Ungepewa nafasi uchague

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,037
2,000
Mimi naona yeye ndio ananipenda kuliko mimi........japo na mimi pia namkundarie ile mbaya..........
kwa mfano ungepata nafasi kati ya yule unaempenda sana na yule anaekupenda sana uchague yupi akuoe ungechagua yupi
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,037
2,000
Naweza...

Kwa sababu naweza kumpenda mtu kumbe yeye hana mapenzi na mimi nae kuna mtu anaempenda
ukiwa unampenda mtu hayo yote huna habari ayo unachowaza ni how you feel juu yake naamini ushapenda

lakini kusema umuache huyo mtu kwa sabbu kuna mtu anaekupenda na wewe umpendi kwa kweli ni kitendawili

ila umetoa sababu nzuri
 

Luv

JF-Expert Member
Aug 29, 2013
1,899
2,000
ukiwa unampenda mtu hayo yote huna habari ayo unachowaza ni how you feel juu yake naamini ushapenda

lakini kusema umuache huyo mtu kwa sabbu kuna mtu anaekupenda na wewe umpendi kwa kweli ni kitendawili

ila umetoa sababu nzuri

Unajua mauzauza ya mtu unaempenda halafu yeye anatumia nafasi kuwa anakunyanyasa? mbona utabaki kama moja kwa stress
 

dwoxye

JF-Expert Member
May 2, 2015
678
500
Bora anaenipenda asee, huenda nami nkamzoea au akanvutia nami nkavutika kumpenda!
 

Super human

JF-Expert Member
Feb 26, 2015
1,136
2,000
bora anaenipenda ukipenda unakua mtumwa bt huyo anaenipenda akidhi terms and condition
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom