UPDP: Uzinduzi wa kampeni katika picha


Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
84
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 84 145
Nimesoma thread humu ndani kuhusu mgombea ubunge wa UPDP, kwa bahati nzuri nilifanikiwa kupata picha zake baada ya kufukuzia msafara wake kwa baiskeli, ulinipita nikiwa katika baa ya Kibo nikipata msosi. Alipofika aliuliza hapa ndio stendi yenu akajibiwa ndio, akauliza maliwatoni ni wapi, akaelekea huko akidai anakwenda kukagua, lakini nadhani alikwenda kuchimba dawa maana alikuwa chicha mbaya.

Nimewaletea picha hizo ili wale ambao kwa sababu moja ama nyingine hamkuweza kuziona msipitwe.








Msafara wa Ali Kabaka, mgombea Ubunge kwa tiketi ya UPDP ukielekea kwenye viwanja vya kampeni eneo la stendi mjini Igunga tarehe 25/09/2011. Gari inayoonekana nyuma sio sehemu ya msafara huo.
 

Attachments:

Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,684
Likes
47,364
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,684 47,364 280
Nimesoma thread humu ndani kuhusu mgombea ubunge wa UPDP, kwa bahati nzuri nilifanikiwa kupata picha zake baada ya kufukuzia msafara wake kwa baiskeli, ulinipita nikiwa katika baa ya Kibo nikipata msosi. Alipofika aliuliza hapa ndio stendi yenu akajibiwa ndio, akauliza maliwatoni ni wapi, akaelekea huko akidai anakwenda kukagua, lakini nadhani alikwenda kuchimba dawa maana alikuwa chicha mbaya.

Nimewaletea picha hizo ili wale ambao kwa sababu moja ama nyingine hamkuweza kuziona msipitwe.






View attachment 37882

Msafara wa Ali Kabaka, mgombea Ubunge kwa tiketi ya UPDP ukielekea kwenye viwanja vya kampeni eneo la stendi mjini Igunga tarehe 25/09/2011. Gari inayoonekana nyuma sio sehemu ya msafara huo.
Kwa kweli niliona habari ya Mh.Ali Kabaka mgombea wa UDDP ilirushwa TBC a.k.a TV ya chama, jamaa alikua anaongea kwa sauti ya kilevi na alikua anaulizwa maswali na baadhi ya wapambe wake alikua nao kwenye msafara wake. Alizidi kudhihirisha kuwa amelewa pale aliposema kuwa atawawezesha vijana wawe wanalipwa 'dollar pound'ambapo sikuelewa anamaanisha nini. Akazidi kuwaambia kuwa anajua vijana wanateseka kwa kukaa vijiweni na kuchomwa na jua kama solar pannel na atawawezesha wawe na maisha mazuri na kuacha kukaa vijiweni kupigwa na jua kutwa nzima kama solar pannel. Pia alitanngaza sera yake ya kilimo kwa kusema yeye ataanzisha programme itakayoitwa ardhi kwanza na kilimo baadae.Mgombea alikua anongea kwa nmana ya kilevi na kihuni na kushangiliwa na kundi la watu walioonekana wamelewa chakari.Katikati ya mkutano MC alitangaza kuwa hou ni mkutano wa kipekee kwa kuwa kuna vinywaji na wahudhuriaji wanakaribishwa ila wanunue kwa hela yao na akasema zipo bia, soda na chips Kwa kweli UDDP wametia aibu ni kama mgombea wao alikua anaigiaza FUTUHI
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
attachment.php?attachmentid=37884&d=1317078432


kuna haja ya ku-redefine maana ya msafara! huu ndo msafara?
na kweli hii ni futuhi,hata kama ni comedi,the std was a bit too low for my liking!
afu mbona mikono wamefanya kama kunguru, ama ndo wanaashiria kuparua ccm?
jamaa hajui hata kama power tiller zimefail kabisa kwenye market,anasema hakuna mwananfunzi kwenda na jembe shuleni,atanunua for every skul!
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
Nisaidieni jamani mgombea ni yupi hapa????mwenye suti, mwenye kofia, mwenye tai au mwenye nguo ya kijani???
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,218
Likes
9,840
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,218 9,840 280
mbona meza yenyewe ya kijani?lakini dhamila ya kuzindui kampeni imefanikiwa.tumpongeze kwa kuzindua kampeni salama bila kuzungumzia watu.amefanya kampeni za kisitalaabu.mia
 
hKichaka

hKichaka

Senior Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
199
Likes
1
Points
0
Age
32
hKichaka

hKichaka

Senior Member
Joined Apr 23, 2011
199 1 0
Hi ni aibu kubwa kabisa kwa Taifa letu kama wagombea ndio hawa hatuwezi kabisa kuleta mabadiliko yoyote,hii ni sawa na comedy ya akina masanja tena hii haina kiwango
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,422
Likes
3,005
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,422 3,005 280
tanzania kuna vioja vingi
 
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
986
Likes
345
Points
80
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2010
986 345 80
Haina tofauti na ahadi za kugeuza kigoma kuwa dubai! Wamefanana ila tofaut ni audience tu!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
Najaribu kutafakari Sir name ya huyo mgombea eti KABAKA! sipati picha!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Mpaka ya igunga yaishe tuataona viroja vingi!!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
Kwa kweli niliona habari ya Mh.Ali Kabaka mgombea wa UDDP ilirushwa TBC a.k.a TV ya chama, jamaa alikua anaongea kwa sauti ya kilevi na alikua anaulizwa maswali na baadhi ya wapambe wake alikua nao kwenye msafara wake. Alizidi kudhihirisha kuwa amelewa pale aliposema kuwa atawawezesha vijana wawe wanalipwa 'dollar pound'ambapo sikuelewa anamaanisha nini. Akazidi kuwaambia kuwa anajua vijana wanateseka kwa kukaa vijiweni na kuchomwa na jua kama solar pannel na atawawezesha wawe na maisha mazuri na kuacha kukaa vijiweni kupigwa na jua kutwa nzima kama solar pannel. Pia alitanngaza sera yake ya kilimo kwa kusema yeye ataanzisha programme itakayoitwa ardhi kwanza na kilimo baadae.Mgombea alikua anongea kwa nmana ya kilevi na kihuni na kushangiliwa na kundi la watu walioonekana wamelewa chakari.Katikati ya mkutano MC alitangaza kuwa hou ni mkutano wa kipekee kwa kuwa kuna vinywaji na wahudhuriaji wanakaribishwa ila wanunue kwa hela yao na akasema zipo bia, soda na chips Kwa kweli UDDP wametia aibu ni kama mgombea wao alikua anaigiaza FUTUHI
Wamepewa ruzuku ya kampeni?
Wanachezea muda na rasilimali nyingine za nchi....
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Kwa nilivowaona jana ktk tbc hata mgombea alikua kalewa chakari,napia hata mwenyekiti wa wilaya wa updp alikua chicha vibaya,watapa kura kidogo za walevi wenzao,ni kichekesho kitupu na tutaona mengi ktk wiki hii ya mwisho ya kampeni igunga.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
Hii ndiyo demokrasia ya kweli!!!!!!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Ana kila dalili za kushinda....
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,233
Likes
27,593
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,233 27,593 280
Mgombea ni huyo mwenye koti na suruali isiyo na mkanda, pamoja yote, maneno na ahadi zake zisitafsiriwe kirahisi, lipo tatizo la ajira na serikali inapaswa kuondoa matatizo ya wananchi na kama ikishindikana basi yeye ni mtu sahihi wa kuondoa shida hizo (maji nk), kaongelea kuhusu malipo ya dollar-pound kwa vijana watakaoajiriwa kupiga kupe ng'ombe, hapa cha muhimu ni upuuzi tunaoendelea kuushabikia wa kufanya manunuzi kwa pesa za kigeni na kuidharau shilingi yetu, chukulia mfano wa chuo cha imtu kinachotoza ada kwa $, yapo baadhi ya maduka leo unakuta bidhaa inauzwa kwa dola wakati wao kodi wanatozwa kwa shilingi, huu ni upuuzi na kama tukishindwa basi mgombea wa UPDP anaweza kuuondoa
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,638
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,638 280
Watu wa hivyo ndio CCM inawataka sana ndio maana TBC1 walifanya coverage ya nguvu. Upuuzi kama huu ni matusi kwa Watanzania wapenda mabadiliko.
 
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
564
Likes
11
Points
35
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
564 11 35
Nadhanin ndiyo demokrasia hata kama ni unafiki au kutumwa lakini si umeonekana kwenye luninga?
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,366
Likes
148
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,366 148 160
Hi ni aibu kubwa kabisa kwa Taifa letu kama wagombea ndio hawa hatuwezi kabisa kuleta mabadiliko yoyote,hii ni sawa na comedy ya akina masanja tena hii haina kiwango
Kosa ni la wafadhili, wangetunyima kwanza zile pesa wanazoipa serikari kufanyia upuuzi huu basi kusingekuwapo na Comedy za hivi
 

Forum statistics

Threads 1,236,955
Members 475,327
Posts 29,274,626