Upangaji wa mikoa kwa waalimu


Realbest

Realbest

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
456
Likes
60
Points
45
Realbest

Realbest

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
456 60 45
Wadau nlikuwa napenda kujua hv upangaji wa majina kwa ajiri ya post za waalmu ulfanyika? na je wanao husika na upangaji wa ni TAMISEMI au wizara
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Ualimu nayo ni kazi ya kukaa unasubiri uajiriwe kweli?
 
M

MLEMVYA RASHID

Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
82
Likes
0
Points
13
M

MLEMVYA RASHID

Member
Joined Aug 1, 2013
82 0 13
Acha dharau ww unafikiri uwalimu cyo kazi???...km unashindwa kutoa jibu usichangie
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,293
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,293 280
Anayetaka mkoa mzuri ani pm.
 
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,318
Likes
453
Points
180
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,318 453 180
Ualimu nayo ni kazi ya kukaa unasubiri uajiriwe kweli?
Ropo hizi ni za kipuuzi umeshindwa kufumga domo? huna cha kusema kausha.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Mim nimemaanisha ualimu co kazi ya kukaa kusubiri uajiriwe kama fani nyingne coz mtaani kuna shule nying na center nying sana za kufundisha.sasa nashangaa nyie maticha mnavonituc bila hata huruma kijana wa watu.
 
Realbest

Realbest

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
456
Likes
60
Points
45
Realbest

Realbest

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
456 60 45
Achana naye huyo, yy anafikiri bila mwalm angejua hcho alchokiandika,
 
Realbest

Realbest

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
456
Likes
60
Points
45
Realbest

Realbest

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
456 60 45
Nielekeze jinsi ya kuandika private msg
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Wadau nlikuwa napenda kujua hv upangaji wa majina kwa ajiri ya post za waalmu ulfanyika? na je wanao husika na upangaji wa ni TAMISEMI au wizara
mkuu wizara ndo inapanga
 
asha ngaswaga

asha ngaswaga

Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
48
Likes
0
Points
0
asha ngaswaga

asha ngaswaga

Member
Joined Nov 16, 2013
48 0 0
Kaka cjui Dada pery km Hjui ucchangie unaona ss pole
 
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
621
Likes
6
Points
35
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2013
621 6 35
Wadau nlikuwa napenda kujua hv upangaji wa majina kwa ajiri ya post za waalmu ulfanyika? na je wanao husika na upangaji wa ni TAMISEMI au wizara
TAMISEMI au wizara?
kwani TAMISEMI ni nini mwalimu?
 
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,395
Likes
68
Points
145
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,395 68 145
Ualimu nayo ni kazi ya kukaa unasubiri uajiriwe kweli?
hapo hujatoa jibu pimbi wewe isipokuwa umeonesha dharau kwenye kazi iliyo kufanya wewe ujue kusoma na kuandika huu upup wako mata*o wewe, acha kudharau daraja lililo kuvusha mto kima wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,169