DAVIES KILANGI
Senior Member
- Nov 25, 2018
- 174
- 119
Bila shaka mu wazima wa afya njema.kama kichwa kinavojieleza hapo juu.
Nina kama mwezi mmoja hivi nimesajili line ya ttcl lakini cha ajabu, nikiwa nabadikisha line kutoka sim moja kwenda simu nyingine wananitumia sms nyingi sana kwa siku wanaweza kunitumia sms 1000 mpaka ata~1500elf kwa kweli nimeshindwa kuelewa hili tatizo.
Tatizo hililimekuwa kero kubwa sana kwangu kwani kila seconds sms zinatilikika tu bila ukomo.
mpaka unashindwa hata kutumia simu kama mnavo jua kwa hizi buttons phone.
inafunction kwa kitu kimoja tu kama ni kusoma sms ndo uingie sehem ingine tena,kwa kweri imekuwa complicated sana.
Nilijaribu kuongea nao lakini hawaja nitatulia hili tatazo japo kila nikiongea nao wananiahidi watatatua hili tatizo ndani ya masaa 24 lkn mpk md unafika hamna kitu.
Hivo nimeona nije huku kwani asilimia 70% ya mambo yangu huwa yanatatuka nikiweka au kuuliza kwa wadau wa jamii forum.
Kwa yeyote mwenye ufahamu na hili naomba atoe solution ili kuondokana na hii changamoto.
Naomba kuwasilisha
View attachment 1878253
Nina kama mwezi mmoja hivi nimesajili line ya ttcl lakini cha ajabu, nikiwa nabadikisha line kutoka sim moja kwenda simu nyingine wananitumia sms nyingi sana kwa siku wanaweza kunitumia sms 1000 mpaka ata~1500elf kwa kweli nimeshindwa kuelewa hili tatizo.
Tatizo hililimekuwa kero kubwa sana kwangu kwani kila seconds sms zinatilikika tu bila ukomo.
mpaka unashindwa hata kutumia simu kama mnavo jua kwa hizi buttons phone.
inafunction kwa kitu kimoja tu kama ni kusoma sms ndo uingie sehem ingine tena,kwa kweri imekuwa complicated sana.
Nilijaribu kuongea nao lakini hawaja nitatulia hili tatazo japo kila nikiongea nao wananiahidi watatatua hili tatizo ndani ya masaa 24 lkn mpk md unafika hamna kitu.
Hivo nimeona nije huku kwani asilimia 70% ya mambo yangu huwa yanatatuka nikiweka au kuuliza kwa wadau wa jamii forum.
Kwa yeyote mwenye ufahamu na hili naomba atoe solution ili kuondokana na hii changamoto.
Naomba kuwasilisha
View attachment 1878253