Upangaji wa vinjwaji


kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Points
1,195
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 1,195
Photo-0018.jpg
kweli hii kaunta imepangwa vizuri au nani anabisha?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Mhhhh kweli kaunta inavutia
:becky::becky::becky:
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Hajui kuwa picha inaweza kusema maneno elfu moja?
ndo hapo mkuu kitalolo hiyo hapo ina maneno zaidi ya elfu moja aise ila Amavubi hajaona
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
wataalamu wanasema kinachoona ni akili si macho, hapo akili yangu imekimbilia kwenye rangirangi za maji
hahahaha mkuu Amavubi hebu kwepesa macho kwenye hiyo kaunta utaona na mengine zaidi ya hizo rangi rangi
 
Last edited by a moderator:
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Points
1,195
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 1,195
hahahaha mkuu Amavubi hebu kwepesa macho kwenye hiyo kaunta utaona na mengine zaidi ya hizo rangi rangi

mwache Amavubi is Unable to distinguish one or more chromatic colours
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,294,403
Members 497,915
Posts 31,174,866
Top