UNSERIOUSNESS IN RELATIONS!....i hate it lots


Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
56
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 56 145
YES!....i hate it,i hate it so much

70%-of men involved in SERIOUS RELATIONSHIPS ARE NOT SERIOUS!.....ndio,lazima tuelezane ukweli

unapokuwa very unserious:
-YOU HURT YOUR PARTNER!..
-UNAMFANYA MTUMWA
-UNAMPOTEZEA MUDA WA KUFIKIRIA MASWALA YA MSINGI
-UTATENDA DHAMBI KUBWA SANA MBELE YA MWENYEZI MUNGU
-UNAMTENGENEZEA MWENZIO STRESSES NA PRESSURE BILA HURUMA


i have seen it:-kuna mama mmoja wa makamo kwa sasa ana kisukari na pressure SIJAPATA KUONA...!anatembea na sindano anajichoma mwenyewe sasa!...tatizo ni lack of seriousness ya HUSBAND WAKE!she is dying slowly now!

I HATE IT!.....I HATE UNSERIOUS PARTNERS..!this is murder!....
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
unajitoa kwa mtu, unampenda/mjali/mridhisha, unafanya lolote liwezekanalo juu yake, matokeo yake ni stress tupu....cjui bwana.
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
56
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 56 145
unajitoa kwa mtu, unampenda/mjali/mridhisha, unafanya lolote liwezekanalo juu yake, matokeo yake ni stress tupu....cjui bwana.
...what is wrong with men?....kwanin watu hawapo serious na relations zao?....agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
 

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Thanks Geof, some men just dont know how serious unseriousness is in r/ship.
Tell them, tell them, and i hope, come 13/2, you will be more than serious.
 

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Ndo ujifunze usije kumuua wifi yetu kidogo kidogo ukiona vipi mapenzi hayapo tena we mueleze ukweli halafu atajipanga. na wanaume ndo shughuli zao hizo never serious kabisa
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
56
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 56 145
Thanks Geof, some men just dont know how serious unseriousness is in r/ship.
Tell them, tell them, and i hope, come 13/2, you will be more than serious.
serious indeed!
WHY AND HOW CAN I KILL MY WIFE JUST LIKE THAT?.....and what is the point of spending a lots in my wedding?

why and why?......
i don't like UNSERIOUS MEN!....PLEASE
 

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
...what is wrong with men?....kwanin watu hawapo serious na relations zao?....agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
.....hii naiweka kwenye dayari yangu....then next year muda, siku kama ya leo nitaomba jibu toka kwako home B.....! Lets kamilisha 13/02!
 

GP

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
2,070
Likes
20
Points
135

GP

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
2,070 20 135
mkuu umekuja kwa kasi, plz slow down!!.
hebu tueleze kwanza userious gani hapa unaongelea??,
seriousness is something broad.
MIMI NIKO SERIOUS SANA, lakini hayo uliyoandika hapo juu yananipata currently.
halafu jana nilikuja sebuleni CHAWOTE since 12.30 jioni hadi mbili kasoro naona kimyaaaa, leo nitakuja tutete kidogo, NIKO SEROIUS but userious wangu unaniponza.
nitaanzisha sredi maalum kesho, ngoja hii iishe kwanza.
 

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Dear I dnt wanna tok aboput zis,it hurts kinomaaaa,I have seen pple spending sleepless 9t,I real dnt wanna tok of siz,My best friend,siz,partener killd herself cos of siz!WHAT LOVE GAT TO DO?
 

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Nowdays it is bothways.Wanaume hawajatulia na wanawake hawajatulia.Hasa wanawake waliopo maofisini jamani wamezidisha kucheat.Maadili yameporomoka kwa kiasi kikubwa sana.Sijui tutayarudishaje.
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
...what is wrong with men?....kwanin watu hawapo serious na relations zao?....agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

G... mtu mmetoka mbali, lakini anapoamua kufanya vitimbi huwezi kuamini kama huyu ndie G enzi zile akinikosea anaomba samahani na kulia na magoti juu, leo tupo kwenye ndoa ni 5yrs unanirudia maucku ya manane, umelewa, ukirudi ni kukoroma, asubuhi nafanya kukuuliza kulikoni ndio kwanza unafunga tai unaenda zako job, bila maelezo....haaa ctaki kulia.
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
56
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 56 145
.....hii naiweka kwenye dayari yangu....then next year muda, siku kama ya leo nitaomba jibu toka kwako home B.....! Lets kamilisha 13/02!
unless you prove it right hommie kwamba BEING SERIOUS IS INVERSELY PROPORTIONAL WITH TIME!....
 

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Goeff ngoja kwanza I will come back labda........................
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
56
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 56 145
Dear I dnt wanna tok aboput zis,it hurts kinomaaaa,I have seen pple spending sleepless 9t,I real dnt wanna tok of siz,My best friend,siz,partener killd herself cos of siz!WHAT LOVE GAT TO DO?
....I SAID IT!....this is murder!TAKE THIS MEN TO COURT!
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
serious indeed!
WHY AND HOW CAN I KILL MY WIFE JUST LIKE THAT?.....and what is the point of spending a lots in my wedding?

why and why?......
i don't like UNSERIOUS MEN!....PLEASE

cjui mnapatwaga na nini, lakini mabadiliko yatatokea tu! vuta subira.
 

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
mkuu umekuja kwa kasi, plz slow down!!.
hebu tueleze kwanza userious gani hapa unaongelea??,
seriousness is something broad.
MIMI NIKO SERIOUS SANA, lakini hayo uliyoandika hapo juu yananipata currently.
halafu jana nilikuja sebuleni CHAWOTE since 12.30 jioni hadi mbili kasoro naona kimyaaaa, leo nitakuja tutete kidogo, NIKO SEROIUS but userious wangu unaniponza.
nitaanzisha sredi maalum kesho, ngoja hii iishe kwanza.
....humo kny blue.....mwana u said it all! nitakuPM shortly!...kibatani hakitoshi....!

BWT: Mzee wa castle ulikuwa wapi? naona jiiiiiiiiiiiiii
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
56
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 56 145
Goeff ngoja kwanza I will come back labda........................
....LOOK AGAIN!the same men are frustrating every woman!...
i really hate unserious men!if men don't wanna be serious they must DISCLOSE THIS WEAKNESS PRIOR THE AFFAIRS!.....mwambie tu binti wa watu ''mimi siko serious'' ili ajue kinacho
 

Forum statistics

Threads 1,204,941
Members 457,634
Posts 28,177,499