Ungekuwa mod wa JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa mod wa JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Aug 5, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Je ni kitu gani special ambacho ungefanya na hakijafanywa na hawa mods waliopo?
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    pole NazJaz....mods wanabore,mie nisingewaboa watu kama wanavyofanya.....
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wewe ungefanya nini? Kazi zenyewe za mamod sizijuagi.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,724
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmh!........ningewapiga ban watu kibao,lakn hili analifanya sana paw...sasa sijui ningefanya lipi,..anyway ngoja nifikirie in deep
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,020
    Likes Received: 1,897
    Trophy Points: 280
    Nisingewapiga ban wanaotoa maneno makali aka matusi,ningeanza na wanaowaudhi wenzao na kusababisha watukanwe,maana bila wao kutoa pumba wasingetukanwa.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu simpendiiii.. sijui kwa nini?
    nadhani kwa hili sinasifa za kuwa mod maana ningekuwa namvizia kila kona nimpe mi ban tu.
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mimi ningeanzisha jukwaa la wakongwe wenye busara!hadi upata access huku lazima uwe na posts zaidi ya elfu moja kwenye jukwaa la siasa!na uwe umetimiza 3 years tangu ujiunge na Jf!hapo wale wanaobadili id kwishne!
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    hivi mods wetu wana ufahamu na upeo wa kutosha wa maswala nyeti kama haki ya kuongea pasipo kukiuka maadili wala kuvunja sheria?
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,648
    Likes Received: 2,563
    Trophy Points: 280
    Kabla mtuhumiwa sijapa bun ningetoa nafasi mara tatu ajitete kuliko hawa mods wanavyofanya yani wanatulazimia kita mtu kuwa na id zaidi ya kumi!
    Nadhani hii ingesaidia kujua idadi halisi ya members wa jf na kuweka uwanja mpana zaidi wa majadiliano bila woga!
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,569
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Ningempoteza Faizafoxy kwenye ramani ya jf kwa kumpa ban mara kwa mara, huyu mtu huwa anakera mno.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,156
    Likes Received: 4,114
    Trophy Points: 280
    Ningebandika sala ambayo kila atakaengia humu jamvini ni lazima aisome kwanza kabla ya kufanya kitu kingine.
     
Loading...