Unataka Umteke mwanamke awe lofa kwako?

Unataka Umteke mwanamke awe lofa kwako?

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Posts
22,163
Reaction score
43,988
Kazi ndogo sana...Mwambie nitakuoaa![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119] Huwa wanawehuka kabisaa yani anaweza hata kujilipia Mahari ili umuoee..akakuhudumia kwa pesa zake kama anafanya kazi..hadi akili zimrudie aisee umemvuna vya kutosha.


Hivi kina dada mkisikia neno ndoa why mnawehuka???
 
Kazi ndogo sana...Mwambie nitakuoaa![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119] Huwa wanawehuka kabisaa yani anaweza hata kujilipia Mahari ili umuoee..akakuhudumia kwa pesa zake kama anafanya kazi..hadi akili zimrudie aisee umemvuna vya kutosha.


Hivi kina dada mkisikia neno ndoa why mnawehuka???
Hahahaa not all
 
Back
Top Bottom