Unaweza kuta mnato kwa mwanamke aliyezaa??

A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,237
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,237 2,000
Jamani mbona mnaweka picha chafu za uchi?

Modes utoeni huu uzi ni kinyume na maadili
 
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
3,487
Points
2,000
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
3,487 2,000
Hakuna wanawake watamu kwenye sex kama wanawake ambao walikwishajifungua.

Mbali na hilo hni wasafi sana. Uchi wao huwa hauna yale madude yenye rangi nyeupe kama maziwa mgando.

Ila kwa masista du utakutana na kila aina ya uchafu.
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,771
Points
2,000
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,771 2,000
Habar zenu wakuu,
Leo nikiwa maeneo na masela tulibishana sana mpaka nimeona bora niilete hii mada humu. Swali eti wanawake waliozaa wana papuchi mnato??? Me nimetembea na wa2 tayar lakini to be honest sikuona mnato. Sijui nyie wwngine ulishawai kuta mwanamke aliyezaa ana papuch mnato???
Ndo hlo tu wakuu, muwe na usiku mwema.
Vijana wengi siku hizi umri kuanzia miaka 23 mpaka 30 wanakuwa na mambo kijingajinga..
Usikute jitu kama huli limemaliza hadi chuo lakn linawaza ujinga tu.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
39,865
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
39,865 2,000
UKE HAUPOTEZI UNATO KWA KUZAA HATA SIKU MOJA...NA HILO FANYA RESEARCH UTAELEWA...TENA OA MWANAMKE MMOJA ALAFU AKIZAA ENDELEA NAE KAMA HUTOONA ANA LADHA ILE ILE...

UNATO WA UKE WA MWANAMKE UNAPOTEA KWA KUPITIWA NA MITALIMBO TOFAUTI TOFAUTI YA WANAUME TOFAUTI...HASA BILA NDOA...Ndio maana vikahaba vya sasa...kabinti hakajaolewa kanalalama vibamia...

NINA UHAKIKA WA ASILIMIA 100...
Mbona huko juu wamesema kuna makahaba wana mnato
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
3,780
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
3,780 2,000
To be honest . Nimetembea na mwanamke amezaa watoto wanne n i swear to God ni mnato zaidi ya unavyofikiria . Zaid ya hata ambao nimetembea nao hawajazaa . Paka leo huwa najiuliza . Labda ni kujitunza kwa mwanamke ndio kunaweka mazingira yake yawe safi . Huwez jua hata kama ana mtoto hata mmoja kwa umbo na kwa bibi Mashallah mtoto BIG JIIIII
Kudanganyana tu, mnato upo pale unapoanza kuingiza ila ikishaingia kitu kinakuwa zaidi ya mtera
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,824
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,824 2,000
Hakuna wanawake watamu kwenye sex kama wanawake ambao walikwishajifungua.

Mbali na hilo hni wasafi sana. Uchi wao huwa hauna yale madude yenye rangi nyeupe kama maziwa mgando.

Ila kwa masista du utakutana na kila aina ya uchafu.
Hahahaha me najua usaf wa mtu tu mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,324,981
Members 508,911
Posts 32,179,426
Top