Unawezaje kuvumilia hii?


mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
17,758
Likes
27,581
Points
280
mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
17,758 27,581 280
Good morning everyone!
Niende moja kwa moja tu kwenye point. Ewe mwanamke unajisikiaje mumeo akikuletea nyumba ndogo sijui niite authorized mchepuko nyumbani kwako unapoishi na huyo mumeo??? Eti Mpike pamoja mle pamoja mgawane majukumu ya kawaida ya nyumba na mengineyo!!

Si hivyo tu mnalala vyumba tofauti ila vinafuatana yani ukitoka mlango wako hatua mbili ni mlango wake na tangu amlete huyo mdogo Kila siku mumeo analala nae. Muda mwingine akirudi kazini mahaba naye anaonesha mbele yako yani kumkumbatia kumkiss na wewe mkubwa ukiwepo!

Muda mwingine mkiwa mmekaa tu mara aseme nimechoka twende tukapumzike anamshika mkono na kumvutia chumbani na wewe ukiwepo tu jamani!!!!!!!

Ewe mwanaume wa jf unaeza fanya hivi kweli???? Ewe mwanamke can you tolerate such a situation??? Nyumba ndogo unaweza kukubali kuishi hapo kwa mwenzio???? Na eti anasisitiza msigombane mpatane eti jamani '!!!!! CAN'T YOU THINK BEYOND REALITY????
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,344
Likes
16,421
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,344 16,421 280
Hizo issue wakurya ndio wanaweza sana!
Ila kama wewe mwenzangu wa kutoka iringa utaishia kujinyonga!!

Sio vizuri kumfanyia mwanamke wako unayempenda, binafsi siwezi
 
mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
17,758
Likes
27,581
Points
280
mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
17,758 27,581 280
Wote wagonjwa wa akili hao. Kuanzia mwenye mume, mchepuko na mume mwenye wote wamekufa nafsi na utashi.
Kweli kabisa kwa mwenye akili hawez kubali kuishi pamoja na mwenzie na kumfanyia hivo
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,343
Likes
24,267
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,343 24,267 280
Hii mimi ninaweza sana.

Nikiwaga na mihela akili zinwaza mchepuko tu na mbwembwe kama hizi, mpaka hela ikate mfukoni ndio akili za kutulia kwa wife zinarudi...

Ila tuliambiwa wanawake ni viumbe wavumilivu na wapole, inabidi na hizo mbwembwe azivumilie tu.
 
NDAMANDOO

NDAMANDOO

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
252
Likes
79
Points
45
NDAMANDOO

NDAMANDOO

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
252 79 45
authorized mchepuko nyumbani kwako

Nashukuru kwa kuutambua kuwa ni authorized mchepuko in short ni mke halali. Ukikaa mjini sana unaweza kufikiri kuwa hawezekani. Lakini ukitoka nje ya mjini ndio utakuta inawezekana sana tena huo mchepuko ndio utakuwa unasaidia bi mkubwa kupika, kuchota maji na huduma zingine na maisha yanasonga kama kawaida.
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,911
Likes
24,205
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,911 24,205 280
how is it possible nyumba ndogo ikaletwa ndan what i knw mke wa pili ndio anaweza kuish nyumba moja na mke wa kwanza..... kama umeletewa mchepuko na wewe bado unaangalia tu naweza kua na mashaka na majukumu yako kama mke
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,547
Likes
1,775
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,547 1,775 280
Yamekukuta nin?sina hoja sababu dini yangu hairuhusu wake wawili.
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,671
Likes
2,769
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,671 2,769 280
Good morning everyone!
Niende moja kwa moja tu kwenye point. Ewe mwanamke unajisikiaje mumeo akikuletea nyumba ndogo sijui niite authorized mchepuko nyumbani kwako unapoishi nahuyo mumeo??? Eti Mpike pamoja mle pamoja mgawane majukumu ya kawaida ya nyumba namengineyo!!
Si hivo tu mnalala vyumba tofauti ila vinafuatana yani ukitoka mlango wako hatua mbili ni mlango wake na tangu amlete huyo mdogo Kila siku mumeo analala nae. Muda mwingine akirudi kazini mahaba nae anaonesha mbele yako yani kumkumbatia kumkiss nawewe mkubwa ukiwepo! Muda mwingine mkiwa mmekaa tu mara aseme nimechoka twende tukapumzike anamshika mkono na kumvutia chumbani nawewe ukiwepo tu jamani!!!!!!!
Ewe mwanaume wa jf unaeza fanya hivi kweli???? Ewe mwanamke can you tolerate such a situation??? Nyumba ndogo unaweza kukubali kuishi hapo kwa mwenzio???? Na eti anasisitiza msigombane mpatane eti jamani '!!!!! CAN'T YOU THINK BEYOND REALITY????
LABDA NIKUULIZE MASWALI YAFUATAYO, KAMA NI KWELI THEN HAYO UNAYOULIZA HAPO JUU YANAWEZA KUTOKEA:

- JE UNAWEZA MNYIMA MUMEO UNYUMBA ZAIDI YA WEEK MOJA?
- UMAMHUDUMIA MUMEO IPASAVYO AU HOUSE GAL ANAFANYA KILA KITU NA UMEKUWA MKE WA TENDO LA NDOA?
- JE UNAWAHUDUMIA WATOTO PEKE YAKO?
- UKIJA NYUMBANI UNATUMIA MDA GANI JAMII FORUMS/SMART PHONE/FB/INSTAGRAM/ETC/TAMTHILIYA
- UNAFANYA NDOA YAKO INAKUWA HAI?

DADA ZANGU HATA KAMA MMEOLEWA NA MPO WENYEWE ACHENI VIBURI NA KUDANGANYIKA KUACHA MAJUKUMU YENTU, MATOKEO YENU KWA KWELI HATA KAMA MKE MDOGO ATALETWA NYUMBANI ATAKUWEPO TU MAHALI!
 
U

ukashamajaliwa

Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
50
Likes
50
Points
25
Age
33
U

ukashamajaliwa

Member
Joined Aug 7, 2016
50 50 25
Wanawake ni wanne .Enendene mkaijaze dunia wewe ulifikiria nini hapo
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,905