Upendeleo wa wazi TBC Habari


C

Chiluba

Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
51
Likes
0
Points
13
C

Chiluba

Member
Joined Nov 8, 2007
51 0 13
Naangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku kupitia TBC TV..

Kilichonisikitisha ni namna wanavyotangaza kuhusiana na uchaguzi mdogo wa igunga..wameonesha viongozi wa CDM wakipelekwa mahakamani na kupatiwa mzamana, sina tatizo na hili..

Pili wakaonesha campaign zinavyoendelea Igunga na hapa ndipo kwenye tatizo kwa sababu muwakilishi wa TBC aliyepo igunga ameonesha na kuzungumzia kampaini za CCM kwa kirefu kama dk nne hivi pasipo kuonesha wala kuzungumzia kampaini za vyama vingine kabisaaa....

Kwa mtazamo wangu kwa kuwa hili ni chombo cha umma kinatakiwa at least kuonekana kinabalance taarifa zake...
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Nimeiangalia habari ile na nikagundua kwamba habari za Chadema zimerushwa kwa muda wa dakika saba wakati ile ya CCM imechukua dakika tano.

Sijui malalamiko haya yanatoka wapi kwa sababu wote wamerushwa tena Chadema wamepewa coverage kubwa katika yale yaliyotokea na wanayoyajua, kuendesha kesi.

Unataka kizungumzwe nini wakati yaliyotokea kwa leo kuhusiana na Chadema ni kwenda kujibu tuhuma zao dhidi ya udhalilishaji.
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Pale TBC1 zimekusanywa mbwa koko tu hakuna cha maana siku hizi. 2015 tutawashikisha adabu wote kwa dhambi yao ya kugezwa wake wa CCM.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,329
Likes
1,085
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,329 1,085 280
Muda si mrefu tutamrudisha tido kwa nguvu ya umma
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,160
Likes
146
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,160 146 160
Wanataka kuigeuza gazeti la uhuru au redio uhuru, muda mwingi kuimba mapambio ya kuipamba CCM, tido mhando alijaribu kuiendesha tbc kwa hadhi ya Tv ya taifa wakamtimua..
 
rweyy

rweyy

Senior Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
183
Likes
52
Points
45
rweyy

rweyy

Senior Member
Joined Aug 5, 2011
183 52 45
vyama vingine leo havija fanya kapeni lazima wafanye hivyo la sivyo watapitia njia aliyotokea Tido
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Wanaifanya TBC kuwa ni Uhuru TV, watairejesha tu 2015!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Nimeiangalia habari ile na nikagundua kwamba habari za Chadema zimerushwa kwa muda wa dakika saba wakati ile ya CCM imechukua dakika tano. Sijui malalamiko haya yanatoka wapi kwa sababu wote wamerushwa tena Chadema wamepewa coverage kubwa katika yale yaliyotokea na wanayoyajua, kuendesha kesi. Unataka kizungumzwe nini wakati yaliyotokea kwa leo kuhusiana na Chadema ni kwenda kujibu tuhuma zao dhidi ya udhalilishaji.
Muktadha, ndugu yangu, muktadha. Unaweza kuwapa CCM dakika tano za kuwafagilia na Chadema dakika 7 za kuwaponda. Muktadha!
 
B

ben genious

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
176
Likes
0
Points
0
B

ben genious

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
176 0 0
yaliyomkuta tido lilikuwa onyo tosha kwa taka taka yeyote pale tbc atakayeenda against na magamba,ndomana wameshika adabu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
Nimeiangalia habari ile na nikagundua kwamba habari za Chadema zimerushwa kwa muda wa dakika saba wakati ile ya CCM imechukua dakika tano. Sijui malalamiko haya yanatoka wapi kwa sababu wote wamerushwa tena Chadema wamepewa coverage kubwa katika yale yaliyotokea na wanayoyajua, kuendesha kesi. Unataka kizungumzwe nini wakati yaliyotokea kwa leo kuhusiana na Chadema ni kwenda kujibu tuhuma zao dhidi ya udhalilishaji.
ushabiki sio mzuri hasa unapolipwa kwa kujibu hoja za makavirondo wenzio mitandaoni
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Nimeiangalia habari ile na nikagundua kwamba habari za Chadema zimerushwa kwa muda wa dakika saba wakati ile ya CCM imechukua dakika tano. Sijui malalamiko haya yanatoka wapi kwa sababu wote wamerushwa tena Chadema wamepewa coverage kubwa katika yale yaliyotokea na wanayoyajua, kuendesha kesi. Unataka kizungumzwe nini wakati yaliyotokea kwa leo kuhusiana na Chadema ni kwenda kujibu tuhuma zao dhidi ya udhalilishaji.
<br />
<br />
mbopo umesahau ni udhalilishaji na kujaribu kubaka,yule mbunge mwanaume wa chadema alisema anataka kuzaa nayule mama mkuu wawilaya inamana walimteka wakambake?kazi ipo igunga tutasikia mengi mwaka huu.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
mbopo umesahau ni udhalilishaji na kujaribu kubaka,yule mbunge mwanaume wa chadema alisema anataka kuzaa nayule mama mkuu wawilaya inamana walimteka wakambake?kazi ipo igunga tutasikia mengi mwaka huu.
nini kilizuia asibakwe..
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Kila kitu kina mwisho and freedom is coming
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Lenye mwanzo halikosi kuwa na mwisho na huu ndo mwisho wa ccm
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
we mbopo kweli, kwetu mbopo maana yake mlopokoji, DAKIKA SABA TAARIFA GANI HIYO YA DK SABA UNAUMWA, SIJAWAHI ONA TAARIFA TBC YOYOTE HATA KAMA NI RAIS UNLESS KIPINDI MAALUM, DK SABA HABARI ZA CHADEMA? UNAUMWA WE MLOPOKAJI TU NA MAGAMBA YAKO! Ni kweli taarifa ya tbc imecover sana habari za ssm na magamba yao, wamemwonesha eti kafumu kabebwa NA MAGAMBA WENZAKE WALIONUNULIWA NA WAMEVAA JEZI ZAO ZA JEMBE NA NYUNDO! MWISHO WAKE UPO NDUGU ZANGU HATA MSIKONDE!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,775
Members 462,867
Posts 28,523,311