Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

mh OBAMA ana speech imetulia,anaongea kwa confidence
 
Utekelezaji wa bajeti ya 2013/14 utakuwa mgumu sana. Mambo mengi hayatatekelezeka. Tumetumia hela nyingi sana kwenye haya mambo ya smart patnership na ujio wa obama. Ngoja tusubiri.
 
Uchaguzi wa misri ulikuwa wa kidemokrasia kwahiyo Usa haijaona matatizo makubwa ya mauaji wala ukiukwaji wa haki za binadamu kwa hiyo bado Usa itaendelea kushirikiana na vyama vyote vya siasa Misri ili hatuna haki ya kumg'oa Mursi ila tunahakikisha kika sauti ya mmisri inasikika. Huyo ni Obama.
 
hiv ndio imekuwa focus yetu zaidi ndio mana pres. bush alikuja hapa kwa ajili hiyo
 
Obama anaulizwa kuhusu kinachoendelea huko Misri.

Amesema kwanza ni kuhakikisha interests za Marekani zinalindwa.

Pili pande zote zishirikiane kutatutua na Marekani itafanya kazi na pande zote husika.


kwa majibu haya sioni hata kama kuna uwezekano CCM ikatoka madarakani kwa Amani.
 
njia pekee ya kuimarisha uhusiano huu ni kutembeleana kama alivyofanya obama,
 
is obama visit significant?????????
yes it is
miradi ya umeme
women groups
girls
bush amekuja hapa tunae hivi sasa
 
Hatuondoi serikali iliyochaguliwa kidemokrasia ila tunachohakikisha haki ya kujieleze na haki nyingine za wapinzani zinasikilizwa.
 
Obama kwenye hotuba akijibu swali ametoa rai tuondokane na fikra za kuomba misaada bali tujadiliane nao kwenye fursa za biashara (business partnership) lakini rais wetu kikwete majibu yake yote yamejikita kwenye wamarekani watusaidie hiki mara kile.....kweli tutaendelea kama baba mwenye nyumba anategemea kuendesha familia yake kwa kuomba misaada kwa jirani?
Asingeweza kubadili majibu kwani alishapangiwa nini cha kusema!.
 
Kikwete yuko concious sana! anajibu maswali briefly and correctly! Obama ameonyesha kuridhishwa kweli!
 
Kikwete anajisifu kutembelewa na Obama na Bush at the same time...poor mwn
 
obama kaulizwa swali la mgogoro wa congo how usa inaweza saidia congo kupata suruhu ya kudumu?
 
No peace in Congo for over 20 years now. How is US going to help?
 
Back
Top Bottom