Ijumaa iliopita Wajumbe wa baadhi ya Mitaa ya VIJIBWENI walikutana kujadili upanuzi huo,na jana walikuwa wanakagua mipaka bandari itakapoishia.
je program itakayo chukua muda gani mpaka kuhamisha wakazi?
je Mafao wanazingatia VITU GANI nafikiri mfano mzuri tuchukulie waliohamishwa kurasini,
Vitu tuzingatie ktk kupata haki zetu?
msaada tafadhali kwa wanaojua
je program itakayo chukua muda gani mpaka kuhamisha wakazi?
je Mafao wanazingatia VITU GANI nafikiri mfano mzuri tuchukulie waliohamishwa kurasini,
Vitu tuzingatie ktk kupata haki zetu?
msaada tafadhali kwa wanaojua