Unataka Umteke mwanamke awe lofa kwako?

Unataka Umteke mwanamke awe lofa kwako?

Itakuwa kimojawapo [emoji23][emoji23][emoji23] ila kanichekesha sana. Uzi umekaa kama alitype simu ikiwa na asilimia 1% ya charge inakaribia kuzima
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] umejua kunichekesha, au ameazima simu ya mtu awekee uzi
 
Ushauri wa bure. Kua kua kwanza ndipo uje kuwa mshauri wa mahusiano maana kwa experience yangu ndogo. Kila stage anayopitia mvulana kuwa mwanamume au msichana kuwa mwanamke huwq wanajiona wanajua vingi ila kadri muda unavyozidi kwenda ndipo chuya zinatoka na kuwa mchele saaafiii.. Mengine tuwaache watu wazima wayaongelee
 
Back
Top Bottom