Uongozi mpya CHADEMA Ukonga wapatikana - M. Aweda Ndani

Uongozi mpya CHADEMA Ukonga wapatikana - M. Aweda Ndani

Wanajf wawili wameshinda uongozi chadema jimbo la ukonga. Mikael Aweda-m/kiti, Mwita Maranya-mjumbe kamati ya utendaji.

Hongera zenu, Ila kama mwita Maranya aliyeshinda ni wewe nakuomba tafadhali sana badili jina sasa urudi katika jina lako la asilia maana ukisha kuwa kiongozi hamna haja ya kujificha tena unatakiwa mbele kifua mbele.
 
Wanajf wawili wameshinda uongozi chadema jimbo la ukonga. Mikael Aweda-m/kiti, Mwita Maranya-mjumbe kamati ya utendaji.

Hongereni sana wapiganaji (Aweda na Maranya). Nimefarijika sana kusikia habari hii. Naomba wanaJF wenye mapenzi mema na ustawi wa CHADEMA tujitokeze ktk uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2014, nafasi ya kuamua ni sasa. Mimi sikimbilii nafasi za juu naanza na nafasi ya m/kiti wa serikali za mtaa. Kama hatuwezi kuanzia chini jitihada zetu zitakuwa bure. Na mimi najiandaa kuitetea chama changu kwa kugombea nafasi ya m/kiti wa serikali za mtaa. Naomba wenzangu wengine tujitahidi kufanya maamuzi ya kuipa CHADEMA nguvu hasa nafasi za chini ambazo zipo zaidi karibu na wananchi walio wengi.
 
wow, its amazing! JF is making model leaders all over!<br />
<br />
hongereni sana wakuu, yor future is brighter. keep it up!
<br />
<br />
Ahsante sana MJ. Bila shaka utatuweka katika maombi.
 
Hongera but hii post inaconfirm kwamba jf ni wafuasi wa cdm?au nyinyi memba tu ndiyo mnamlengo wa cdm?maana watu wanailaumu jf kuwa ni tawi la jf,naomba tubaki kuwa wa kosoaji wa serikali na vyama vya siasa na tusibadili malengo.people power.
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Mkuu tafadhali usichanganye madesa. Jf ni pamoja na mimi na wewe, sasa kama mimi ninaunga mkono chadema Jf inageukaje kuwa ya chadema? Hapa Jf kuna watu wa chadema,kuna watu wa magamba,kuna watu wa cuf,kuna watu wa nccr,kuna watu wa serikali na kuna wasio na vyama vya siasa. Tatizo linawezakuwa ni kwamba wale wa vyama vingine hawaleti habari za vyama vyao hapa na wanapozileta zinakuwa hazina mashiko ama mvuto hivyo kukosa wachangiaji. Na pengine jambo kubwa kuliko yote ni hata pale wanapoanzisha thread na kisha wanakimbia mjadala. Sisi wa chadema tukianzisha thread hatuzikimbii,tunakuwepo kujibu hoja zinazojitokeza, huenda kwa hali hii tunaonekana kufunika jukwaa la siasa hapa Jf hali inayopelekea baadhi ya watu kuona kwamba Jf ni ya chadema.
 
Hongereni sana! Naamini 2015 jimbo hilo tutalibeba kutoka mikononi mwa ccm- Mama Mwaiposa
 
<font size="3"><br />
Hongera zenu, Ila kama mwita Maranya aliyeshinda ni wewe nakuomba tafadhali sana badili jina sasa urudi katika jina lako la asilia maana ukisha kuwa kiongozi hamna haja ya kujificha tena unatakiwa mbele kifua mbele.</font>
<br />
<br />
Ahsante mkuu, ushauri wako utazingatiwa.
 
@mwita maranya

kwanza tuambie jina lako kamili, pili tuambie ofisi yenu iko wapi , tatu tueleze kama tukitaka ufafanuzi wa mambo yanayohusu Chadema katika jimbo lako tuwasiliane nawe kwa njia gani, nne tukutafute kwa mambo mema tu au ata wakati zitapotokea habari mbaya juu yako utakuwa tayari kutolea maelezo?

hongera kwa ushindi lakini cheo ni dhamana
 
Hongereni sana wapiganaji (Aweda na Maranya). Nimefarijika sana kusikia habari hii. Naomba wanaJF wenye mapenzi mema na ustawi wa CHADEMA tujitokeze ktk uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2014, nafasi ya kuamua ni sasa. Mimi sikimbilii nafasi za juu naanza na nafasi ya m/kiti wa serikali za mtaa. Kama hatuwezi kuanzia chini jitihada zetu zitakuwa bure. Na mimi najiandaa kuitetea chama changu kwa kugombea nafasi ya m/kiti wa serikali za mtaa. Naomba wenzangu wengine tujitahidi kufanya maamuzi ya kuipa CHADEMA nguvu hasa nafasi za chini ambazo zipo zaidi karibu na wananchi walio wengi.
<br />
<br />
Mkuu ahsante sana kwa mtazamo wako chanya. Tunahitaji watu wengi walio na mtazamo kama huu ili tuweze kufanikisha agenda ya kuwa na maendeleo ya kweli kwani Tanzania bila magamba inawezekana.
 
<b>@mwita maranya<br />
<br />
kwanza tuambie jina lako kamili, pili tuambie ofisi yenu iko wapi , tatu tueleze kama tukitaka ufafanuzi wa mambo yanayohusu Chadema katika jimbo lako tuwasiliane nawe kwa njia gani, nne tukutafute kwa mambo mema tu au ata wakati zitapotokea habari mbaya juu yako utakuwa tayari kutolea maelezo?<br />
<br />
hongera kwa ushindi lakini cheo ni dhamana<br />
</b>
<br />
<br />
Mkuu mimi ni mjumbe wa kamati ya utendaji kwahiyo si msemaji wa chadema jimbo la ukonga. Aweda ndiye mwenyekiti na ndiye msemaji mkuu ingawa pia tunaye katibu mwenezi. Kama kutakuwa na hoja yoyote iwe nzuri ama mbaya hapa jf nikiwa member nitakuwa tayari kutoa maelezo ama ufafanuzi kadri inavyowezekana. Ofisi yetu ya jimbo ipo mzambarauni,karibu sana mkuu kama una duku duku lolote tupo tayari kutolea ufafanuzi.
 
Hongereni sana! Naamini 2015 jimbo hilo tutalibeba kutoka mikononi mwa ccm- Mama Mwaiposa
<br />
<br />
Kwakweli mkuu mkakati wetu mkubwa ni kuanza na uchaguzi wa serikali za mitaa 2014 na tunafunga kazi uchaguzi mkuu 2015.
Karibuni sana wadau kwa ushauri, naamini hapa Jf kuna watu wenye uwezo mzuri sana kusaidiana na sisi ambao tumekabidhiwa dhamana ya uongozi.
 
Tunaomba mtueleze kinagaubaga juu ya vipaumbele vyenu na mipango yenu ya kuondoa umasikini. Pia mtuhakikishie kuwa hamtasaliti chama wala kuhadaika kwa pesa, mali au ahadi yoyote. Pia naomba viwango vyenu vya elimu kwasababu inawezekana mkawa ni viongozi vilaza.
 
<br />
<br />
Mkuu mimi ni mjumbe wa kamati ya utendaji kwahiyo si msemaji wa chadema jimbo la ukonga. Aweda ndiye mwenyekiti na ndiye msemaji mkuu ingawa pia tunaye katibu mwenezi. Kama kutakuwa na hoja yoyote iwe nzuri ama mbaya hapa jf nikiwa member nitakuwa tayari kutoa maelezo ama ufafanuzi kadri inavyowezekana. Ofisi yetu ya jimbo ipo mzambarauni,karibu sana mkuu kama una duku duku lolote tupo tayari kutolea ufafanuzi.

nimekuelewa mheshimiwa ila nilipenda kama ikiwezekana uongozi mzima wa jimbo mngeweka wazi mawasiliano yenu ili kama kuna jambo la kutaka kuhoji tuwasiliane nanyi , nina mpango wa kuanza kuwabana kwa maswali viongozi mbali mbali wa vyama vya siasa .
 
Poleni sana wakuu kwa kazi na dhamana kubwa mliyoibeba kwa niaba ya wananchi wa Ukonga. Nasisitiza pole maana kumpongeza mtu kwa kubebeshwa dhamana ya kuongoza watz sidhani kama ni sahihi sana.
Sasa kazi kubwa iliyombele yenu kwa sasa ni kuimarisha chama ngazi ya shina na matawi! Chama kipate wanachama wengi na waukweli jambo litakalowahakikishia ushindi katika chaguzi zote.
Hapa jf tumekuwa tukipata habari mbalimbali ambazo kuna wakati tunahitaji ufafanuzi kutoka kwa viongozi wa chama husika, hivyo tunafurahi kupata member ambao wamepata uongozi angalau cdm tukitarajia mtatupatia ufafanuzi wa hoja zetu.
Poleni sana wakuu. Kazi ndio imeanza na hakuna kulala hadi kieleweke!
 
Mkuu ahsante sana kwa mtazamo wako chanya. Tunahitaji watu wengi walio na mtazamo kama huu ili tuweze kufanikisha agenda ya kuwa na maendeleo ya kweli kwani Tanzania bila magamba inawezekana.
Mkuu, tunaomba utupandikie CV yako hapa jamvini
 
<b>nimekuelewa mheshimiwa ila nilipenda kama ikiwezekana uongozi mzima wa jimbo mngeweka wazi mawasiliano yenu ili kama kuna jambo la kutaka kuhoji tuwasiliane nanyi , nina mpango wa kuanza kuwabana kwa maswali viongozi mbali mbali wa vyama vya siasa . </b>
<br />
<br />
Mwenyekiti wangu ni member hapa bila shaka anaona maoni yenu na sina shaka kwamba atayachukua na kuyafanyia kazi.
Hatahivyo kwakuwa ndo tumechaguliwa jana,tutakapokutana kamati ya utendajindipo tutaweza kutoka na mpango kazi wetu.
Na mawasiliano yetu kwa maana ya simu na email tutawaeleza muda si mrefu.
 
Tunaomba mtueleze kinagaubaga juu ya vipaumbele vyenu na mipango yenu ya kuondoa umasikini. Pia mtuhakikishie kuwa hamtasaliti chama wala kuhadaika kwa pesa, mali au ahadi yoyote. Pia naomba viwango vyenu vya elimu kwasababu inawezekana mkawa ni viongozi vilaza.
<br />
<br />
Ha ha haa, wajina wangu taratibu mkuu. Kuhusu mkakati wetu nimejibu ukitaka kufahamu zaidi tutaendelea kutoa ufafanuzi kadri inavyowezekana.
Kuhusu mambo ya shule mkuu niseme kwa ufupi kwamba wamefuta matongotongo na miongoni mwao wana elimu ya chuo kikuu. Taarifa rasmi itatolewa na mtapata kuwafahamu viongozi wote,mimi nimeleta hoja hii kwakuwa wawili miongoni mwao ni members hapa Jf.
 
Poleni sana wakuu kwa kazi na dhamana kubwa mliyoibeba kwa niaba ya wananchi wa Ukonga. Nasisitiza pole maana kumpongeza mtu kwa kubebeshwa dhamana ya kuongoza watz sidhani kama ni sahihi sana. <br />
Sasa kazi kubwa iliyombele yenu kwa sasa ni kuimarisha chama ngazi ya shina na matawi! Chama kipate wanachama wengi na waukweli jambo litakalowahakikishia ushindi katika chaguzi zote.<br />
Hapa jf tumekuwa tukipata habari mbalimbali ambazo kuna wakati tunahitaji ufafanuzi kutoka kwa viongozi wa chama husika, hivyo tunafurahi kupata member ambao wamepata uongozi angalau cdm tukitarajia mtatupatia ufafanuzi wa hoja zetu.<br />
Poleni sana wakuu. Kazi ndio imeanza na hakuna kulala hadi kieleweke!
<br />
<br />
Pamoja sana mkuu. Tutahitaji kuwatumieni watu wa Arusha kwani hamasa ya huko kwenu ni kubwa kwahiyo kadri inavyowezekana tutakuwa tukiwasiliana nanyi mara kwa mara.
 
Hebu badili haraka kichwa habari yako kwenye thread yako!JF, haina chama
<br />
<br />
Acha kunnesha watu ulivyo punguani. JF haina chama, lakini wanaJF wana vyama.

Hana haja ya kubadili chochote maana hakusema "JF imeshinda", bt kasema "wanaJF wameshinda." sasa hapo kuna shida gani??

Mbona makanisa/misikiti haifungamani na chama chochote lakini waumini wake wana vyama..??
Jaribu kufikiri kabla hujaropoka maana unajidhalilisha.
 
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
Mkuu tafadhali usichanganye madesa. Jf ni pamoja na mimi na wewe, sasa kama mimi ninaunga mkono chadema Jf inageukaje kuwa ya chadema? Hapa Jf kuna watu wa chadema,kuna watu wa magamba,kuna watu wa cuf,kuna watu wa nccr,kuna watu wa serikali na kuna wasio na vyama vya siasa. Tatizo linawezakuwa ni kwamba wale wa vyama vingine hawaleti habari za vyama vyao hapa na wanapozileta zinakuwa hazina mashiko ama mvuto hivyo kukosa wachangiaji. Na pengine jambo kubwa kuliko yote ni hata pale wanapoanzisha thread na kisha wanakimbia mjadala. Sisi wa chadema tukianzisha thread hatuzikimbii,tunakuwepo kujibu hoja zinazojitokeza, huenda kwa hali hii tunaonekana kufunika jukwaa la siasa hapa Jf hali inayopelekea baadhi ya watu kuona kwamba Jf ni ya chadema.
<br />
<br />
Briliant!
Waelimisha hao magamba.!
 
Back
Top Bottom