Upanuzi wa bandari upande wa kigamboni

Upanuzi wa bandari upande wa kigamboni

Kadudu

Member
Joined
Mar 22, 2008
Posts
71
Reaction score
10
Ijumaa iliopita Wajumbe wa baadhi ya Mitaa ya VIJIBWENI walikutana kujadili upanuzi huo,na jana walikuwa wanakagua mipaka bandari itakapoishia.
je program itakayo chukua muda gani mpaka kuhamisha wakazi?
je Mafao wanazingatia VITU GANI nafikiri mfano mzuri tuchukulie waliohamishwa kurasini,
Vitu tuzingatie ktk kupata haki zetu?
msaada tafadhali kwa wanaojua
 
kuna kitu kianzua sana utata kuhusu kigamboni. kuna usiri fulani ambao unafanya uwekezaji kwenye eneo hilo kuwa wa mashakamashaka. nina kiwanja kisota lkn nasita kukiendeleza kwa kutokuwa na uhakika hatima ya eneo la kigamboni. ukichukulia staili yetu ya utawala ambako mambo hayawekwi hadharani inaongeza mashaka na dukuduku
 
jana wamemaliza kuweka mipaka ya ekari 100 kutokea baharini kuanzi mbuyuni kama unaelekea vijibweni,pia kiwanda cha gesi kimepitiwa na program hiyo.sasa ndo kusema bandari wanafuata hiyo rama ya mji mpya ama bado implementation haijaanza?
kuna kitu kianzua sana utata kuhusu kigamboni. kuna usiri fulani ambao unafanya uwekezaji kwenye eneo hilo kuwa wa mashakamashaka. nina kiwanja kisota lkn nasita kukiendeleza kwa kutokuwa na uhakika hatima ya eneo la kigamboni. ukichukulia staili yetu ya utawala ambako mambo hayawekwi hadharani inaongeza mashaka na dukuduku
 
Back
Top Bottom