Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Wewe unasumbuliwa na book 7. Hapa Chadema inatoka wapi? Utumbo mtupu!!!!! Yaani siku hizi mmepata kisingizio, hata mkeo akitoka nje ya ndoa utasema ni Chadema!!!!!

Tiba

Kweli tiba huyu jichola3 anasumbuliwa na buku 7 tena leo atakuwa kapewa buku 14
 
Mwanamke anayekadiriwa miaka 25 mjamzito auawa kwa kupigwa risasi maiti ipo Ligula.

Jamani hawa polisi hawana hata huruma nini sasa hii? Au huyo mwanamke walidhani amejifunga mabomu anataka kujilipua mbele yao?
 
mkuu alisema atatutoa sehemu fulani na kutufikisha sehemu furani
sasa na hapa ndo sehemu aliyotufikisha
 
kama tumefika hatua kwamba kikundi cha vijana wa chama kimoja kuchoma ofisi za chama kingine tunakokeanda siko kuzuri maamuzi ya haraka lazima yachukuliwe.
 
Taarifa kutoka maeneo mbalimbali ya mji wa mtwara zinasema, wanaoendesha zoezi la uchomaji wa ofisi za CCM, nyumba za Mawaziri na taasisi za serikali ni kikundi maalum cha vijana wa CHADEMA na ambacho kinaratibiwa na kiongozi mmoj wa CDM ambaye anatokea mikoa ya nyanda za juu kusini. Swali ni je vijana wa CCM wakiamua kujibu mapigo kwa kusaka ofisi za CDM kweli Mtwara kutakalika? Inasemekana CDM viongozi wa CDM katika mji wa Mtwara wameelekezwa kufunga ofisi zao na kuzipa ulinzi wakati vijana wao wanapotekeleza uchomaji wa ofisi za CCM na taasisi za serikali.

Wito kwa serikali: Ichukue hatua za haraka kwani endapo CCM nao wakiamua kujibu kwa kuchoma ofisi za CDM hakika Mtwara hakutakalika na inawezekana kabisa vurugu hizo zikasambaa hata katika mikoa ya jirani.

bila kuitaja chadema huridhiki.INGEKUWA SUALA ZURI hili ungesema cdm haina hata ofisi moja wala wafuasi mtwara,kwa kuwa ni baya mnatekeleza propaganda chafu dhidi ya chadema kwa kuwa CUF haina madhara kwenu.Nyie propaganda mbaya ni kwa cdm.CDM HAIPO MTWARA.
 
Taarifa kutoka maeneo mbalimbali ya mji wa mtwara zinasema, wanaoendesha zoezi la uchomaji wa ofisi za CCM, nyumba za Mawaziri na taasisi za serikali ni kikundi maalum cha vijana wa CHADEMA na ambacho kinaratibiwa na kiongozi mmoj wa CDM ambaye anatokea mikoa ya nyanda za juu kusini. Swali ni je vijana wa CCM wakiamua kujibu mapigo kwa kusaka ofisi za CDM kweli Mtwara kutakalika? Inasemekana CDM viongozi wa CDM katika mji wa Mtwara wameelekezwa kufunga ofisi zao na kuzipa ulinzi wakati vijana wao wanapotekeleza uchomaji wa ofisi za CCM na taasisi za serikali.

Wito kwa serikali: Ichukue hatua za haraka kwani endapo CCM nao wakiamua kujibu kwa kuchoma ofisi za CDM hakika Mtwara hakutakalika na inawezekana kabisa vurugu hizo zikasambaa hata katika mikoa ya jirani.

Huu ni uchonganishi, Mtwara yote imeaamua maamuzi hayo bila kuwa itakadi ya chama hata kimoja, ni Wanamtwara km Wanamtwara na si ccm, chadema, cuf wala chochote cha siasa. Nilishauri muda mrefu wenye uelewa wawe wa kwanza kutoa somo kwa wahisika na kuweka maneno ya ushabiki shabiki humu. Kwani kuchoma majengo au kufanya vitendo viovu ndio suluhisho? Me nadhani viongozi wote wameyaona haya nao watoe kauli moja ya muungano bila kuwa na itakadi za kisiasa, maana wanaoathilika ndo hao wapiga kura wao. Tunakomalia siasa za ajabu ajabu tu lakini mwisho wa siku hili swala utakuta liko kibiashara zaid.
 
Taarifa kutoka maeneo mbalimbali ya mji wa mtwara zinasema, wanaoendesha zoezi la uchomaji wa ofisi za CCM, nyumba za Mawaziri na taasisi za serikali ni kikundi maalum cha vijana wa CHADEMA na ambacho kinaratibiwa na kiongozi mmoj wa CDM ambaye anatokea mikoa ya nyanda za juu kusini. Swali ni je vijana wa CCM wakiamua kujibu mapigo kwa kusaka ofisi za CDM kweli Mtwara kutakalika? Inasemekana CDM viongozi wa CDM katika mji wa Mtwara wameelekezwa kufunga ofisi zao na kuzipa ulinzi wakati vijana wao wanapotekeleza uchomaji wa ofisi za CCM na taasisi za serikali.

Wito kwa serikali: Ichukue hatua za haraka kwani endapo CCM nao wakiamua kujibu kwa kuchoma ofisi za CDM hakika Mtwara hakutakalika na inawezekana kabisa vurugu hizo zikasambaa hata katika mikoa ya jirani.
Jichola3 unahangaika bure, hao vijana wa Chadema tena Mtwara kwenye ngome yenu wa kuwashinda Polisi na JWTZ wametoka wapi?
 
vigeugeu wanajigeukia...akikaa kimya dhaifu,wakitumwa watukufanya kazi serikali korofi..!!!??

Kuwa Strong haimaanishi mpaka utumie mabavu,Yeyote anayetumia mabavu katika kukabiliana na changamoto za kawaida basi huyo ni DHAIFU sana kichwani
 
KAKA huenda walichimbwa mkwara kuonyesha na kutangaza hali ilivyokuwa, watu jana wamekodolea macho TV kusubiri yaliyojiri mtwara mwisho wa siku tulivyo viona na kusikia kwenye TV tofauti na tulivyokuwa tunahabarishana hapa JF

ndo ujue kuwa kuna watu hapa hutoa habari za uongo kwa kuzitia chumvi ya kutosha
 
Taarifa kutoka maeneo mbalimbali ya mji wa mtwara zinasema, wanaoendesha zoezi la uchomaji wa ofisi za CCM, nyumba za Mawaziri na taasisi za serikali ni kikundi maalum cha vijana wa CHADEMA na ambacho kinaratibiwa na kiongozi mmoj wa CDM ambaye anatokea mikoa ya nyanda za juu kusini. Swali ni je vijana wa CCM wakiamua kujibu mapigo kwa kusaka ofisi za CDM kweli Mtwara kutakalika? Inasemekana CDM viongozi wa CDM katika mji wa Mtwara wameelekezwa kufunga ofisi zao na kuzipa ulinzi wakati vijana wao wanapotekeleza uchomaji wa ofisi za CCM na taasisi za serikali.

Wito kwa serikali: Ichukue hatua za haraka kwani endapo CCM nao wakiamua kujibu kwa kuchoma ofisi za CDM hakika Mtwara hakutakalika na inawezekana kabisa vurugu hizo zikasambaa hata katika mikoa ya jirani.
mmmh njaaaa inakusumbua wewe...nenda lumumba kapokee posho yako tushakusoma..
 
Kuwa Strong haimaanishi mpaka utumie mabavu,Yeyote anayetumia mabavu katika kukabiliana na changamoto za kawaida basi huyo ni DHAIFU sana kichwani
kazi kwelikweli.........wenye akili wako wapi mbona hawakupewa dhamana
 
Kikwete asifikiri anaongoza familia yake, jeuri yake itamtokea puani, Busara inahitajika katika kuongoza nchi, viongozi waliokosa busara na wasio na heshima kwa wananchi hawana nafasi katika Jamii yetu. Wasifikiri hii nchi ni yao, wajue kuwa nchi hii ni ya Watanzania kama wameshindwa kuongoza waondoke hatuwalazimishi na hakuna aliyelazimishwa kuongoza hii nchi.


Umenena. Wanajiona wao ndio wanao jua kila kitu, na wao ndio watanzania. Wengine hawafahamu chochote ni kama vitoto vya nguruwe.
 
Kuwa Strong haimaanishi mpaka utumie mabavu,Yeyote anayetumia mabavu katika kukabiliana na changamoto za kawaida basi huyo ni DHAIFU sana kichwani
serikali ingeyajua hayo tungeishi kwa amani
 
Sasa kukamata wanaume wote na kuwasweka ndani manake nini si nikuzidisha mgogoro kama watu wako ndani ya nyumba zao kwa nini kuwavunjia nyumba zao
kule kuna usalama kweli kwa wanawake na watoto? maana mji umebaki na maaskari, wanawake na watoto; kweli ntwara imekuwa Kosovo. hapa ni kuongeza ukubwa wa tatizo badala ya kulitatua, image ya nje ya CCM inazidi kuporomoka.
 
mmmh njaaaa inakusumbua wewe...nenda lumumba kapokee posho yako tushakusoma..

we ushachukua ya kwako pale kinondoni ufipa st? Waambie na wenzako mda umeisha wakachukue posho yao vinginevyo watakosa ya msosi leo
 
Back
Top Bottom