Unapokuwa IYOVI basi remember to stay on you lane

Unapokuwa IYOVI basi remember to stay on you lane

Hujui kitu. Komeo halifunguliwi kwa funguo. It’s either kitasa au kufuli ndo hufunguliwa kwa funguo. Why dya like to pretend you are a woman?dya like to be sodomized?
Angalia avatar na jina lako yani ulivyolegea hata jiwe linakufungua maskini 😹😹
 
Iyovi kutamu sana upite usiku, na hatari sana ukipita mchana...
 
kumbe ni kidume
Ni dume jike. Anapenda aonekane ni jike wakati ni mwanaume. Nadhani amejawa sana na hormones za kike Lamomy ni alizaliwa mwanaume na ukisoma mwandiko wake unagundua. Ila unakuta anatuma pm msg anaomba pesa eti za salon n.k anajidai au anapenda uanamke. Hapo utamwona povu na matusi yanavyomtoka anajisahau anatukana kiume
 
Ni dume jike. Anapenda aonekane ni jike wakati ni mwanaume. Nadhani amejawa sana na hormones za kike Lamomy ni alizaliwa mwanaume na ukisoma mwandiko wake unagundua. Ila unakuta anatuma pm msg anaomba pesa eti za salon n.k anajidai au anapenda uanamke. Hapo utamwona povu na matusi yanavyomtoka anajisahau anatukana kiume
Duh! hatari sana, ndo yanayojiri Mjini PM
 
Ni dume jike. Anapenda aonekane ni jike wakati ni mwanaume. Nadhani amejawa sana na hormones za kike Lamomy ni alizaliwa mwanaume na ukisoma mwandiko wake unagundua. Ila unakuta anatuma pm msg anaomba pesa eti za salon n.k anajidai au anapenda uanamke. Hapo utamwona povu na matusi yanavyomtoka anajisahau anatukana kiume
Lete pm uliyoombwa pesa kenge wewe..!!! Mimi niombe pesa ya saloon JF 😹😹

Wewe fala hiyo hapo ni pesa nimetoka kudeposit leo kwenye account yangu ya dollar ndio nije kulia njaa humu?? Kweli wewe shogaa mzee hata kuchambua vitu huwezi umebaki na sura gumu km ganda la tyre la super doll 🤣
 

Attachments

  • IMG_4840.jpeg
    IMG_4840.jpeg
    565.4 KB · Views: 22
Jitahidi uweze andika mwandiko wa kike. Huu unakuchoresha..nimekufuata huku PM ili watu wengine wasijue kuwa wewe ni mwanaume unayependa ku act kama mwanamke.
Duh nami nlikuwa nashtukia mwandiko mbona kama wakiume? Kumbe kweli. Nlikuwa nahisi kuna kitu hakipo sawa. Bingwa tunashukuru sana kutupa hii siri. Hili litakuwa ni shoga
 
Duh! hatari sana, ndo yanayojiri Mjini PM
Mimi niombe pesa pm? 😹😹
Na wewe unamuamini huyo kichaa? Hata pm yenyewe sichati na yoyote, hebu mwambie alete hapa chat za pm nilizoomba pesa member yoyote humu.. akileta nampa laki ss hivi..!! Na wewe nakupa laki km mpambe wake.
 
Nikujulie wapi, nataka tu kuthibitisha kama ni kweli? maana huyo mdau ni wa tatu, kuna yule Mzanzibari alifungua uzi kabisa
Hao wote ni id moja, kaona mods wamemshtukia wamemuunganishia id karudi tena kivingine…

Sasa humu tunatumia id fake umuulize yeye kanijulia wapi? Kisa alinishobokea kwenye uzi mmoja nikamjoboa basi kisirani km ana mimba changa..!! 😹😹
 
Lete pm uliyoombwa pesa kenge wewe..!!! Mimi niombe pesa ya saloon JF 😹😹

Wewe fala hiyo hapo ni pesa nimetoka kudeposit leo kwenye account yangu ya dollar ndio nije kulia njaa humu?? Kweli wewe shogaa mzee hata kuchambua vitu huwezi umebaki na sura gumu km ganda la tyre la super doll 🤣
Sura gumu la kiume.
 
Hao wote ni id moja, kaona mods wamemshtukia wamemuunganishia id karudi tena kivingine…

Sasa humu tunatumia id fake umuulize yeye kanijulia wapi? Kisa alinishobokea kwenye uzi mmoja nikamjoboa basi kisirani km ana mimba changa..!! 😹😹
Eti eeeeeh? Ipi na ipi?
 
Ni dume jike. Anapenda aonekane ni jike wakati ni mwanaume. Nadhani amejawa sana na hormones za kike Lamomy ni alizaliwa mwanaume na ukisoma mwandiko wake unagundua. Ila unakuta anatuma pm msg anaomba pesa eti za salon n.k anajidai au anapenda uanamke. Hapo utamwona povu na matusi yanavyomtoka anajisahau anatukana kiume
Mkuu screenshot uweke hapa.
 
Bado hujapona kichaa chako pôle sana.!!

Unafosi sana kunijua ila nakwambia kila siku utapoteza muda wako wewe kidampa toleo la mwisho, halafu mimi na machoko dizaini yako huwa siwapendi..!!

Wewe shogaa mzee umechunda uso umekuparama km usiku wa balaa..!! Paka mkorogo kwanza..
Umeona jina lako linavyoonyesha tabia zako, hakuna mwanaume rijali atajiita komeo 😹😹
Tunajua komeo na kufuli kiboko yake Master key huogopi kuchokonolewa kuingizwa funguo?? 😥😹
Naona mnazitafuta ban kwa nguvu
 
Hao wote ni id moja, kaona mods wamemshtukia wamemuunganishia id karudi tena kivingine…

Sasa humu tunatumia id fake umuulize yeye kanijulia wapi? Kisa alinishobokea kwenye uzi mmoja nikamjoboa basi kisirani km ana mimba changa..!! 😹😹
mmh, si kasema huko PM
 
Mimi niombe pesa pm? 😹😹
Na wewe unamuamini huyo kichaa? Hata pm yenyewe sichati na yoyote, hebu mwambie alete hapa chat za pm nilizoomba pesa member yoyote humu.. akileta nampa laki ss hivi..!! Na wewe nakupa laki km mpambe wake.
Nipigwe ban? Hairuhusiwi kutuma msg za pm
 
Back
Top Bottom