Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Juzi Waziri wetu wa Mambo ya nje aling'aka alipoulizwa swali hili. Leo linaulizwa kwenye forum kubwa ya kidunia. Rais kajibu lakini naona majibu yake yataleta tafrani zaifi. TusubirI mfuatilio wa wana habari.

Hapo kwenye red, hutaisikia tena kwenye vyombo vyetu vya habari.
 
Nimeshindwa kuelewa hiyo kesi ilimhusu jamaa yeye kama yeye au serikali, au serikali inaingiaje kwenye liabilities za huyu jamaa. Au wamemlipia wamempa mkopo analipa kidogo kidogo?
JK amesema yeye kama Rais pension benefit zake haziwezi kutosha kulipa faini hiyo, sasa huyu Mzengi akopeshwe atalipa katika settlement plan ipi?

Hili swala bado bichi ingawa JK ameongea kwa kujiamni kwamba mjadala umefungwa, atueleze pesa hizi zimetoka kwenye fungu lipi? kwa upuuzi kama huu hatuhitaji hata hiyo misaada ya Marekani maana useless.
 
Bora hiyo maana kama Rais angekuwa Bush ingeitwa "Bush Road".

Wangeiita hilo jina, ingewabidi wasifyeke majani na vichaka pembezoni mwa barabara ili iwe bushy
 
Na Obama pia hajajibu kama ni kweli US wanaspy EU!....Kalipotezea hilo swali
ungesikiliza vizuri kajibu na kwa maelezo ya kistaarabu kakiri kuwa wanaspy na pia kueleza kuwa nchi zote zikiwemo za ulaya na asia wanafanya hivyo hivyo.
 
Thubutu ukute Marekani eti barabara hata iliyochokachoka iitwe DHAIFU Jakaya Mrisho Kikwete...Sisi kwa kujigonga gonga banaaaa!!!!

Hata kama kweli sisi ni nchi ndogo, lakini kuna kiasi

Sisi hatuna dogo.

Hilo la kukuta umati wa akina mama wamejaza sura yake makalioni tu lazima alitungie kitabu, jee hili la kupewa barabara inayoingia Ikulu!

SMH
 
Thubutu ukute Marekani eti barabara hata iliyochokachoka iitwe DHAIFU Jakaya Mrisho Kikwete...Sisi kwa kujigonga gonga banaaaa!!!!

Mimi kusema ukweli hata Margaret Thatcher Boulevard au Winston Churchill Expressway sijawahi kuiona!

Ni unakuta Ronald Reagan Highway....Albert Gore Sr. Interchange...na kadhalika.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Mwingulu hawezi kwenda kwa Obama maana itabidi asiivae ile kapelo Yake ya Kikomunisti na hawezi kuikosa
 
Tumezoea rais wetu akitembelea Marais tunaonyeshwa picha tuu.

Hatuambiwi ameulizwa nini huko na alijibu nini.

Wakatiki mwingine habari inakuwa so edited kabla ya kutufikia.

Lakini leo kulikuwa hakuna kuficha chochote au mitambo kukatika.
 
Hilo la kukuta umati wa akina mama wamejaza sura yake makalioni tu lazima alitungie kitabu, jee hili la kupewa barabara inayoingia Ikulu!

SMH

Hiyo ya hizo khanga nimeiona nikapatwa na hisia ya aibu tu!
 
Rais Barack Obama wa Marekani amesema kuwa Demokrasia sio kwenye uchaguzi tu ila ni pamoja na kushirikiana na wapinzani ikiwa ni pamoja na sauti na maoni yao kusikilizwa bila kupuuzwa.

Alisema hayo jioni hii Ikulu Dar es salaam wakati akijibu swali la waandishi wa habari.

Heko OBAMA. MASSEGE SENT.

hapa jk atakuwa amekwazika sana!
 
tofauti na waziri mkuu pinda hakukuwepo na waziri mwingine.
wengine waliokuwepo dr shein(rais zanzaibar), makamu wa pili zanzibar, mkuu wa mkoa dar,na meya wa jiji dar
 
WanaJF!

Ingawa kumekuwepo na majaribio ya kuichafua serikali ya JK, kuwa inakandamiza demokrasia na haina utawala bora, majaribio hayo yamegonga mwamba kwani rais Obama amemsifu rais Kikwete kwa kukuza demokrasia nchini na namna ambavyo ana shiriki kutatua migogoro kwa njia za diplomasia.

Rais Obama pia akusita kukiri namna ambavyo serikali ya Kikwete inatumia pesa za msaada kwa namna ambavyo imepangwa katika kufanikisha miradi ambayo ipo chini ya mfuko wa misaada wa Marekani.

Aidha, kwa taarifa ambazo zimesambazwa nchini Marekani kuhusu matukio yenye kulenga kuonyesha kuwa Tanzania sio kisiwa cha amani, hazina mashiko kwani rais Obama amesisitiza msimamo wa Marekani katika kuisaidia Tanzania bado uko pale pale.

UZALENDO SIO KUKIMBIA KWENYE MATAIFA MAKUBWA NA KUELEZE HABARI HUKO, BALI UZALENDO NI KUKAA NCHINI KWA PAMOJA KAMA WATANZANIA NA KUTATUA MAMBO YETU WENYEWE.
 
Jk mtupu vibaya sana yaaani haelewi kitu mweee aibu

amejibu vizuri tu kwamba issue ilihusu binti mdogo wake na mkewe huyo mzengi yaani shemeji mtu.ulikua ugomvi wa kifamilia ambao baadae umefika mahakamani na huyo shemeji mtu akapigwa faini ya dola milioni moja sawa na zaidi ya bilioni moja ya kitanzania ambayo hangeweza kulipa kwa vyovyote.issue ikawa reconcidered kwamaana faini ikapunguzwa na ikalipwa AND THE ISSUE WAS PUT TO REST.
 
Sasa even if the president cannot pay the money Si afungwe!!!!!!

Jk alivojibu hilo swali mwishoni kamkodolea macho Obama......Obama was probably like 'are you serious'?
 
Back
Top Bottom