unataka lift?? karibu...:)

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,319
2,000
em angalia tena
yaani umeshapoteza miwani nliokupa hahah lolz

oooh......orait orait....nimeona......sisi huku kwetu Yaeda tunapandaga hii..... images.jpg
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,080
2,000
Vipi wamelipa TRA kweli hawa? huu usafiri sidhani kama una kibali cha mamlaka ya usafiri.........
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom