UPDATES: Kutoka Baraza Kuu la CHADEMA - Diamond Jubilee Hall

UPDATES: Kutoka Baraza Kuu la CHADEMA - Diamond Jubilee Hall

Page ya 6 blah blah tu!!!! Mods unganisha hii na zile zingine za akina Mohamed Mtoi maana hapa sasa ni porojo tupu.
 
CHADEMA hakuna dhambi mbaya hapa duniani kama ubaguzi kama kweli ninyi ndiyo mnategemea kura za wananchi ziwapeleke ikulu mbona mnawafukuza wapiga kura wenu kwa sababu ya ubinafsi hamkujifunza kwa kafulila mlimfukuza akaenda nccr akawasidia kupata wabunge watatu kigoma nanyi baado naendelea na ujinga wenu huo wa ndiyo mzee mkiambiwa ukweli mnatukana sasa nyinyi endeleeni kutukana mwishoe mtajitukana wenyewe siasa sio ugomvi inatakiwa anayekataa sera zako umtafute umwambie hoja zako sasa ninyi mnatukana mnafukuza je mtaongoza nani sasa siku isiyo julikana mkiingia ikulu?
Uliwatuma baada ya kunywa KichuRI kilicho na #@$vi mengi siyo!? wameumbuka masalia wako! kila mkutano una walengwa! Hiyo janja ya nyani kutuletea ALSHABAB waje watulipue mlitumwa na nani? na KICHURI aliwanunulia nani?
 
Mwalimu?

wadau+wa+CCM+wa+Turiani.jpg

hahahaha unaelekea kubadiri thread kabisa.....
 
[TABLE="class: Msotablegrid"]
[TR]
[TD]jimbo[/TD]
[TD="width: 66, bgcolor: Transparent"]vijiji[/TD]
[TD="width: 114, bgcolor: Transparent"]vitongoji[/TD]
[TD="width: 66, bgcolor: Transparent, colspan: 2"]cdm[/TD]
[TD="width: 60, bgcolor: Transparent, colspan: 2"]ccm[/TD]
[TD="width: 132, bgcolor: Transparent, colspan: 3"]% cdm ushindi[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 145, bgcolor: Transparent"]muleba kusini[/TD]
[TD="width: 66, bgcolor: Transparent"]5[/TD]
[TD="width: 114, bgcolor: Transparent"]13[/TD]
[TD="width: 33, bgcolor: Transparent"]3[/TD]
[TD="width: 33, bgcolor: Transparent"]7[/TD]
[TD="width: 29, bgcolor: Transparent"]2[/TD]
[TD="width: 31, bgcolor: Transparent"]6[/TD]
[TD="width: 66, bgcolor: Transparent"]60[/TD]
[TD="width: 64, bgcolor: Transparent"]54[/TD]
[TD="width: 2, bgcolor: Transparent"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 145, bgcolor: Transparent"] muleba kaskazini[/TD]
[TD="width: 66, bgcolor: Transparent"]3[/TD]
[TD="width: 114, bgcolor: Transparent"]7[/TD]
[TD="width: 33, bgcolor: Transparent"]2[/TD]
[TD="width: 33, bgcolor: Transparent"]4[/TD]
[TD="width: 29, bgcolor: Transparent"]1[/TD]
[TD="width: 31, bgcolor: Transparent"]3[/TD]
[TD="width: 66, bgcolor: Transparent"]67[/TD]
[TD="width: 64, bgcolor: Transparent"]57[/TD]
[TD="width: 2, bgcolor: Transparent"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Hatimaye kimeanza kueleweka!
 
Tishirt bomba hizo zinapatikana wapi?

kama upo Dar ni Kinondoni Manyanya mtaa wa Togo, kama upo mkoani ni pm nikufanyie mpango wa kukutumia ,bei ni 15,000/
 
Page ya 6 blah blah tu!!!! Mods unganisha hii na zile zingine za akina Mohamed Mtoi maana hapa sasa ni porojo tupu.

Mkuu mbona una haraka sana kama unayejisaidia haja ndogo pembezoni mwa barabara? Sorry kama utakereka na maneno hayo lakini ukweli ni kwamba huu ni mkutano wa ndani ambao kwa sasa bado watu wanaendelea na majadiliano/mazungumzo.
Mkutano ukikamilika ndipo sasa wanahabari/wananchi watajulishwa kilichojadiliwa na maazimio, kwahiyo ni vizuri ufahamu hivyo na kuendelea kuwa na subira badala ya kulalamika tu na kulaumu watu bila sababu za msingi.
 
hakika hii rangi ya T SHIRT KIBOKO .CHICHA ILE MBAYA................
 
CHADEMA hakuna dhambi mbaya hapa duniani kama ubaguzi kama kweli ninyi ndiyo mnategemea kura za wananchi ziwapeleke ikulu mbona mnawafukuza wapiga kura wenu kwa sababu ya ubinafsi hamkujifunza kwa kafulila mlimfukuza akaenda nccr akawasidia kupata wabunge watatu kigoma nanyi baado naendelea na ujinga wenu huo wa ndiyo mzee mkiambiwa ukweli mnatukana sasa nyinyi endeleeni kutukana mwishoe mtajitukana wenyewe siasa sio ugomvi inatakiwa anayekataa sera zako umtafute umwambie hoja zako sasa ninyi mnatukana mnafukuza je mtaongoza nani sasa siku isiyo julikana mkiingia ikulu?

Matatizo ya CCM ya kuogopana na kuoneana haya ndiyo yametufikisha hapa tulipo. Wangefanya mambo mwendo mdundo hili swala la mafisadi lingekuwa history. Sasa sijui mwenzetu unataka CDM nao waendeleze story za kuvuana magamba bila action kwa miaka 3!! Rais anatoa siku 90 magamba yajivue halafu anakaa kimya bila action yeyote............ no wonder watu wanamwita Dhaifu!!
 

Na magwanda ya uhakika yameletwa na AKs pale Mlimani City kila moja Tshs 380,000/=
Kwa hiyo bei yatakua ya ukweli sana, japo pale kino pia nimeona full khaki na ni nzuri yana lebo ya M4C kwa ndani ,bei ni 150,000/
 


Sometimes mkiitwa wapumbavu na wanafiki wakubwa mnalalamika mmetukanwa. Hebu angalia taswira ya kikao cha November 11, 2012 huko Dodoma mlikoitana "akili za samaki". Vipi hapo. MaCCM bana:
Kwa hisani ya TASWIRA ZA MKUTANO WA NEC - CCM MJINI DODOMA LEO - Global Publishers

Hivi akili zenu mwisho wake kwa CCM? Kuwa CCM imefanya basi na CHADEMA ikifanya ni sawa?

Kwa taarifa tu nilipozungumzia kulipoanzia utamaduni wa cap akili yangu haikuwaza CCM hata kidogo, maana cap Waafrika imetujia kwa ndege wala si jahazi tena.

Ni urugaruga wa kutupwa kutumia vazi la utamaduni wa watu wengine, lakini tukashindwa kufata na etiquette zake

Huko lilipoanzia, huruhusiwi kuingia jengo la mahakama ukiwa na cap seuze ukahutubie watu wazima wenzako, mkutano wa chama na cap?!
 
Kwa hiyo bei yatakua ya ukweli sana, japo pale kino pia nimeona full khaki na ni nzuri yana lebo ya M4C kwa ndani ,bei ni 150,000/

Ya AKs hayana lebo ila ni makali sana......nilimuuliza yule Mfilipino pale dukani "ni nini hii?" akanijibu "KADEMA iyo"
 
Back
Top Bottom