Uongo ambao dunia inauamini kuwa ni ukweli

Uongo ambao dunia inauamini kuwa ni ukweli

Mungu wetu Anajua kila kitu kwa nyakati zote na yupo kila mahali tena ni mwenye upendo wote. Kwa nini Alimuumba shetani wakati Alijua kuwa shetani atakuja kuasi na kutuletea dhambi na shida za kila aina likiwemo kifo hapa duniani? Please usikurupuke kujibu hili swali. Kaa utulie na utafakari vizuri! Nasubiri kujifunza!
unaharibu biashara za watu kiongozi
 
Duuh huo ni mtazamo wako watu wameenda mwezini wamesafiri nje kwenye dunia kuna ukanda unaitwa van allen belt huo ni ulinzi Mungu aliweka ambao yale mawe huwa yanaishia hapo lakin vyombo vilivyo jengwa vinauwezo wa kumiliki joto hilo dunia n duara alafu
 
KWA SWALI MWISHO WA DUNIA NI IPI?
Flat Earth Theory), dhana hii inadai kuwa dunia haina mwisho wa "kingo" ambapo mtu anaweza kuanguka kwenda chini.

Badala yake, inadai kuwa mwisho wa dunia unazungukwa na ukuta mkubwa sana wa barafu (The Ice Wall) unaopatikana kule tunakoita Antaktika.


1. Ukuta wa Barafu wa Antaktika (Antarctic Ice Wall)
Inadai yafuatayo:
• Ukuta wa Mipaka: Antaktika ni mzunguko mkubwa wa barafu wenye urefu wa mamia ya futi kwenda juu unaozunguka mabara yote yaliyopo duniani.
• Kazi ya Ukuta: Kazi ya ukuta huu wa barafu, kulingana na wao, ni kama kingo za bwawa la kuogelea (swimming pool)—unazuia maji ya bahari yasimwagike nje ya dunia.
• Nje ya Ukuta: Wengine ndani ya harakati hizo wanadai kuwa ukitoboa ukuta huo wa barafu, utakutana na kizuizi cha lile dari gumu la kioo (firmament) ambalo linashuka chini na kugusa ardhi huko huko pembezoni.


2. Madai ya "Mkataba wa Antaktika" (The Antarctic Treaty)
Wafuasi wa dhana hii wanatumia Mkataba wa Antaktika wa mwaka 1959 kama "ushahidi" wao wa njama. Wanadai kuwa serikali kubwa duniani ziliweka mkataba huu ili kuzuia watu wa kawaida wasisafiri kwa uhuru kwenda Antaktika, kwa lengo la kuficha ukweli kwamba ukuta huo wa barafu ndio mwisho wa dunia.

Huu ni uongo
 
UONGO UKITAMKWA MARA NYINGI SANA KWA KURUDIA RUDIA KUKARIRISHWA..HUAMINIKA NA KUBADILIKA KUWA UKWELI...MTOTO TOKA ANAZALIWA AKIWA PRES SCHOOL ANAAMBIA DUNIA NI DUARA..DUNIA INAZUNGUKA JUA... ANARUDIA KUFINDISHWA HIVYO MIAKA YAKE YOTE..INA AMINIKA INAKUWA UKWELI.
 
Huwezi kujifunza kitu kipya kama una amini tayari unajua,huwezi kujaza maji kikombe ambacho tayari kimeshajaa,kama upo full of knowledge basi Haina haja ya kujifunza kitu kipya mana hakina nafasi kwako umeshajitosheleza na kujijaza maarifa yote.

MTU asiyetayari kupokea mabadiliko MTU asiyetayari kukaa kwenye nafasi ya unafuunzi HAWEZI kujifunza,ili ujifunze lazima ukubali kuwa mwanafunzi.
 
Turudie kuishi maisha ya KIASILI(BACK TO NATURE,NATURAL ..ule UAMSHO WA WASABATO. BACK TO EDEN uendelee...Wasabato waendelee..kuhamasisha watu kuishi KIASILI.
 
Naanza kuelewa sasa KWANINI Yesu alisema. yeye YESU NI NJIA , KWELI NA UZIMA.
Yn 14:6 SUV
Yesu akamwambia, Mimi ndimi njia, na kweli, na uzima; mtu haji kwa Baba, ila kwa njia ya mimi.

Ule utafiti WA SAFINA ya NUHU wameupora na kukimbilia kuanza kufanya kazi harakaharaka ,LENGO KUU TU ni KUFICHA UKWELI WOWOTE ULIOPO katika AAFINA YA NUHU USI IFIKIE DUNIA.
wao ndio Wana amua UKWELI ni UPI na UONGO ni UPI,wao ndio wanatawala vyombo vya habari ,wanatawala mitaala ya ELIMU..

11.JE ELIMU hii tunayoipata ya western inakusaidia kuyatawala mazingira Yako,elimu hii ya darasani inakusaidia ku unleash your potential au ni MFUMO WA kibabiloni WA kukufanya mtumwa...yule KIJANA WA ZIMBWABWE aliyegundua gari inayotumia ENERGY ya mawimbi ya radio,aliishia FORM TWO ...ugunduzi aliogundua una defy Newtons laws of energy inayosema energy can not be created but can be transformed from one form to another.

Hii ELIMU TUNAYOSOMA INA UONGO MWINGI.

watoto WETU wanafundishwa ku label mabawa ya panzi ,panzi ana miguu mingapi,wachinanwana wafundisha watoto wao elimu ya kutawala mazingira ,mapinduzi ya vuwanda demand ya MAHITAJI ya soko la DUNIA ,kusovu changamoto za jamii fursa za kiuchumi zilizopo.

Kwanini nyinyi wakristo hamjiamini , mkijibiwa mnaufuta uzi au nikiandika uzi kuhusu ukristo mods wanaufuta ??
 
Credits to DR SEBI ,THE REAL DOCTOR DR SEBI DR SEBI. DR SEBI. DR SEBI. DE SEBI 🔥🔥🔥🔥🔥
 
Back
Top Bottom