WABHEJASANA
JF-Expert Member
- Jun 22, 2011
- 4,225
- 869
Gwakisa amekutana na Lemma akataka kumsalimia..,Lemma akamsonya na kumsukuma Mbali..!
Sasa we kwa akili yako hiyo uliyo nayo unadhani Lema amefanya sawasawa?!!
Gwakisa amekutana na Lemma akataka kumsalimia..,Lemma akamsonya na kumsukuma Mbali..!
Ahh ahha ah aha hakuna maamuzi yeyote magumu kwa kauli hii hamna kitu hapo, mzike ule ule Tanzania bado sana.
mnataka sana kuniridhisha mie kwanini kauli za viongozi wako huwa zinasema ndugu wananchi...nikiwemo mie we unaakili timamu lkn?sorry to ask u this...
Mkuu, ukiuliza hili swali mbele za watu wengi watakucheka, how come mtu uwe ni Naibu Katibu Mkuu Taifa, bara then usiwe mjumbe wa mkutano mkuu? /baraza kuu!?
Kweli JF haishi vituko,
Kati ya vitu vigumu kabisa kubadilishwa ni imani yake sasa chadema hatuna muda kukubadilisha imani yako ndondosha kama wewe endelea na imani yako tutakutana getini hapo magogoni mnatoka sisi tunaingia....Ninaamini kwamba cdm mnatumia nguvu zenu zote ili muingie ikulu lakini nawambia kwamba CHADEMA KUINGIA IKULU NI SAWA NA NGAMIA KUPITA KWENYE TUNDU LA SINDANO ccm ina mbinu 375 za ushindi na ninyi chadema hata uwezo wa kuweka mawakala nchi nzima hamna hata kama mnao ni choka mbaya ambao hawawezi kulinda kura zenu hadi hatua ya mwisho hivyo nawashangaa mnaosema 2015 mnaingia ikulu pole sana.
You don't need to regret asking me that, kumbuka tu hata siku moja CHADEMA haitafanya maamuzi kwa shinikizo ama matakwa ya mtu flani bali kwa mujibu wa kanuni,taratibu na katiba ya chama. period
lete hoja mkuu.. hapa hatutengenezi album za picha....
Ninaamini kwamba cdm mnatumia nguvu zenu zote ili muingie ikulu lakini nawambia kwamba CHADEMA KUINGIA IKULU NI SAWA NA NGAMIA KUPITA KWENYE TUNDU LA SINDANO ccm ina mbinu 375 za ushindi na ninyi chadema hata uwezo wa kuweka mawakala nchi nzima hamna hata kama mnao ni choka mbaya ambao hawawezi kulinda kura zenu hadi hatua ya mwisho hivyo nawashangaa mnaosema 2015 mnaingia ikulu pole sana.
Ninaamini kwamba cdm mnatumia nguvu zenu zote ili muingie ikulu lakini nawambia kwamba CHADEMA KUINGIA IKULU NI SAWA NA NGAMIA KUPITA KWENYE TUNDU LA SINDANO ccm ina mbinu 375 za ushindi na ninyi chadema hata uwezo wa kuweka mawakala nchi nzima hamna hata kama mnao ni choka mbaya ambao hawawezi kulinda kura zenu hadi hatua ya mwisho hivyo nawashangaa mnaosema 2015 mnaingia ikulu pole sana.
mkuu mbavu sina,nani huyo bingwa? Alishindanishwa na nani?Wamependeza sana mkuu vipi kuhusu mapato na matumizi na je yule bingwa wa kujikopesha pesa za umma amelejesha pesa au ameomba aongezewe muda wa kulipa pesa zetu naomba jibu mkuu,
Naona unatetea ujinga.. sijakataa wataongea ila for now picha hazisaidii kituu embu usijitoe ufahamu...
Naomba kuuliza, ZZk ni mjumbe katika mkutano mkuu??
Naomba kuuliza, ZZk ni mjumbe katika mkutano mkuu??
Wakuu yule Kamanda aliyepewa Onyo kali na BAVICHA Burton Gwakisa leo amezua Zogo Diamond Jubilee Hall kwenye Mkutano wa Kamati kuu kwa kutaka kuingia kama Mjumbe wa Kamati kuu wakati hana nafasi hiyo.
Aliyemtambua ni mmoja wa Vijana waliokuwa wanahudumia wageni mapokezi.
Picha lilikuwa hivi..,jamaa alifika then akataka kusign kwenye kitabu cha wageni..,ndipo jamaa alipomhoji kuwa kuwa anaingia kama nani..,ndipo Red Brigade walipomtoa mpaka getini..