Unaweza kuta mnato kwa mwanamke aliyezaa??

Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,824
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,824 2,000
Vijana wengi siku hizi umri kuanzia miaka 23 mpaka 30 wanakuwa na mambo kijingajinga..
Usikute jitu kama huli limemaliza hadi chuo lakn linawaza ujinga tu.
PAMBANA NA HALI YAKO FALA WW
 
Kaka Pekee

Kaka Pekee

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2018
Messages
271
Points
500
Kaka Pekee

Kaka Pekee

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2018
271 500
Jibu ni ndio Wpo wengi sana hususani kwa wakati huu ambao wengi wao ni Fasheni Kujifungua Kwa Operesheni ili wasiharibu Maumbo yao na kukimbia Uchungu.
 
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
4,653
Points
2,000
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
4,653 2,000
Uke ni kama elastic usipoingiliwa kwa muda mrefu unarudi kuwa mdogo.
Kama kuna magonjwa ya zinaa kama gonorrhoea ni vigumu kurudi.
Ni kweli mtupu, kuna demu mmoja nilikutana nae ana mtoto, nilivyo ingiza kidole kitu kinabana aisee kidogo nitangaze ndoa....

Minato ipo hadi kwa watu wazima kama hatumiki unakuta imebana safi kabisa, halafu sisi wenye vibamia ni vingumu sana kuwatanua nyuchi
 
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
2,259
Points
1,500
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
2,259 1,500
Kama una ki_ba100 mnato wa papuchi utatoka wapi? Tatizo lipo kwako k8maumbile na kichwani mwako
Habar zenu wakuu,
Leo nikiwa maeneo na masela tulibishana sana mpaka nimeona bora niilete hii mada humu. Swali eti wanawake waliozaa wana papuchi mnato??? Me nimetembea na wa2 tayar lakini to be honest sikuona mnato. Sijui nyie wwngine ulishawai kuta mwanamke aliyezaa ana papuch mnato???
Ndo hlo tu wakuu, muwe na usiku mwema.
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,366
Top