Unataka ipi, kizamani au kisasa?


umeongea kitu kizur kweli....... Nakupa mwanangu umuoe buree bila mahali
 
Generalization mkuu, wanafunzi wa chuo tuko poa tu! Ni wapuuzi tu huandika ule mwandiko!
Nimekusoma mkuu,ila wengi wa huko ndio tabia zao
Mkuu hii kesi ngoja waje,sijui utajifichia wapi!
 
Usibadili nyeusi kuwa nyekundu bana...Mwanamke ameumbwa kuwa chini ya Mwanaume...Ndio hivyo MUNGU alivyoumba...hakuan haja ya mjadala...WOMEN will always be under men...Full stop
 
Heaven on Earth ni ngumu sana kuwa na say kwa wote maana hamuwezi kuwa na common say lazima migogoro katika ndoa hlyenu itaweka mizizi.

kusikilizana ndio mpango mzimaa...............

we kujifanya mtoa maamuzi kwenye kila kitu sikubalian
 
swali zuri sababu kubwa na ya msingi ni wadhaifu katika kutoa maamuzi na pia hawawezi kuyasimamia wayaamuayo
Mkuu,huudhaifu umethibitishwa kisayansi?
 
Yapi mkuu?

Kwanini?


Nakubali!
 
I am tired of taking the leading role.

I want things to go the old way. I want a man who is the head of the family.

I want a man with authority. A man who is sober upstairs and knows what he is doing.

I cannot bask in the glory of marriage yet I make the wheels turn. Mimi ndo mama, mimi ndo baba mi ndo kila kitu. No way. I will be play the supporting role but never again the lead lady.
 
Usibadili nyeusi kuwa nyekundu bana...Mwanamke ameumbwa kuwa chini ya Mwanaume...Ndio hivyo MUNGU alivyoumba...hakuan haja ya mjadala...WOMEN will always be under men...Full stop
Hizi akili zingine hizi tabu tupu

Hebu muulizeni huyu jamaa,ni nani anaetaka kubadili chochoje hapa?
 
Nini kimekuchosha malkia?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…