vanlizer_fx
Member
- Apr 20, 2021
- 50
- 95
Wana jamvi
Najua kabisa saivi tatizo kubwa kwa vijana sio mtaji bali ni wazo zuri la biashara , biashara gani anaweza kuifanya ikampa mafanikio mazuri na akaweza kuendesha maisha yake
Kama jibu lako ni ndio basi biashara ya jongoo bahari ni biashara ambayo haiihitaji mtaji mkubwa kuanza na chimbo lake lipo China
Kuna madalali hapa Dar kila siku wanazunguka kutafuta jongoo bahari ambao wamesha andaliwa yani wameshapitia hatua zote za uandaji
Kama upo serious kazi ni kwako make nikielezea kwa undani chimbo mtasema najifanyia promo basi biashara ya jongoo bahari kama upo maeneo ya bahari au upo mbali na bahari basi unaweza kufanya uchunguzi wako wa kina
Mchongo huo luka nao[emoji184]
Najua kabisa saivi tatizo kubwa kwa vijana sio mtaji bali ni wazo zuri la biashara , biashara gani anaweza kuifanya ikampa mafanikio mazuri na akaweza kuendesha maisha yake
Kama jibu lako ni ndio basi biashara ya jongoo bahari ni biashara ambayo haiihitaji mtaji mkubwa kuanza na chimbo lake lipo China
Kuna madalali hapa Dar kila siku wanazunguka kutafuta jongoo bahari ambao wamesha andaliwa yani wameshapitia hatua zote za uandaji
Kama upo serious kazi ni kwako make nikielezea kwa undani chimbo mtasema najifanyia promo basi biashara ya jongoo bahari kama upo maeneo ya bahari au upo mbali na bahari basi unaweza kufanya uchunguzi wako wa kina
Mchongo huo luka nao[emoji184]