UPDATES: Mkutano wa ACT - Wazalendo, Iringa (Aprili 12, 2015)

UPDATES: Mkutano wa ACT - Wazalendo, Iringa (Aprili 12, 2015)

Hakika TISS ni kiboko, wamezalisha ACT, wanajua udhaifu wa ZZK hivyo wamempa kazi ya kuhakikisha kuwa anazunguka nchi nzima kwa maslahi ya CCM ... Kamati zilizokuwa zinaandaa mikutano ya Kinana ndo hizo hizo zinazofanikisha mikutano ya ACT... Police wameambiwa watoe ushirikiano wa kutosha hadi usiku wa manane! Yeyote mwenye kuuliza maswali magumu kwa ZZK akamatwe mara moja ...
 
Hiki chama ni sawa na vibaraka vya chama cha kijani. Kiongozi mkuu wa chama ndani ya wiki 1. Wametumwa kuivuruga UKAWA, lakini watashindwa tu.

Ukawa ni chama gani? Act mpango mzima bwana, na usiwe na uwoga na kivuli chako mwenyewe.
 
Tumaini la watanzania wapenda mabadiliko ni UKAWA hivyo vyama vingine ni ccm B. Viva UKAWA.
 
Watu wa iringa nawakubali sana ni wazalendo kwa nchi yao Historia inawabeba ktk hilo, hawawezi kukiangusha chama cha wazalendo kikiongozwa na mzalendo no.moja ZITO ZUBERI KABWE.Viongozi andaeni kadi za kutosha.
 
Zitto anawarubuni watanzania kwa kivuli cha uzalendo wakati ni msaliti mkubwa.
 
ACT sambazeni Uzalendo.Achieni wengine wasambaze viroba.
 
Back
Top Bottom