Na wewe hujajibu uliloulizwa, ...Kwaio njia pekee ni kutoka barabarani na kuchoma nyumba za watu, kuchoma magari, kuchoma biashara za watu, kuiba, kutaka kupindua serikali, kuiba ATM machines, kuchoma ofisi za serikali ..na wewe jibu bila mihemko...hujajibu nilichokuuliza
Ndo maana tinapambana kisitokee kwahiyo we deal with the source of problem na sio outcomethen unaona ni sahihi?
Chief,sio kila wanaoenda kwenye kampeni ya chama cha siasa ni wapenzi wa chama hichoMkuu unajua maaana ya awareness? Sasa ufahamu unaueneza vipi kwa watu wanaokupinga au kutokukubali ujumbe wako. Hauoni hapo unampigia mbuzi gitaa? Yaani kabisaa hapo ulipo unaamini unashawisi watu na kupata wafuasi wa agenda yako?
acha janja janja jibu swali nilikuuliza fullstopNdo maana tinapambana kisitokee kwahiyo we deal with the source of problem na sio outcome
We don't blame Serikali au wanaharakati
Ila movement yetu inaitwa Don't play someone's game
Tunataka vijana wachague wenyewe tunawapa
Gharama za maandamano ikiwa wataona walipie sawa walipie
Ile 29/10 sikuwa natumia mitandao almost 2 months
Ila Mimi Kama matured man nimeona I have the responsibility ya Ku- impart knowledge and wisdoms , kwa younger generation who will lead tomorrow.
I'm wasting my timeNa wewe hujajibu uliloulizwa, ...Kwaio njia pekee ni kutoka barabarani na kuchoma nyumba za watu, kuchoma magari, kuchoma biashara za watu, kuiba, kutaka kupindua serikali, kuiba ATM machines, kuchoma ofisi za serikali ..na wewe jibu bila mihemko...
Unajichekesha kama whoreHii ndio level yako dogo πππ wewe sio level yangu ...level yangu sio ya wahuni ambao they can't even clarify things wisely ...narudia nenda kaandamane ukutane na zile njemba nne wakutoe UBONGO π€£π€£π€£π€£ wajinga kabisa mnataka kutuharibia nchi, na wanaowatuma washachukua mabilioni yao , wewe na wajinga wenzio mmebaki kutukana tu na kuhamasishana ujinga π€£π€£π€£
Even me...πI'm wasting my time
Hii ndio level yako dogo πππ wewe sio level yangu ...level yangu sio ya wahuni ambao they can't even clarify things wisely ...narudia nenda kaandamane ukutane na zile njemba nne wakutoe UBONGO π€£π€£π€£π€£ wajinga kabisa mnataka kutuharibia nchi, na wanaowatuma washachukua mabilioni yao , wewe na wajinga wenzio mmebaki kutukana tu na kuhamasishana ujinga π€£π€£π€£Unajichekesha kama whore
Unabariki kilichotokea October 29 mauaji ya haliki kama sio laana ni nini?Hiyo ni laana gani,yani kuteta au kupigania watu wasitumiwe vibaya na kuwaepusha na madhara ndio laana
Hapana hakuna laana ya namna hiyo
acha janja janja jibu swali nilikuuliza fullstop
Bado sidhani kama tunaweza kuzuia maandamano. Ila labda kuna marekebisho inabidi tufanye.Ukitaka kujua thamaninya uhai anagalia Sativa baada ya kupigwa Shaba alibaki bongo ?
Maandamano yenyewe yapo very disorganized hayaeleweki malengo haswa na mipango yake .
Njoo na mazoba wenzio location kigamboni Cheka nyumba no 10 nikuonyeshe kuwa Mimi ni nani stupid idiot mofo nataka nikufanye wa mfano KabisaHii ndio level yako dogo πππ wewe sio level yangu ...level yangu sio ya wahuni ambao they can't even clarify things wisely ...narudia nenda kaandamane ukutane na zile njemba nne wakutoe UBONGO π€£π€£π€£π€£ wajinga kabisa mnataka kutuharibia nchi, na wanaowatuma washachukua mabilioni yao , wewe na wajinga wenzio mmebaki kutukana tu na kuhamasishana ujinga π€£π€£π€£
waafrica sijui akili zenu zikoje aiseKablya kuandamana Fanya mahesabu yako vizuri
Sisi tunachofanya ni kukusaidia kukokotoa hesabu ili usije kusema umeibiwa
Unataka kuniua ? π€£π€£π€£π€£ Unaona Sasa level zako za wajinga tu...π€£π€£π€£ People with real money and power don't brag like you fool. πππNjoo na mazoba wenzio location kigamboni Cheka nyumba no 10 nikuonyeshe kuwa Mimi ni nani stupid idiot mofo nataka nikufanye wa mfano Kabisa
You know what bro,whether CCM is a political party or not according to you it's non of our businessThere is every reason and every circumstance to declare that CCM is not a political party; CCM is a terrorist organization. From now on, the world must place it on the list of terrorist organizations.
Ccm is the ruling party of Tanzania government under Samia Suluhu hassan
Mnao bariki kilichotokea tarehe 29 nyote ni *******
Unaweza leta risiti ukazibitisha hapa?Unabariki kilichotokea October 29 mauaji ya haliki kama sio laana ni nini?
Go suck a dick muuwaji mkubwa wewe na vyawa wenzio mnaobariki kilichotokea tarehe 29 ni *******Unataka kuniua ? π€£π€£π€£π€£ Unaona Sasa level zako za wajinga tu...π€£π€£π€£ People with real money and power don't brag like you fool. πππ
Unataka kuniua ? π€£π€£π€£π€£ Unaona Sasa level zako za wajinga tu...π€£π€£π€£ Real People with real money and power don't brag like you fool. πππGo suck a dick muuwaji mkubwa wewe na vyawa wenzio mnaobariki kilichotokea tarehe 29 ni *******