Unamkumbuka Prof. John Babtist Machunda?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamkumbuka Prof. John Babtist Machunda??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Dec 1, 2008.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wana JF miongoni mwa mawaziri waliokuwa katika baraza la mawaziri katika awamu ya kwanza ya Mwl.J.K. Nyerere ni Prof. John Machunda. Kwa waliokuwa wanamfahamu inasemekana alikuwa mchapa kazi ingawa akipiga ulabu huwa ana-misbehave kupitiliza!!!! Sijui kama bado yuko kwenye siasa au la!!! mwenye taarifa zake aziweke hapa!!!
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Kama sijakosea huyu Prof. ni marehemu alikuwa anatoka Ukerewe.
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,581
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Baada ya kutoka CCM alikwenda Chadema
     
  4. kupe

    kupe JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    mwanaye anaitwa anna machunda. ndio huyo wa sua?
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndiye huyo!
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2014
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Alishatangulia mbele ya haki muda mrefu!
     
  7. sir inyunya

    sir inyunya Senior Member

    #7
    Feb 18, 2017
    Joined: Dec 21, 2016
    Messages: 120
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Naye ni professor?
     
  8. m

    mwayena JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2017
    Joined: Apr 21, 2016
    Messages: 817
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 180
    umenikumbusha ndg,kuna mtu mzima flani miaka miwili nyuma km sikosei aliwahi kuniambia huyu prof aliishia kuwa mkokozi maeneo ya sengerema buchosa huko ndani kuna eneo linaitwa kahunda.kama ilikua kweli basi inasikitisha msomi wetu kuishia hali kama hiyo......mengi kumhusu sijui...."mkokozi"-ni mtu anaevuta nyavu(kokolo) la kuvulia samaki kando kando ya ziwa kwa ujira wa samaki wa mboga,mara nyingi watu hawa huwa na maisha duni kupitiliza.watu wa kando ya ziwa watakua wamenielewa zaidi.
     
Loading...