figganigga
Platinum Member
- Oct 17, 2010
- 28,158
- 64,496
- Thread starter
-
- #41
me hope that she'z deadly waiting for jamaa kuanza kumsemesha.
Ila ami alivyo rojorojo sijui, em' tuwe wastahimilivu!
mi mwenyewe nshaanza kumstukia. wanaweza fika waendako jamaa akawa hajatema madini bado. mkuu safari yenu imefikia wapi? umempata?? Mia
me hope that she'z deadly waiting for jamaa kuanza kumsemesha.
Ila ami alivyo rojorojo sijui, em' tuwe wastahimilivu!
mkuu kimya kingi kina mshindo, safari nimefika salama na kwa bahati njema wikienda kale katoto kalikua kanaenda kumtembelea bibi yake karibu kabisa na hapo ambapo nilikua naenda mimi. Sitaki ufahamu zaidi nini ambacho kimeendelea. Ningeomba unipe jina lako halisi ili wakipatika mapacha mmoja awe somo yako!
Yakheeeeee weeeee umenitukana sana!! Lakini pamoja na hayo nakuomba kama una katoto kadogo kadogo ka kike usije kukichukulia mahari niwekee mimi nataka nije kumpa 'kichalii' changu ambacho huenda baada ya miezi 9 kikaja duniani nataka tuunganishe udugu, wala zisije kukuingia kasumba za hawa wanaosema wanataka kuvunja Muungano!
mi mwenyewe nshaanza kumstukia. wanaweza fika waendako jamaa akawa hajatema madini bado. mkuu safari yenu imefikia wapi? umempata?? Mia
safi sana! Amejibu hapo juu kuwa asharekebisha mambo na anataraji kupata mtoto na huyo kimwana!