Upepo umegeuka, sasa ni Makongoro Nyerere!

Upepo umegeuka, sasa ni Makongoro Nyerere!

Pasco ndugu yangu huachi unafiki!

Makongoro kaja kama suprise tena suprise ya mwaka huu.najua kuwa unajua alternative ya Makongoro ni UKAWA ....this is according to the 'system'...acha ubishi bana!
Utabiri wa Yericko kumbe waweza timia
 
pakaywatek Muda wa kuwaeleza watanzania jinsi ya kuwashughulikia kina EL UTAFIKA
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Pasco najua wajua naongelea nini!
Hatimaye ndugu charles Makongoro aka MAKO ameshatangaza nia kama ilivyotarajiwa sasa kilichobaki ni kumtembmmeza tu...

kashfa hana zaidi ya majungu tu!

Twende kazi 2015.
Cc: Mzee Mwanakijiji

Sidhani kama CCM wapo tayari kufanya kosa la karne kwa kumfanya Makongoro mgombea wao. Nasema hivi,kama Lowassa atakatwa jina lake na kuamua kutimkia Upinzani kisha akapewa ugombea basi Lowassa atashinda, hiyo haina ubishi.

Kama Lowassa ataamua kubakia CCM na Makongoro akagombea urais dhidi ya UKAWA,basi UKAWA watashinda bila shida.Adui mkubwa wa Makongoro ni jina lake la mwisho,wale jamaa zangu wakishatajiwa hilo jina haki ya Mungu tena wataenda UKAWA,to the lesser of the two evils.

Lowassa pamoja na mapungufu yake ni safe choice, Mwigulu ni mzuri but he is a divisive figure, CCM might lose with him on the ticket. Pinda is not charismatic, he is aloof.
 
Sidhani kama CCM wapo tayari kufanya kosa la karne kwa kumfanya Makongoro mgombea wao.Nasema hivi,kama Lowassa atakatwa jina lake na kuamua kutimkia Upinzani kisha akapewa ugombea basi Lowassa atashinda, hiyo haina ubishi.

Kama Lowassa ataamua kubakia CCM na Makongoro akagombea urais dhidi ya UKAWA,basi UKAWA watashinda bila shida.Adui mkubwa wa Makongoro ni jina lake la mwisho,wale jamaa zangu wakishatajiwa hilo jina haki ya Mungu tena wataenda UKAWA,to the lesser of the two evils. Lowassa pamoja na mapungufu yake ni safe choice, Mwigulu ni mzuri but he is a divisive figure, CCM might lose with him on the ticket. Pinda is not charismatic, he is aloof.


Haha,

Yani Ukawa wakimpokea Lowassa kuna jamaa CDM inabidi tuwawahishe Mirembe, maana wataconfirm ni vichaa.

Usilete hadithi za permanent interest and such, Upuuzi huo hau-apply kwa confirmed Court leader, ammbaye hadi Washington DC wanamtambua kwa hilo.

The hard sell CCM ni Lowassa, kwani inabidi wamsafishe kwanza halafu ndio waanze kumnadi, ni hasara juu ya hasara.Lowassa hana pa kwenda nje ya CCM kwani kila chama kilishamuita fisadi papa,

ni sawa leo hii UKAWA kumpokea Chenge, sijui watawaeleza watanzania zile bilioni za ofshore account ni za charity au? kuna watu waliofukuzwa kwa makosa soft kama kina kagasheki, n.k hawa wanasafishika

, lakini watu kama Tibaijuka, Chenge na Lowassa ni Poison kwa chama chochote. Sehemu Pekee Lowassa anaweza kupata Kura ni CCM kwa kuwa kuna wanaopiga kura kuwakomoa upinzani, n.k lakini akienda UKAWA kila chizi duniani atawashangaa CHADEMA.
 
Pasco ndugu yangu huachi unafiki!

Makongoro kaja kama suprise tena suprise ya mwaka huu.najua kuwa unajua alternative ya Makongoro ni UKAWA ....this is according to the 'system'...acha ubishi bana!

Unamanisha asipopitishwa na CCM atahamia UKAWA kugombea urais ama?
 
Sidhani kama CCM wapo tayari kufanya kosa la karne kwa kumfanya Makongoro mgombea wao.Nasema hivi,kama Lowassa atakatwa jina lake na kuamua kutimkia Upinzani kisha akapewa ugombea basi Lowassa atashinda, hiyo haina ubishi.Kama Lowassa ataamua kubakia CCM na Makongoro akagombea urais dhidi ya UKAWA,basi UKAWA watashinda bila shida.Adui mkubwa wa Makongoro ni jina lake la mwisho,wale jamaa zangu wakishatajiwa hilo jina haki ya Mungu tena wataenda UKAWA,to the lesser of the two evils. Lowassa pamoja na mapungufu yake ni safe choice, Mwigulu ni mzuri but he is a divisive figure, CCM might lose with him on the ticket. Pinda is not charismatic, he is aloof.

Kama hujui Makongoro ni kambi ya lowassa iliyomeguka.

Mpango ulikuwa Makongoro atangaze nia tena akiwa Arusha halafu ajitoe kumuunga mkono Lowassa ila kwa kushauriwa au kwa kushinikizwa au kwa kutumika kwa fursa Mako ndio kachukuliwa kuokoa jahazi la ccm kwa msaada wa system.
 
TEKNOLOJIA kaka hapo kwa E.L Kwenda ukawa hata hesabu za darasa la 3 zinagoma. E.L+mafisadi ni mtaji wa ukawa na ACT kujinadi sasa itawezekana vp aende UKAWA.
 
Last edited by a moderator:
Kama Makongoro atakuja kuteuliwa ccm na labda aje ashinde awe rais basi pasi na shaka nitathibisha wananchi wa Tanzania ni kweli wana IQ ndogo sana.

Nasema hivi pamoja na kwamba Makongoro ni uzao wa baba wa Taifa lakini Noo hawezi kuongoza nchi, sana sana atakua anaongozwa kwa remote control na wengine huko CCM... Makongoro sio kiongozi na urais hauwezi ingawaje hana kashfa yoyote.
 
Yap IQ ya watanzania itapimwa kwa kumchagua mamvi. Kazi kweli
 
Kama Makongoro atakuja kuteuliwa ccm na labda aje ashinde awe rais basi pasi na shaka nitathibisha wananchi wa Tanzania ni kweli wana IQ ndogo sana.

Nasema hivi pamoja na kwamba Makongoro ni uzao wa baba wa Taifa lakini Noo hawezi kuongoza nchi, sana sana atakua anaongozwa kwa remote control na wengine huko CCM... Makongoro sio kiongozi na urais hauwezi ingawaje hana kashfa yoyote.

Kwa hali ilipofikia nlitamani CCM wawaombe Kati ya salim h salim au Jaji Ramadhan wawape nafasi tunahitaji mtu wa kuirudisha nchi kwenye mstari mwenye kuikata dhuluma kwa vitendo
 
Huyu ni mwenzetu sie wazee wa maji ya dhahabu.
 
Tunawaomba kamati kuu ccm impitishe bwana Charles makongoro nyerere kuepusha makundi ndani ya ccm na kulijenga taifa imara nna imani nae binafsi

Wewe una imani naye kama wewe,na kuna wenye imani na lowasa, na wasira,huwezi kuepuka makundi tena safari hii ni ya kukigawa chama kabisa.
 
Nchi hii haiwezi pewa tena mlevi tena wagongo!! Mtu ambaye alikuwa analewa hadi anajikojolea hapa Arusha tukimuana!!! Hapana!! zaidi ni kucheka cheka ka Jk!! Hana sera wala hajatoa dira ya nini anataka kulifanyia taifa!!
Alafu biashara ya kurithishana madaraka haikubaliki tena!! Kimsingi hana mvuto wala jpya!!

Mpitisheni ili barabara ya ukawa iwe nyeupeeee!!!
 
Pasco ndugu yangu huachi unafiki!

Makongoro kaja kama suprise tena suprise ya mwaka huu.najua kuwa unajua alternative ya Makongoro ni UKAWA ....this is according to the 'system'...acha ubishi na hadaa bana!

mkuu uliuona uzi alioleta Andrew Nyerere usemao alikuwa aanze safari ya dar akakutana na nyoka mlangoni? upitie tena ule uzi utaona alikuwa akitoa taarifa kuhusu utangaza nia wa makongoro. hii haikuwa surprise kwa team lowassa bali ninaamini team lowassa walijua na walikuwa wakiomba tu jamaa abadilishe mawazo. Pasco
 
Back
Top Bottom