Upendo wa kweli utajidhirisha

Naomba kupata six park ya vile vitu vyangu Weekend hii Swahiba.πŸ˜„
Ndugu yako mwezi wa tisa umejua kunitandika...Bora umeisha tu
hahahahahaha,Swahiba hili unajua kabisa ni jukumu langu la msingi kutekeleza, huu mwezi kdg ulikua tyt
 
Niliyetaka kumtaja,kisha tajwa na mtu mwingine,

Acha tu niende zangu nikapate kaglasi ka gongo ili kutuliza maumivu ya nafsi.
 
Mzee unaenda resi wewe.πŸ˜…
Sasa hii ni nini aki?
Shem bae niko balehe ya pili, najaribu kushika brake lakini nashindwa.

Nilitaka nikuite ila kuna njemba very respectful imesema maneno mazito juu yako.
Nafanyaje sasa🀣
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…