UPDATES: Mkutano wa ACT - Wazalendo, Iringa (Aprili 12, 2015)

UPDATES: Mkutano wa ACT - Wazalendo, Iringa (Aprili 12, 2015)

Chama cha ACT-WAZALENDO kinafanya Mkutano mjini Iringa. Maandalizi yote ya Mkutano yamekamilika na asubuhi hii ni ufunguzi wa matawi ya chama katika mji wa makambako na maeneo mengine.

Tutawaletea kitakachojiri pamoja na picha na Viongozi wa chama cha ACT-WAZALENDO Leo wameanza na mkutano mkubwa ktk wilaya ya mafinga ambapo wananchi wamejitokeza kwa wingi kuwasikiliza wazalendo ambao wameongozwa na kiongozi wa chama Ndugu Zitto Kabwe akiwa na Mwenyekiti wa chama Taifa Mama Anna Maghwira matukio mengine.
hivi EL anahamia chama chenu lini vile???
 
attachment.php


attachment.php


Kazi ya kuendelea kukijenga chama cha ACT Inaendelea

ACT WAZALENDO
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1428841569.039315.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1428841569.039315.jpg
    71.1 KB · Views: 11,538
  • ImageUploadedByJamiiForums1428841933.536700.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1428841933.536700.jpg
    74.1 KB · Views: 11,432
Vp mbona leo hamna kihelehele cha kuweka picha tangu mulpo kua pale mafinga.
 
Mkuu wa Chama avutia Umati katika hadhi ya Mgombea wa Udiwani. Na bado. Ujumbe wa Usaliti umefika Iringa.
 
Hii project ya TISS kwa maslahi ya CCM inatakiwa ifanyiwe evaluation mapema ili fedha Zaidi zitoke ... ZZK komaa mwanagu soon watakuongezea fungu kubwa Zaidi .... Ila elewa kuwa mwisho wa uongo ni aibu kubwa...
 
Back
Top Bottom