Unaweza kuta mnato kwa mwanamke aliyezaa??

Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,835
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,835 2,000
Habar zenu wakuu,
Leo nikiwa maeneo na masela tulibishana sana mpaka nimeona bora niilete hii mada humu. Swali eti wanawake waliozaa wana papuchi mnato??? Me nimetembea na wa2 tayar lakini to be honest sikuona mnato. Sijui nyie wwngine ulishawai kuta mwanamke aliyezaa ana papuch mnato???
Ndo hlo tu wakuu, muwe na usiku mwema.
 
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
3,175
Points
2,000
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
3,175 2,000
Habar zenu wakuu,
Leo nikiwa maeneo na masela tulibishana sana mpaka nimeona bora niilete hii mada humu. Swali eti wanawake waliozaa wana papuchi mnato??? Me nimetembea na wa2 tayar lakini to be honest sikuona mnato. Sijui nyie wwngine ulishawai kuta mwanamke aliyezaa ana papuch mnato???
Ndo hlo tu wakuu, muwe na usiku mwema.
Wote wewe na masela wako mnajadili upumbavu...
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,835
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,835 2,000
Point yako ni wapo sindio?

Uke ni kama plastic usipoingiliwa kwa muda mrefu unarudi kuwa mdogo.
Kama kuna magonjwa ya zinaa kama gonorrhoea ni vigumu kurudi.
 
low thinking capacity

low thinking capacity

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2018
Messages
866
Points
1,000
low thinking capacity

low thinking capacity

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2018
866 1,000
Mnato mnato mnato wapo ila ni mmoja mmoja tu ila wenye mafurikooo ni wengi sana sijui ttz nn
 
MEING'ATI

MEING'ATI

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
770
Points
1,000
MEING'ATI

MEING'ATI

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
770 1,000
Imejaa Nimetembea na wanawake mia mbili watano tu ndio sio mnato. Tena ambao hawajazaa
 
Kiwangwa Son

Kiwangwa Son

Senior Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
108
Points
225
Kiwangwa Son

Kiwangwa Son

Senior Member
Joined Nov 29, 2018
108 225
Uke ni kama plastic usipoingiliwa kwa muda mrefu unarudi kuwa mdogo.
Kama kuna magonjwa ya zinaa kama gonorrhoea ni vigumu kurudi.
Nilikua sijui. Asante kama kweli
 
mgoyojr

mgoyojr

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
361
Points
1,000
mgoyojr

mgoyojr

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
361 1,000
To be honest . Nimetembea na mwanamke amezaa watoto wanne n i swear to God ni mnato zaidi ya unavyofikiria . Zaid ya hata ambao nimetembea nao hawajazaa . Paka leo huwa najiuliza . Labda ni kujitunza kwa mwanamke ndio kunaweka mazingira yake yawe safi . Huwez jua hata kama ana mtoto hata mmoja kwa umbo na kwa bibi Mashallah mtoto BIG JIIIII
 
Kendrick

Kendrick

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2019
Messages
345
Points
500
Kendrick

Kendrick

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2019
345 500
Wapo shazi kinyama mkuu wewe tu
 

Forum statistics

Threads 1,325,442
Members 509,127
Posts 32,192,662
Top