UNAWEZA kuwa MJINGA KIONGOZI wewe apo.?!

UNAWEZA kuwa MJINGA KIONGOZI wewe apo.?!

bora mwaya umejiamulia!
Kwa kweli tuache masikhara tutlie na ndoa zetu af ni raha je kujua kuwa mwili wako ni kwa ajili ya yule tu uliyeapa naye yani asikwambie mtu!kwingine huko twajidanganya tu mapango mzima kwa wife na hubbie tu !peke yake!
ni raha mno!! Ila kama umemegwa unajisikia vibayaaaa na aibu juu nafsini, yaani tena mkiachana na huyo wa nje, ndiyo aibu zinakujaa vizuri, ila ni fahari kweli kweli ukijitunza, akisafiri zaidi ya miezi mitatu, na najua siwezi kukaa zaidi ya hapo,

nitachangisha ukoo mzima nimfuate hubby! Jamani kama mumeo kasafiri mfuateeeeeeee, usione haya ni mumeo yule! Mali na pesa zinapita, ila mume hutampta kama yeye asilani!
 
very true mdau! Yaani sijui huwa tunadhani kukimbilia nje ndio hutaudhiwa?? Wakati huyo bwana wa nje ukiumwa tu hata kichwa humuoni, ye anataka kukufanya duster yake ya kufutia theluji yake ikifura mlimani!!
Actually ukiangalia mantiki unagundua mwanaume anataka amtumia mwanamke kama choooo! WANAWAKE KATAENI KUTUMIKA TOILET NA WANAUME!
 
mi nilishaSTUKA KITAMBOOOOOOOOOOO!! NILIONA KWA MACHO YANGU MKE WA MTU ANAVYODHARAULIWA NA HUYO BWANA ALIYEMMEGA, ILIHALI NA YE NI MUME WA MTU!! ILA MKEWE WEEEEEEEEEE USITHUBUTU KUMCHELEWESHA KWAKE HATA NUSA SAA, NA MKEWE AKIPIGA ANAPOKEA SIMU KAMA KAPIGIWA NA ZIRAIL ANAVYONYENYEKEKEA! NDIO MAANA NIMEAPA PAPA LANGU HATALIONA KIUMBE AWAYE YOTE YULE!! NI MUME WANGU TUUUUUUUU! BHASSSSSSS! AND AM SOOOOO PROUD KUSEMA HIVI, LOL!


JAMANI WANAWAKE WENZANGU, HASWAAAAA SISI WENYE WAUME, TUACHE JAMANI MPANGO WA KANDO, HEBU WEKA RESOLUTION KUANZIA NEXT YEAR SIGONGWI NGOOOOOO, KAMA ZIMEKUZIDIA HIZO N.Y.E.G.E NA WAKO MWANDANI HAYUPO KASAFIRI, BORA UJIWEKE KIZIMA GENYE, KULIKO KUMPA MTU BAKI, AMBAYE MWISHO WA SIKU ANAKU-ENJOY NA KUMDHALILISHA MUMEO! HEBU TUACHENI! FANYENI HIYO HESABU EEEEEE..............!
TAMKO nimekupenda bureeeeeeeeeeeee! MERRY XMAS KWA WA..ZI..NZI.. WOTE, TUACHENI U.ZI.NZI!


ooh yeah, vipi na hao waume zetu wanaokiduana huko nje na kutudhalilisha kwa hao mahawara zao? hawara anakudharau na haoni haya kuwa na mob no yako na kuku text/call? hiyo nguvu kaitolea wapi kama si kupitia kwa huyu mume? "tunadharaulishana"...wote waume/wake za watu hatutakiwi kukiduana nje coz "tunadhalilishana/dharaulishana"...i hope hapa sijatafsiri makengeza kwamba ni wanawake tusitoke nje tunawadhalilisha waume zetu but wao ni poa kusagula?
 
babu lazima utakuwa guest wewe!
sa hizi saa 6 kasoro!vipi hawajakugongea utoke ili wafany usaf!au ulilipa dabo babu!ahahahahahhahhahah chezeya ujinga wa uzeeni!utalamba lami! alah!hebu nenda kwa bibi hukooo!

Wewe snowhite..........,

Siko Guest wala nini "mkubwa mwenzangu"...(halafu nahisi aibu kukuita hivyo) ....

Ni kwata la bibi na hadithi zake za kunifanye nikeshe ndo zinataka kunitoa nyongo....

Nahisi kama vile kibatari cha Kongosho yangu kinataka kuzimika ghafla...

Tuombeane bandugu bapendwa....


Hivi na wewe utaenda M'nyamala kwenye show ya Madame B?

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
ooh yeah, vipi na hao waume zetu wanaokiduana huko nje na kutudhalilisha kwa hao mahawara zao? hawara anakudharau na haoni haya kuwa na mob no yako na kuku text/call? hiyo nguvu kaitolea wapi kama si kupitia kwa huyu mume? "tunadharaulishana"...wote waume/wake za watu hatutakiwi kukiduana nje coz "tunadhalilishana/dharaulishana"...i hope hapa sijatafsiri makengeza kwamba ni wanawake tusitoke nje tunawadhalilisha waume zetu but wao ni poa kusagula?
Nyamayao hata huyo mwanamke akikudharau vipi, bado hatakuwa wewe!!! WEWE NI MKEWE NA HUYO HAWARA ANALITAMBUA! na mwanaume aki-cheat unadhani wanamuita malaya??? ila wewe ka-cheat uone utakavyoitwa, kifagio, mapepe, kichenchere, malaya, easy-go, na mengine meeeengiiiiiiiiiiiii! USISHINDANE NAYE, MAANA MWISHO WA-SIKU WOTE MTAUMIA, JARIBU KUWA MJINGA ESPECIALLY KWENYE ISSUES KAMA HIZI ZA NDOA, UTAUONA MWISHO MZURI SANA!!


Sisemi wanaume wana haki ya kuwa WAZINZI! LAHASHA, WOTE JAMANI TUNATAKIWA KUBADILIKA, ILA nasema mashindano kwenye ndoa, ndio mara nyingi mwisho wake huwa ni mbayaaaaaa mnooooooooooo!!


nina mfano hai, mama mmoja tulikuwa tunakaa wote mtaani miaka hiyoooooooo, alikuwa mwandishi wa gazeti la MZALENDO nakumbuka! nilikuwa mdogo, ila nilikuwa naibia maongezi yao akija kumuelezea mama yangu matatizo ya mumewe kurudi asubuhi kila siku! akamwambia mamangu ALISHAHAMA CHUMBA ANA MIEZI MI4 SASA, NA BABA YAKE AISHIYE NJE AMEAMUA KUM-SUPORT YEYE NA WATOTO WAENDE NJE!


Yule mama akweli akaja kuondoka na watoto wake wawili wa kiume! yule baba haukupita mwaka, akaanza kuugua, akaumwa sana, miaka ile hakukuwa na ARV'S, so mamangu na babangu walishajua jirani anaumwa UKIMWI. mamangu akaamua kuwasiliana na yule mke wa yule baba na kumuelezea hali halisi, kuwa kama anaweza aje, mwenzie hali si nzuri, yule mama kweli akaja, mumewe akamwambia ULIKUWA MWEREVU KUTOSHINDANA NA MIMI, NAKUACHIA WATOTO NAJUA UTAWATUNZA VEMA! NAOMBA MSAMAHA KWA YOTE NILIYOKOSEA, NISAMEHE WEWE NA MUNGU ANISAMEHE! ALIPOMALIZA HAYO ALIKATA ROHO!


nilipokuwa naolewa, mama alinikumbushia hiyo story, na kuniambia, unajua kwanini mama 'k' hakudhurika?? ni kwasababu aliepusha MASHINDANO NA MUMEWE!! JINYEYEKESHE, JIFANYE MJINGA! MWISHO WA SIKU UTAKUWA MWEREVU MARA MIA KULIKO YEYE!

Tuwaonee watoto wetu huruma pia, kuwaacha yatima bila sababu!! kuwaacha mikononi mwa ndugu bila sababu!! TUTAMANI KUONA WAJUKUU NA VITUKUU, TUONDOKE DUNIANI KWA MAPENZI YA MUNGU NA SI KWA UZINZI!
 
Last edited by a moderator:
ni raha mno!! Ila kama umemegwa unajisikia vibayaaaa na aibu juu nafsini, yaani tena mkiachana na huyo wa nje, ndiyo aibu zinakujaa vizuri, ila ni fahari kweli kweli ukijitunza, akisafiri zaidi ya miezi mitatu, na najua siwezi kukaa zaidi ya hapo,

nitachangisha ukoo mzima nimfuate hubby! Jamani kama mumeo kasafiri mfuateeeeeeee, usione haya ni mumeo yule! Mali na pesa zinapita, ila mume hutampta kama yeye asilani!

"wote tujitunze", kama nyamayao nilishawahi kupitia msukosuko wa hawara, na waliachana na mwenzangu kwake ikawa poa tu, sijawahi kumuona "anajisikia aibu" kwa kitendo cha kuachana na yule mtu, "tuheshimiane/tulindane/tushikamane/tupendane/wote tusichezeane rafu, waume kwa wake"....nashukuru!
 
Actually ukiangalia mantiki unagundua mwanaume anataka amtumia mwanamke kama choooo! WANAWAKE KATAENI KUTUMIKA TOILET NA WANAUME!

Hapo umeharibu, hao wanaume hawatumiki kama brush ya kusafishia choo. Kama unajiexcuse wewe kwa kujiona wewe ni mtumiaji tu, think again kwani nawe watumika tu! Nyambaaaaaf!
 
Actually ukiangalia mantiki unagundua mwanaume anataka amtumia mwanamke kama choooo! WANAWAKE KATAENI KUTUMIKA TOILET NA WANAUME!
HUWA WANATUDHARAU SANA NAKWAMBIA! NA WATOTO WETU TUWAOMBEE SANA WASIWE NA TAMAA ZA PESA, TENA TUJITAHIDI HASWAAAAA KWA BBY GALZ KUTIMIZA SHIDA ZAO MARA, AKIKWAMBIA HANA KITU JITAHIDI UMTAFUTIE, NA UKIMUAHIDI NITAKUPA WIKI IJAYO, BASI JARIBU KUKIP PROMISE YAKO!!

HUWA WANA-FEEL SECURED NA KUWA PROUD KUWA MY PARENTS WANAWEZA ZAIDI YA KIJANA/MWANAUME FULANI! TUWAPE EXPOSURE, ILI ASIBABAIKE AKITOKA HUKO NJE, AKAONYESHWA PVR DECODER INA-REWIND NA KUSTOP AKAONA HEEEEEEE HII MBINGU, NING'ANG'ANIE HAPA HAPA KWA HUYU MUME WA MTU! WAKATI MZAZI UNA-AFFORD,

AKIFANYA VEMA DARASANI MPELEKE OUT, MNUNULIE KA-ZAWADI, ATAPATA UPENDO AMBAO ANAUTAFUTA NJE! NA KUMUELEZA UKWELI KUWA UKIMWI UNAUA NA UNAPATIKA KWA KUZINI KABLA YA NDOA, SO HAKUNA KUZINI KABLA YA NDOA!

mara mojamoja nenda naye hozpital kuwaona wagonjwa wa UKIMWI aone kwa macho, hilo gonjwa ni nini!! BELIEVE MI GUYS INASAIDIA MNOOOOOOOOO!

mwisho wa yote, TUWAOMBEE WATOTO WETU, TUZIOMBEE NDOA ZETU! TUWAOMBEE WAKE/WAUME ZETU! AMEN!
 
"wote tujitunze", kama nyamayao nilishawahi kupitia msukosuko wa hawara, na waliachana na mwenzangu kwake ikawa poa tu, sijawahi kumuona "anajisikia aibu" kwa kitendo cha kuachana na yule mtu, "tuheshimiane/tulindane/tushikamane/tupendane/wote tusichezeane rafu, waume kwa wake"....nashukuru!
amen my dada, amen!
 
Wanasema za mwizi arobaini waeza kuta mtu anasoma comments na kweli yuko Guest sasa hapo nguvu ya kutype na ujasiri wa ku post anautoa wapi?????

Wenzangu na mie hapa washasoma hii post wana dilemma ya kuendelea na deal as per yesterday agreement au ajivue gamba.....????? Wanajionea hudhurungi hudhurungi flani hivi.....................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Na huyu jamaaa TAMKO sijui kapatwa na upako gani mpaka kuleta hii mada hapa

Afadhali umetoa TAMKO, nilipatwa na fadhaa niliposoma TANMO, maana TANMO upako hana! Erick B52 na Boflo Mmeisoma hii, Dadangu FP kaolewa acheni kumtia ujinga!! Mtani watu8 na Platozoom someni hii!!
 
Back
Top Bottom