa upweke tafuta kitu ambacho kitavuta muda na kuchosha akili ili ufike kesho...
Mwisho... Usitafute njia ya mkato kutuliza upweke..utakuja kulia!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
72
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 72 145
Aina ya upweke ulionao au sababu ya upweke?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,994
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,994 6,401 280
keep yrself busy, kiasi kwamba ukirudi home unazima tu kwa uchovu. Ukishindwa tafta mwenza
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Check on new friends bt be carefull
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
483
Likes
2
Points
0
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
483 2 0
na nyie washauri mgonjwa hajajielezea ana aina gani ya upweke mshamdunda sindano ya kutafuta mpenzi!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,642
Likes
2,485
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,642 2,485 280
Habari za Jumapili ndugu zangu wapendwa, nimekuwa najiuliza hili swala,
kila mtu akiwa na upweke ana njia yake ya kuondoa upweke alionao
na mimi pia huwa nina njia zangu za kuondoa upweke nilio nao,lakini kwa
sasa nahisi nafeli, tangu juzi najiona mpweke sana,huwa wa kwanza kuwashauri
marafiki zangu wanapopatwa na hali hii, lakini inaonekana kwangu nimeshindwa
embu marafiki zangu niambieni ni njia gani rahisi ya kuondoa upweke na
kuwa na furaha kama siku nyingine???
Nivigumu kukueleza njia zakuondoa upweke mpaka wewe uwe umetwambia ni upweke gani ulio nao then from there we can do something good here!Nakama unaona noma kueleza Pm kati ya watu walio kupa mawazo hapa na uhakika watakujibu kwa pm nasiajabu ukajikuta unarudisha furaha yako kwa mda wote!
 
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
  • Kumbuka hauko mpweke peke yako.. wako wengi sana..kwenye hali kama yako...
  • Upweke una mwisho labda kama mwenyewe wataka uwe hivyo.
  • Wakati unasubiri mwisho wa upweke tafuta kitu ambacho kitavuta muda na kuchosha akili ili ufike kesho...
Mwisho... Usitafute njia ya mkato kutuliza upweke..utakuja kulia!
Kweli kabisa sijui kwa nn kila ninachofanya naona hakinipendezi
 
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
Nivigumu kukueleza njia zakuondoa upweke mpaka wewe uwe umetwambia ni upweke gani ulio nao then from there we can do something good here!Nakama unaona noma kueleza Pm kati ya watu walio kupa mawazo hapa na uhakika watakujibu kwa pm nasiajabu ukajikuta unarudisha furaha yako kwa mda wote!
Hakuna kipindi unaona kila kitu kibaya unachofanya hufurahii, na wala hujui unataka nini
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
483
Likes
2
Points
0
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
483 2 0
Embu waambie hao, mpenzi hapana kwa sasa
alafu saraM unauwezo mzuri wa kutoa sln ya tatizo coz utakavyokuwa makini ku collect data ndivyo utakavyokuja na best sln
 
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
alafu saraM unauwezo mzuri wa kutoa sln ya tatizo coz utakavyokuwa makini ku collect data ndivyo utakavyokuja na best sln
really!
kwa hiyo nicollect kwanza data naweza kukuta soln in between sio
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Nivigumu kukueleza njia zakuondoa upweke mpaka wewe uwe umetwambia ni upweke gani ulio nao then from there we can do something good here!Nakama unaona noma kueleza Pm kati ya watu walio kupa mawazo hapa na uhakika watakujibu kwa pm nasiajabu ukajikuta unarudisha furaha yako kwa mda wote!
Jibu hili hapa. Lifanyie kazi.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Hakuna kipindi unaona kila kitu kibaya unachofanya hufurahii, na wala hujui unataka nini
Vingine ni vipindi vya kawaida sana na ni vya mpito! Waweza refresh kwa kusafiri, hii itakusaidia kubadilisha mazingira na kukutana na watu wengine zaidi ya wale ulowazoea kila siku na vilevile huchangamsha akili kwa kupata ideas tofauti tofauti!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,507
Likes
4,801
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,507 4,801 280
Binadamu ametawaliwa na agenda kuu moja tu, hiyo ikikosekana mengi yataharibika!
Nayo ni Mpenzi anaekupa MAPENZI ya kweli yenye kukutoa ktk ulimwengu wa kawaida na kukudumbukiza ktk ulimwengu usioelezeka hata kidogo!

Nakusihi Sara tuliza akili yako muweke mungu mbele huku ukimweleza shida yako nae atashusha mkono wake juu yako!

Kwa msaada zaidi ni PM
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
127
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 127 160
Kuhisi upweke for just a day, ni kitu cha kawaida, lakini hali ya upweke au sononi, ikikukamata for more than a week, then hapo kuna tatizo. Lakini hali ya kuhisi upweke kwa siku moja au mbili umkuta kila mtu katika maisha ya kila siku...! Jitahidi kuwa busy.

Jishughulishe na kazi za nyumbani kama vile usafi au tembelea jamaa na marafiki ambao wewe unaelewana nao sana...!

Epuka kuondoa upweke kwa kunywa pombe au kufanya ngono, hii itakupelekea kuwa addicted na mambo hayo.
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
Kitu kimoja ni kujihisi uko mpweke, chengine ni kujiona au kuchagua kuwa peke yako. Hii ya pili ni ya muda sana au pengine ya kujichagulia.
Aina ya mwanzo ni hisia za kutokuwa na mtu wa karibu au mwenza wa kushare naye mawazo, iwe mpenzi au rafiki. Pengine ni kwa sababu ya stress tu za kazi na maisha. Kama sio ugonjwa, upweke ni suala la muda tu.

Kuhusu namna ya kuwa na furaha, nakumbuka mwanandishi mmoja wa Kiyahudi (jina nimesahau), alisema "Kitu pekee cha kukufanya uwe na furaha ni kazi na marafiki". Hakutaja wapenzi wala familia. Nadhani kwa sababu wapenzi na familia mara nyengine wanaweza kutusaliti, watoto na wapenzi wanaweza kukutoka, ama kwa sababu wana maisha yao, wanaweza kuwa mbali nasi na si kila kitu tunapaswa kuwaeleza wao; Mungu anaweza kuwahitaji au wakaamua kutuwacha. Wanaokuwepo karibu yako siku zote ni rafiki zako na kazi au amali yako.

Ushauri wangu kwa hivyo ni kuwa kukimbilia kwa rafiki mkweli na mwaminifu wa kuongea naye, angalau kwa kutoa dukuduku lako. Huyu atakushauri na kukupa moyo. Si pombe, wala ngono kama walivyoshauri wengi.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,267
Likes
8,253
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,267 8,253 280
unashida gani...???????? sema usikike.. kuna watu wa kila aina humu wa kukusaidia
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
203
Points
160
Age
38
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 203 160
Habari za Jumapili ndugu zangu wapendwa, nimekuwa najiuliza hili swala,
kila mtu akiwa na upweke ana njia yake ya kuondoa upweke alionao
na mimi pia huwa nina njia zangu za kuondoa upweke nilio nao,lakini kwa
sasa nahisi nafeli, tangu juzi najiona mpweke sana,huwa wa kwanza kuwashauri
marafiki zangu wanapopatwa na hali hii, lakini inaonekana kwangu nimeshindwa
embu marafiki zangu niambieni ni njia gani rahisi ya kuondoa upweke na
kuwa na furaha kama siku nyingine???
upweke gani sasa sara fafanua bwana upo wap kwanza Dar au mkoani kama ni Pm.
 

Forum statistics

Threads 1,212,911
Members 461,848
Posts 28,459,765