Brigedia Chan-ocha
JF-Expert Member
- Mar 7, 2014
- 1,353
- 2,851
- Thread starter
-
- #41
Ww somesha tuu mwenzio wiki ya mwisho field anamalizia aliniacha solemba na machozi na jana yake ndo nlitoka kummalizia fees laki8 ila somesha and don't expect anything in return
Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
Kumsomeshaje?
​
- Kutoa poketi mane
- Kulipia ada
- Kumfanyia mitihani
​Wanaume tuna mambo......
ada na poket m. mkuu
You can do that, but AT YOUR OWN RISK. Somesha bila kutarajia kuvuna chochote kutoka kwa msomeshwa, otherwise nunua AK 47 au SAR.
Hio ni more than parking mkuu!Mkuu kwani hiyo imekuwa PARKING?
nimeshuhudia mwalimu wangu akisomesha kuanzia form one mpaka form four kwa makubaliano ya kuja kuweka mzigo ndani,
baadae mtoto wa watu akaonja matunda mema ya nje, akamruka mwalimu wangu wa soil profile maneenah zake,
mwalimu mpaka leo anaugulia makato ya mshahara aliyotumia kama ada....
dickhead.... wanawake ni kama biashara, usipokuwa na insurance unaumia mazima kabisa..!
dont trust too much, ndio maana wengine kwanza wanatiwa mimba na kuzalishwa ndio wanaanza sasa kusomeshwa
Wekeza tu mkuu......sawa na kupaka rangi nyumba ya kupanga!
Mi hii kitu sijaribu hadi kama nataka return, ila nitamsomesha tu bila kuangalia malipo
Halafu umbatize sio?
Wana JF.
Napenda kupata maoni na mawazo mbali mbali toka kwenu, unaweza kumsomesha mchumba wako wa kike for instance, chuo cha ualimu au Nursing? hawezi kukusaliti baadae akisha pata kazi au akiwa huko?
Huwa nasikia kuwa kuna watu wengi sana walishatendwa wakati au baada ya kusomesha.
Maoni yako ni muhimu sana hapa.