Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,398
- 102,528
cheichei Angel Nylon, njoo ucheke hapa 😂
Cheichei saheeb.cheichei Angel Nylon, njoo ucheke hapa 😂
Nili kupeza ati, halafu huyo mrefu ka twiga kanuna ka chura😂Cheichei saheeb.
Jezi zina rangi bomba 🤣🤣🤣
Hilo neno kupeza sijaliskia siku nyingiNili kupeza ati, halafu huyo mrefu ka twiga kanuna ka chura😂
Maybe Uneat🤣View attachment 3442183
Mbona wachezaji wote sura zao Zina masikitiko sana
Kuna mtu nili mwambia, aka jua nime sema nampenda😂😂Hilo neno kupeza sijaliskia siku nyingi
Tushazoea Kinge tu....nilikupeza pia
Ukiwa kwa mbali unaweza kudhani ni mapazia
Hata kwa mazoezi hazifai! Zinawajengea picha mbaya wachezaji, zimekaa kama nepi au vijora vya mtaa wa Ghana!!
Achaneni na timu yetu, wakoma kumwanya fcTimu Ya Kisabato....
Na Kwa Ubunifu Huo Wa Jezi...Kwa Kweli Hatuna Budi Kuachana Na Nyie....Waungwana Sisi Hatujaumbiwa Simile...Achaneni na timu yetu, wakoma kumwanya fc
Usitutupe kiivyo kaka, tunahitaji sapoti yenu.Na Kwa Ubunifu Huo Wa Jezi...Kwa Kweli Hatuna Budi Kuachana Na Nyie....Waungwana Sisi Hatujaumbiwa Simile...
Kutupwa Pia Ni Moja Ya Sapoti...Shaka Ondoa....Usitutupe kiivyo kaka, tunahitaji sapoti yenu.
ACT?Chini ya 10 ungewapa alama ngapi akina mwaisa kwenye jezi zao?View attachment 3442151