UPDATES: Kutoka Baraza Kuu la CHADEMA - Diamond Jubilee Hall

UPDATES: Kutoka Baraza Kuu la CHADEMA - Diamond Jubilee Hall

Sasa we kwa akili yako hiyo uliyo nayo unadhani Lema amefanya sawasawa?!!

Kama wewe ukikutana na shetani utamchekea na kumpongeza ni wewe. Gwakisa alitakiwa atemewe hata mate maana anavyoandika upuuzi kwenye fb yake nashangaa ameomba msamaha wa nini python mwenye six head.
 
Huu utamaduni wa watu kuvaa cap wakati wanahutubiana umetoka wapi?

Urugaruga tu

Nembo ikikaa hata kwenye nguo ya ndani utaishusha suruali ili FUBU ionekane Mkuu yaani unahisi hizo kofia ni urembo tu Mkuu. Uko mbali sana na utambulisho wako yaelekea mpaka leo hata wewe mwenyewe hujui kujimarket
 
Huu utamaduni wa watu kuvaa cap wakati wanahutubiana umetoka wapi?

Urugaruga tu

Yaani hata hujui maana ya nembo wewe embu tupishe. Haya ujanja ndo upi kwako. Ujuaji mwingine jamani
 
Nembo ikikaa hata kwenye nguo ya ndani utaishusha suruali ili FUBU ionekane Mkuu yaani unahisi hizo kofia ni urembo tu Mkuu. Uko mbali sana na utambulisho wako yaelekea mpaka leo hata wewe mwenyewe hujui kujimarket

Unajua kuwa huko ulikoanzia umaduni wa cap, ni utovu wa nidhamu wa mwisho kuzungumza na mtu katika sehemu yoyote formal ukiwa umeivaa?
 
Ukumbi umependeza na makamanda wamekaa vema kukata nyanga za msingi na siyo umbeya.Tupe Updates mkuu
 
Gwakisa alikua amekunywa viroba(rumour has it), he is desperate, alifukuzwa chuo akiwa mwaka wa tatu.. Sasa hivi ameanza tena mwaka wa kwanza UDSM
 
CHADEMA hakuna dhambi mbaya hapa duniani kama ubaguzi kama kweli ninyi ndiyo mnategemea kura za wananchi ziwapeleke ikulu mbona mnawafukuza wapiga kura wenu kwa sababu ya ubinafsi hamkujifunza kwa kafulila mlimfukuza akaenda nccr akawasidia kupata wabunge watatu kigoma nanyi baado naendelea na ujinga wenu huo wa ndiyo mzee mkiambiwa ukweli mnatukana sasa nyinyi endeleeni kutukana mwishoe mtajitukana wenyewe siasa sio ugomvi inatakiwa anayekataa sera zako umtafute umwambie hoja zako sasa ninyi mnatukana mnafukuza je mtaongoza nani sasa siku isiyo julikana mkiingia ikulu?
 
lete hoja mkuu.. hapa hatutengenezi album za picha....

Ila kuwa na wanachama 109,228 yataka moyo kuwasikiliza, leo wewe unataka mada tu atakuja mwingine picha tuu, mwingine zote. Sasa kakwambia kutoka baraza kuu la CDM haimaanishi kakuletea umbeya kama ulivyozoea kwenu. Uchoki kusutwa mkuu, embu leo furahisha macho nayo
 
Makamanda JF msimjibu Kichuli is a man with mission.
 
Last edited by a moderator:
Unajua kuwa huko ulikoanzia umaduni wa cap, ni utovu wa nidhamu wa mwisho kuzungumza na mtu katika sehemu yoyote formal ukiwa umeivaa?

Ngoja akusikie huyu bwana

26.jpg
 
Nwatakieni kila la kheri, msisahau kutoa kauli ya chama kuhusu skata la gesi mtwara
 
CHADEMA hakuna dhambi mbaya hapa duniani kama ubaguzi kama kweli ninyi ndiyo mnategemea kura za wananchi ziwapeleke ikulu mbona mnawafukuza wapiga kura wenu kwa sababu ya ubinafsi hamkujifunza kwa kafulila mlimfukuza akaenda nccr akawasidia kupata wabunge watatu kigoma nanyi baado naendelea na ujinga wenu huo wa ndiyo mzee mkiambiwa ukweli mnatukana sasa nyinyi endeleeni kutukana mwishoe mtajitukana wenyewe siasa sio ugomvi inatakiwa anayekataa sera zako umtafute umwambie hoja zako sasa ninyi mnatukana mnafukuza je mtaongoza nani sasa siku isiyo julikana mkiingia ikulu?

No research No right to speak. Nani amekudanganya kuwa kafulila alfukuzwa?
 
Ngoja akusikie huyu bwana

Na huyo Mkapa nae ni Mrugaruga tu japo kuwa yeye walau ana kisingizio kuwa yupo nje, kuna jua kali.

Hawa wa Chadema wanajilinda na mwanga wa taa?

Na kama ni heshima sana kuvaa cap, mmoja wenu ajaribu akiwa kizimbani.
 
Back
Top Bottom