unayakumbuka matukio haya??

unayakumbuka matukio haya??

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Posts
11,453
Reaction score
10,059
enzi hizo kulikuwa na matukio ya kutisha katika mikoa mbalimbali ya nchi yetu mfano Unyonyaji damu ambapo ilifika kipindi mtu huwezi kutembea peke yako usiku, vilevile Uchunaji ngozi za binadamu hasa kule mkoani Mbeya. Je unakumbuka baadhi ya matukio mengine??
 
Mkuu mbona matukio yenyewe ni yale mabaya tu na ya kutisha?
Hukumbuki matukio yeyote mazuri na ya kuvutia?
 
duh! namkumbuka yule mtoto flani wa mbeya alichunwa ngozi halafu ITV wakaonyesha hiyo ngozi na ule mwili uliochunwa! watu wana roho ngumu kama mawe....
 
Kunyonywa damu niliishia kuhadithiwa tu na bibi yangu. Kuchunwa ngozi niliishia kusikia watu wakiongelea, haijawahi tokea mitaa ya kwetu.
 
Kunyonywa damu niliishia kuhadithiwa tu na bibi yangu. Kuchunwa ngozi niliishia kusikia watu wakiongelea, haijawahi tokea mitaa ya kwetu.

nyie si mnaishi mjini
 
duh! namkumbuka yule mtoto flani wa mbeya alichunwa ngozi halafu ITV wakaonyesha hiyo ngozi na ule mwili uliochunwa! watu wana roho ngumu kama mawe....

mimi nilikuwa nashindwa kuyacheki live maana ni unyama mtupu
 
kunywonywa damu kipindi kile ilidaiwa walikuwa wanatumia gari jekundu.....mmmh

Kunyonywa damu niliishia kuhadithiwa tu na bibi yangu. Kuchunwa ngozi niliishia kusikia watu wakiongelea, haijawahi tokea mitaa ya kwetu.
 
yaan enz hzo ukiona gari nyekundu tu ujue hapo sio kwema jamaa lazma wakunyonye lita kadhaa

hahahahaaaa nakumbuka enzi hizo, ilikuja gari jekundu shule, ukavuma uvumi kuwa ni nyonya damu i see palikuwa kitimutimu, watoto wakatawanyika huku na ilikuwa kizaa zaa kwa kweli......
 
hahahahaaaa nakumbuka enzi hizo, ilikuja gari jekundu shule, ukavuma uvumi kuwa ni nyonya damu i see palikuwa kitimutimu, watoto wakatawanyika huku na ilikuwa kizaa zaa kwa kweli......

hata sisi walikuja scul kwetu, walimu walibaki zao peke yao..kila dent alikula chochoro! Halafu kama wakikuua porini wanakupiga muhuri kabisa.
 
wee unajua zamani wewe?

Nilizaliwa zamani kipindi hicho historia ilikuwa ndo breaking news.

Kwa hiyo nikikuambia mauaji ya albino ni ya zamani, amini ni ya zamani kweli.

haya ni matukio ya siku hizi, ila zamani tulikuwa tunaambiwa eti albino hawafi eti wanapotea tu..kumbe wanawaua
 
wee unajua zamani wewe?

Nilizaliwa zamani kipindi hicho historia ilikuwa ndo breaking news.

Kwa hiyo nikikuambia mauaji ya albino ni ya zamani, amini ni ya zamani kweli.


umezaliwa zamzn waapi wewe?? We umezaliwa juz tu..me ni mwasisi wa uhuru wa 1961
 
Back
Top Bottom