Upasuaji wa kurudisha bikra unavyofanywa

Upasuaji wa kurudisha bikra unavyofanywa

Bora wanawake wafanye vaginoplasty kupunguza size ya ****.

Unakuta **** ina diameter ya 5CM wide, jamani kwa **** gani tulizonazo?

Wakati mwingine kutombana ni kuteguana viuno tu.....hakuna ladha yoyote.
 
Kuirudisha sh.ngapi?
Na atakaenikuta nayo atanipa sh.ngapi?
 
Bora wanawake wafanye vaginoplasty kupunguza size ya ****.

Unakuta **** ina diameter ya 5CM wide, jamani kwa **** gani tulizonazo?

Wakati mwingine kutombana ni kuteguana viuno tu.....hakuna ladha yoyote.
Ni kweli kutombana hakuna raha kama masterb........sijasema muache wake zenu muanze fanya...
Kurudisha ili iweje sasa?
 
Ni kweli kutombana hakuna raha kama masterb........sijasema muache wake zenu muanze fanya...
Siku hizi vijana wengi wanalalamika sababu ya kuwa addicted na puchu wasijue puchu imewawia tamu kuliko ngono yenyewe.........Maku kuwa kubwa nayo ni factor.
 
Back
Top Bottom