Unaweza kuta mnato kwa mwanamke aliyezaa??

sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,859
Points
2,000
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,859 2,000
Hakuna uhusiano wa mnato na kuzaa! Mi mke wangu ana watoto watatu, lakini ana mbunye mnato , yaani ukkingiza mboo utafikiri ameishika na mikono kuibana. Tena mwanzo mwisho na ukikojoa tu akiifuta kupeleka round nyingine hadi uibembeleze ndo inafunguka.
Ila hali hii hutegemea nyakati zake.
Habar zenu wakuu,
Leo nikiwa maeneo na masela tulibishana sana mpaka nimeona bora niilete hii mada humu. Swali eti wanawake waliozaa wana papuchi mnato??? Me nimetembea na wa2 tayar lakini to be honest sikuona mnato. Sijui nyie wwngine ulishawai kuta mwanamke aliyezaa ana papuch mnato???
Ndo hlo tu wakuu, muwe na usiku mwema.
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,824
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,824 2,000
kwa umri wangu hata kukujibu ni kujiabisha, kakae kijiweni na wavulana wenzako mkimaliza kubishana baba yako yupo nyumba ni mama yako asiye mnato, wanakuandalia chakula upate nguvu uwatukane humu
Kama huwez comment unaacha so kutype shits, ww unadhan kila mtu anakaa na wazazi acha kuwachukulia watu lowkey, hayo masuala ya kuanza kucompare na wazaz unazingua unaonesha hujitambui kabisa
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,824
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,824 2,000
kwa umri wangu hata kukujibu ni kujiabisha, kakae kijiweni na wavulana wenzako mkimaliza kubishana baba yako yupo nyumba ni mama yako asiye mnato, wanakuandalia chakula upate nguvu uwatukane humu
Sasa umekuja kufanya nn kwenye huu uzi? Kama umri wako hauruhusu?? Nenda kwwnye threads zinakuhusu hku kwwnye mahusiano unafanya nn?? Usifanye niharib hali ya hewa jf humu. Acha sisi tujenge mahusiano nenda kajenge viwanda
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,824
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,824 2,000
Hakuna uhusiano wa mnato na kuzaa! Mi mke wangu ana watoto watatu, lakini ana mbunye mnato , yaani ukkingiza mboo utafikiri ameishika na mikono kuibana. Tena mwanzo mwisho na ukikojoa tu akiifuta kupeleka round nyingine hadi uibembeleze ndo inafunguka.
Ila hali hii hutegemea nyakati zake.
Mkuu ulivoandka unanipa nyege
 
Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2016
Messages
1,108
Points
2,000
Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2016
1,108 2,000
Sasa umekuja kufanya nn kwenye huu uzi? Kama umri wako hauruhusu?? Nenda kwwnye threads zinakuhusu hku kwwnye mahusiano unafanya nn?? Usifanye niharib hali ya hewa jf humu. Acha sisi tujenge mahusiano nenda kajenge viwanda
Kashinde kijiweni ubishane na wavulana wenzako, hapa nipo sana tu na nina mada kibao, ila mada za kijinga kama yako lazima nikufungue macho, mambo mengine ukijibishana na watoto wenzako kijiweni ziishie huko huko
 
Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2016
Messages
1,108
Points
2,000
Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2016
1,108 2,000
Kama huwez comment unaacha so kutype shits, ww unadhan kila mtu anakaa na wazazi acha kuwachukulia watu lowkey, hayo masuala ya kuanza kucompare na wazaz unazingua unaonesha hujitambui kabisa
Hao waliozaa sio wazazi??? huna akili aisee, au wakwako yupo tofauti na hao unaowasema? next time ukileta mada ufikirie nje ya box
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,824
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,824 2,000
Kashinde kijiweni ubishane na wavulana wenzako, hapa nipo sana tu na nina mada kibao, ila mada za kijinga kama yako lazima nikufungue macho, mambo mengine ukijibishana na watoto wenzako kijiweni ziishie huko huko
Nan unamfungua macho?? Kama thread haikuhusu achana nayo. Shenzi type
 
K

Katavi yetu

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
340
Points
250
K

Katavi yetu

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2018
340 250
Suala la kua na mnato ni kujitunza tu anaweza akawa na mtoto au watoto lakini akawa anajitunza na kna mwingne hata hajawahi zaa kila siku atobolewa mnato watoka wapi
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,824
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,824 2,000
kiki inanisaidia nini dogo?? ntapata demu au ntalipwa MB?? Grow up boy!!
This is jf na freedom ya kupost nitakacho but nisitoke nje na maadili ya jf kama huu uzi ungekuwa hauna maadili ungefutwa. Mwisho kabisa hunilishi sikujui PAMBANA NA HALI YAKO
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,506
Top