UPDATES: Mkutano wa ACT - Wazalendo, Iringa (Aprili 12, 2015)

UPDATES: Mkutano wa ACT - Wazalendo, Iringa (Aprili 12, 2015)

R
Hiki chama ni sawa na vibaraka vya chama cha kijani. Kiongozi mkuu wa chama ndani ya wiki 1. Wametumwa kuivuruga UKAWA, lakini watashindwa tu.

Ufinyu wa Fikra, Kukariri unayolishwa na wengine, Uvivu wa kutumia Akili barabaraba.

Unachotakiwa ufahamu hii ni nchi ya kidemokrasia (yeyote awe Mtu/Watu/Taasisi) wanahaki za kisiasa zilizo sawa na wengine kama Katiba inavyoelekeza. Hakuna Hati Miliki ya Ukawa eti wao ndio wapinzan bora, kuna vyama kibao nje ya ukawa navyo ni upinzani halisi. Hii mambo ya kukaririshwa eti chama fulan kina Unasaba na ccm ni kijinga. Mtu mwenye akili anakuambia jambo la kijinga na ww unaamina ndio wanawadharau.

CUF huyu huyu chadema walisema ni CCM B leo yuko wap? Ndio kinara wa kuijenga Ukawa. Mbatia alivyochaguliwa na Rais kuwa mbunge ni chadema hawa hawa walisema kibaraka wa ccm, leo mbatia ni nani ukawa?

Mungu alivyowapa Akili Bure alikuwa na maana saana. Mshukuru saana Mungu, na usimwangushe Mungu kwa kuongea ujinga.
 
Mwenyezimungu ajaalie mkutano uwe wa amani na utulivu ili somo la uzalendo liwaingie kwa ufasaha wana Iringa.
 
Wananchi si wajinga kiasi hicho, Mark my words!
 
Hivi kwann Chadema mna hofu na ACT??
Hebu kiacheni ACT kijieneze, mnakiwekea mizengwe sana na nadhani ni mizengwe hiyo hiyo itakayo kipaisha zaidi juu ACT!
Hamjifunzi kwenu wenyewe??
Mizengwe mliyowekewa na CCM NDIYO iliyowafanya muwe imara!
 
Kuwaelewa kivipi

Watu wanawashutumu kwamba nyinyi mpo kwa ajili ya kuuvuruga upinzani, mnaliongeleaje hili?
Lengo kuu la kuanzisha vyama pinzani ni nini basi? Kushambuliana vyenyewe kwa vyenyewe? Naomba niainishie sera zenu hapa, ni namna gani mtaenda kumkomboa mtanzania toka kwenye lindi kubwa la maradhi, umasikini na ujinga. Ni namna gani mtaenda kukabiliana na rushwa kubwa na ufisadi ulio tamalaki? Nilitumani mngekuwa mstari wa mbele kukemea rushwa na ufisadi kumbe imekua tofauti na badala yake mmekuwa mstari wa mbele kupambana na upinzani pia. Nyinyi ni chama tawala au ni chama cha upinzani wa wapinzani?
 
Back
Top Bottom