Unyama huu wanaoufanya Polisi utamgharimu Rais Samia

Unyama huu wanaoufanya Polisi utamgharimu Rais Samia

Wewe ni mjinga flani, sidhani kama unahitaji kujibiwa na Mimi
Unatumia kipimo gani kupima ujinga? kwamba wewe kwa sababu unapingana na operation ya polisi au mawazo ya mtu mwingine kuhusiana na panya road, basi kwako huyo mjinga na wewe ndo mwelevu. Nadhani amini unachoamini na mwingine aamini anachoamini. Hawa watu ni wapuuzi sana huyo anayewadanganya kuwa ukimvamia mtu lazima kwanza umkate mapanga, sioni kuna haja ya kuwaonea huruma. Kama kuna mtu ameliwa kwa bahati mbaya na polisi ktk hii operesheni niipe familia husika pole.
Lakini kama ndo hawa hawa hata mimi binafsi nisingewaonea huruma. chukulia picha ya yule mama ambaye binti yake ameuwa kule Kawe, ni mtoto wa pekee, mama ni mtu mzima hawezi tena kupata mtoto mwingine. Alafu mwanawe anakatishwa uhai na waatu wanaotafuta utajiri kwa kupora watu hapana, hapana hapana. Acha na wnyewe waonyeshwe kwanza.
 
Naona uko mbali na mada.
Police ni lini wamepewa authority ya kuua?
Ni chombo kipi kina idhini ya kutoa hukumu ya kifo?
Kama kila mkosaji auawe je, kibaka na fisadi wa mabilioni yupi alipaswa kuwa wa kwanza kuuawa?
Sasa hivi sungusungu wakipeleka jina lako polisi kata kuwa ni miongoni mwa vijana wavuta bangi basi utafuatwa na ndugu zako wataifuta maiti yako Muhimbili.
Haya endeleeni kushangilia mauaji.
Hata siku moja sitashangilia mauaji maadamu nina akili timamu
Polisi anaruhusiwa kisheria kukupiga risasi endapo utakataa kutii amri au ukijaribu kumshambulia au kutoroka chini ya ulinzi anaruhusiwa kukupiga kwa kufata sheria na ikitokea amekuua hayo ni matokeo ya matendo yako wanakupeleka mochwari ndugu zako wakukute huko

lakini licha ya kuwa wanayo hiyo power kisheria bado huwa hawaitumii mara kwa Mara isipokua wanaitumia kwenye matatizo sugu kama haya ya panya rodi au majambazi, ndo maana hatusikii mwizi wa kuku kapigwa risasi akijaribu kutoroka maana ni kosa lisilo na madhara ila Hawa panya rodi wanastahili kutekelezewa hizo Sheria maana ni watu wanaotoa uhai wa watu wengine wakichekewa ipo siku hatutaweza kutembea hata hatua nne mitaani, hatuta fanya biashara Wala hatutakua na uhakika wa maisha yetu.

Wewe Kama ni kijana unamatendo ya kihuni huni unanyoa kiduku alafu unapaka hina kichwani na mtaani watu hawaridhishwi na tabia yako Basi ujue kabisa upo kwenye hatari wakati huu hao unaoishi nao mtaani ndio watakao kuripoti polisi na utafatwa ukiwa umelala ndani, nyoa hicho kiduku anza kuvaa kwa heshima achana na tabia za vibaka au kujiweka kama wao na ikiwezekana hama nenda mkoa mwingine ukasalimie ndugu zako kwa muda huku ukitafakari ni kazi gani ya halali unayoweza kuifanya na uanze kutafuta ujuzi hali ikipoa urudi ukiwa umebadilika vinginevyo utakufa kweli jamaa hawatanii
 
Polisi huwa wanawafaham wahalifu sana tu ila haki za binadam ndo huwa zinawarudisha uraiani wahalifu ambao ni tishio sana, zamani wahalifu wa kutumia bunduki walikua wakipelekwa mahakamani wanatafuta mawakili wanachezesha wanatoka wanaendelea kushika bunduki, Arusha risasi zililia sana, Kigoma kila siku bus zilitekwa, kahama sheli zilivamiwa sana enzi hizo, Ila baadae police wakaanzisha operesheni kila mtumia bunduki wakimkamata utaskia kafa baada ya kujaribu kutoroka na sasa hivi hali ni shwari.

Kwahiyo hata hao panya rodi wameshakamatwa sana lakin wakipelekwa mahakamani wanaenda kufungwa kifungo cha nje miez 3 unamuona Yuko tu mtaani na alikamatwa na ushahidi wote baada ya muda wanarudi kupora na kuua watu tena, panya rodi hawajaanza leo hapo daslam na waasisi wanajulikana kabisa acha wafyekwe ili tuwe salama, hakuna kitu kinauma Kama unatafuta kwa jasho alafu mtu anakuja kukupora, kukusababishia ulemavu au kukuua kabisa ili tu akunyang'anye mali yako
Huyu mleta mada ni mjinga sana.
Hakuna maendeleo wala ustarabu kwenye nchi yenye uhalifu.

Polisi Wana fuatilia kisayansi sana Wahalifu. Siku hizi ni rahisi sana kumtambua mhalifu Kwani Kuna finger printi kwenye vitambulisho na tin number.Lakini pia Kuna kufuatilia Kwa njia za mitandao . Kwa hiyo kumkuta mtu mtaani kwake ni Malaika Haina maana kuwa sio mhalifu. Mtu anaweza kufanya uhalifu mtaa Mwingine asubuhi anarudi na kujifanya anauza dawa za kunguni. Hakuna mtu anayeweza kuua mtu asiye na hatia. Polisi wanapata Taarifa lakini wanazifuatilia kisayansi kujiridhisha na mtu akiambiwa ajisalimishe anajaribu kukimbia. Sasa ukikimbia matokeo yake ni kupigwa chuma TU. Hakuna namna ya kumwacha mhalifu akimbie akiwa hai .

Panya road Wana mtandao mkubwa. Kuna wanaonunua na kuuza vitu Vya wizi. Kuna wanaohifadhi vitu vilivyoibwa . Wote hao wanapaswa kuangamizwa iwe Kwa risasi au kuchomwa moto.Gerezani ni kulitia Taifa hasara.

Ukienda uarabuni na ulaya hakuna wizi wa Makundi kama panya road Kwa sababu waligundua mapema kuwa Wahalifu hao ni washenzi mana wanakatia watu mapanga ,hivyo waliwazibiti miaka mingi iliyopita Kwa kuwapiga vyuma au kuwanyonga hadharani.

Tusiwape mahakimu wakati mgumu wa kutoa hukumu Kwa Wahuni wanaikata watu mapanga.
 
Sitetei uhalifu,vnakataa POLICE kiruhusiwa kufanya KAZI ya mahakama.

Tufuate utawala wa Sheria, we huoni Hilo?

Hawa wanachukua pesa zetu Kwa nguvu kwenye miamala ya kibenki mbona hatuwauwi tunaviachia vyombo husika???[emoji34][emoji34][emoji34]
Je,Umewahi kusikia Polisi akiwa kazini ameuawa na Wahalifu .??

Mtu anapanga na visu na ameshakata tamaa na hataki kukamatwa Polisi watamfanyaje. ?

Kuna nchi zenye SHERIA Kali ukiambiwa uko chini ya ulinzi hutakiwi hata kuingiza mkono mfukoni ni kunyanyua TU mikono juu. Ulijaribu kufanya kitu tofauti basi ujue utapigwa Shaba on the spot. Yote ni Kwa sababu ya watu wakorofi wanaojiwekea mtandao wa uhalifu na kujificha chini ya Haki za Binadamu.
 
@mods hizi nyuzi za panya road zimekuwa nyingi ziungwe
 
Je,Umewahi kusikia Polisi akiwa kazini ameuawa na Wahalifu .??

Mtu anapanga na visu na ameshakata tamaa na hataki kukamatwa Polisi watamfanyaje. ?

Kuna nchi zenye SHERIA Kali ukiambiwa uko chini ya ulinzi hutakiwi hata kuingiza mkono mfukoni ni kunyanyua TU mikono juu. Ulijaribu kufanya kitu tofauti basi ujue utapigwa Shaba on the spot. Yote ni Kwa saba bu ya watu wakorofi wanaojiwekea mtandao wa uhalifu na kujificha chini ya Haki za Binadamu.
Tunarudi pale pale, je mahakama zifungwe Ili mamlaka ya kuua yakaimishwe Kwa POLISI?

Au tuwawezeshe POLISI mafunzo na vitendea KAZI kuhakikisha POLISI wetu hawadhuriki na wahalifu??
 
Siku wakija kwako wakikupiga panga mbili alafu wakagegenda my baby wako na watoto wako wakishuhudia na wakitamani kusikia ukitetema lakini ukabaki kutetemeka. Hiyo ndo siku utakayopata akili.
Unahitaji counceling, kwako wewe ni sawa kusema upanga Kwa upanga,jino Kwa jino,

Serikali IPO madarakani na inakusanya Kodi Ili kulinda raia sio kuua raia.

Sheria zifuatwe, POLISI watimize wajibu wao, mahakama ifanye KAZI yake, JAMII pia iwalee watoto ktk maadili Ili wasijekuwa wahalifu.

Ameeeen
 
Kwa hiyo ulitaka panya road waachwe kuguswa kisa wabwia unga wa masaki hawajaguswa? Ovyo kabisa
Nasisitiza POLISI wapewe facilities wawakamate wahalifu na kuwafikisha mahakamani Ili wahukumiwe huko.

Katiba ya nchi hairuhusu Police kama wasimamizi wa Sheria kufanya KAZI ya mahakama kuhukumu watu vifo Kwa utashi wao.

Umeelewa????
 
Unahitaji counceling, kwako wewe ni sawa kusema upanga Kwa upanga,jino Kwa jino,

Serikali IPO madarakani na inakusanya Kodi Ili kulinda raia sio kuua raia.

Sheria zifuatwe, POLISI watimize wajibu wao, mahakama ifanye KAZI yake, JAMII pia iwalee watoto ktk maadili Ili wasijekuwa wahalifu.

Ameeeen
Good
Haya mawazo ya watu kuunga mkono mauaji ya short cut ni dalili kuwa Watanzania wengi wana matatizo ya akili
 
Ufumbuzi wa kudumu ni kupiga risasi tu wote wenye tabia za ujambazi, uwezi kuumiza na kuua watu then usubirie huruma, halali yako ni shaba ya kichwa tu!!

Ukitaka usalama kaa nyumbani kwa wazazi jifunze kufanya kazi za halali!

Good
Haya mawazo ya watu kuunga mkono mauaji ya short cut ni dalili kuwa Watanzania wengi wana matatizo ya akili
Ndio hao wanaokata VICHWA wake zao Kwa kupishana tu kauli ndani ya nyumba.
 
mpumbav huyo , vijana wengi wanauliwa ni wale wanaokaidi kusimama wanapoamriwa kusimama , mm nmekutana na polisi sio chini ya mara 5 mida ya saa 5 usk kwa wiki hiz mbili , ila sijawai pigwa wala kusumbuliwa , wanaouliwa wengi ni vibaka na panyaroad ambao tyr wanajijua ni wakosaji
We mgeni Nchi hii, hukusikia mbeya POLISI walimkamata mfanya biashara wa madini walipomkuta na mil 30 wakakubaliana kumuua Ili kufuta ushahidi?

POLISI haruhusiwi kuua kisheria, nendeni shule msitege!!!
 
sio kusikia tu ,nmeandika kwa ufupi ila hao watoto ni wanyama kuliko alshabab , npo mbez beach ss hv nakula upepo wakija huku naingia front , nkichinja ntakuwa naleta mrejesho humu muone.Wanakera sana , mtu unarud nyumban saa 12 jion km vile mtoto wa pre form 1
Ndo tatizo la Wanaume wa Dar,, Chipsi yai
 
Polisi ifanye utaratibu wa kutembelea jf nimejionea humu wamo panya road na wafadhili wao.
Hapana mkuu...kumuua mtu bila uthibitisho sio fair...Pia kumbuka kuna watoto wadogo wasiojitambua wanatumiwa.
 
Wengi hawajui kinachoendelea huko mitaani.
Kijana anafuatwa kwao usiku wa manane. Baada ya siku mbili tatu ndugu wanafuata maiti Muhimbili.
Hebu watu tuwe na utu. Kwanini tunakuwa kama wanyama
Kabla hatujaanza kuwalaumu polisi,tuwaelimishe vijana wetu, hats matukio yametamalaki hapa dar na ukiangalia malenzi yanachangia kwa kiasi kikubwa.
Wazazi tuna nafasi kubwa katika malezi tukishindwa hapa basi tujiandae na maafa makubwa
 
Najiuliza kitu...kama panya road wanatembea makundi makundi inamaana wanajuana sasa inashindikana vipi kuwakamata mpaka wanauawa?
Ndugu kinachoendelea ni dhahama
Sasa Sungusungu na police jamii chini ya wajumbe wakipeleka jina lako polisi kata kuwa mwenendo wako si mzuri utakuja kuchomolewa nyumbani kwako muda wowote na ndugu zako wataikuta maiti Muhimbili.
Is this fair?
Mungu hawezi kuibariki nchi ya kishetani namna hii
 
Back
Top Bottom